Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà mày ui, nếu đc cho tao biết tất cả các anh để tao còn định liệu cân đong đo đếm hé hé.

1/6 vui nhá các em yêu.

Tao lại tót đi chơi đây, bibi.

to Ngân: được được!!!!!!!!!!!bất cứ ban nhạc nào cũng được hả!!vậy đầu tiên tao sẽ lấy ìno về sức sống cho mày nhé!!!chịu không??/:))

THôi chết con rồi---> ngài cáu dui`!!!!!!!!!!!!!đến chêt'!!!!!!!!!!!!!!!!!!
HUm nay chán we'!!!!!!!!!mãi jo*` mo*i' onl dc đc---> đi ca? ngay`---> hum nay 13 du*a' đi cho*i ta' hỏa---> mệt phờ`----> hum nay lem` bún chả---<> vãi ngon---> chán thế chúng mày hoh thưởng thức đc!!!!!!!!!!!

o* ho*!!!!!!!!!!!!bọn này ít câu nhờ-----> chán chưa!!!!!!!!!!!!
1 câu muôn thủa---> chưa có bao jo*` bun` ngủ như hum nay----> mấy ngày hum nay hoh có ngày nào là tao ngủ đc trên 5h---> muốn ngủ lém nhưng lại máu đi chơi---> đến khi muốn ngủ bù thì hoh đc ngủ---> a(n mắng còn j` đau = hoh?????

Vậy chắc người bọn mày thích là anh VĨ rùi Có phải cái anh tóc xoăn ko?????????trông giớng HÀ NHUẬN ĐÔNG vãi
anh ý ko chỉ biết đàn, sáng tác nhạc, mà déign thì thôi rùi, cực kỳ ổn thỏa luôn.Đã thế học hành cũng tanh tưởi lém. bọn mày đúng là có con mắt tinh đời đấy chú nhỉ!!!!!!!!!!!!!!! :))

"chẳng hiểu sao mỗi lần tó gặp ấy thì trời lại đổ mưa
Mỗi khi tớ gặp ấy , cảnh vật xung quanh ko tồn tại, mưa vuằ dứt , giọt còn đọng trên lá và bỗng tớ tan ra thành giọt mưa NHẸ BẪNG.Mỗi làn ấy xuất hiện, tớ bỗng trở thành người khác , ko cười nín lăng, chỉ có đôi mắt là dõi theo , nhiều đến nỗi tó nhớ tung chiếc áo ây mắc ,nhớ dáng đi và thới quen đút 1 tay vào túi quần của ấy .Hôm náo ấy nghi học trong mắt tớ là khoảng trống .Nỗi buô'n của tớ ko gọi được tên .

Ngửoi ta nói 1 cô gái sẽ luôn nhớ đến người đầu tiên cô ấy nghĩ đên vao 1 buổi sáng khi thức giấc , sáng nào cũng thế khi ánh nắng lọt qua khe của là tơ nhớ ngay đến ấy , bởi vì lúc áy cừoi đôi mắt mà tó thầm goi là mắt thiửy tinh ấy rực sáng như thế có nắg reo vui .Từ đó tớ bắt đầu yêu nắng , mặc dù trứoc kia mưa là ký ực là nièm vui của tớ NẮNG SỬOI ẤM TỪNG GIÂY PHÚT TỚ NHỚ VỂ ẤY .Tó biết mình đã tìm ra kho báu nhưng chảng nói được câu "vừng ơi mỏ cửa ra"
Cuộc sống cua tớ kể từ ngày có ấy dạo bước như cuốn sách được thay bìa mới , cô bé trong tớ đã lớn lên.KHông ai hiêu vì sao tó hay cười 1 mình, ko ai đọc được nhũng gì diễn ra trong tâm trí tớ .Đơn GIẢN CHỈ VÌ KHI NHÌN THẤY ẤY CƯỜI ĐÙA DỨOI SÂN TRUƠNG TỚ TIN MÌNH LÀ NGƯỜI HẠNH PHÚC
lần đầu tiên gặp ấy giọng nói ấm áp cảu ấy làm tớ nhớ mãi , làm tớ khi trở về nhà vội vã ghi vao sô nhật ký la NGAY PHA LÊ , những cảm xúc ma ấy mang đến cho tớ thật trong sánG, biết đâu ấy chính là thiên thần hộ mệnh của riêng tớ ................."
TINH KHIẾT.........NHẸ NHÀNG :x 0:) :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ầy à!!!!!!!Xíu ơi!!!!!! tâm trạng we'!!!!!!!!!xúc động we'!!!!!!!!!!!!!!
hỏi thiệt!!!mày bi lem` seo dây.?????
lại có thèng nèo lọt vô mét mày a????tội nghiệp thèng pe'!!!!!!!!!!!!
-------------------------------------------------------------------------
Chiều nay có cái hẹn nhưng hoh bít có nên đi hoh???? đơn giản bị bố mẹ cấm cửa tại ngày hum we đi ác chiến we'----> nếu mun' đi lại phỉa trèo tường vượt rào----> tướng tội phạm we'!!!!!!!!!!

@Xíu: Xíu ơi, mày cũng nghe MV theo yêu cầu hả?
Mày nhớ được hết yêu cầu của người ta cơ à? Giỏi thật!
Tao không thik cái này bằng cái yêu cầu mà có áo ca rô và xe đạp màu xanh ấy, mày biết không? Ôi, lãng mạn kinh ạ!

Tao có một thông báo quan trọng! Đó là tao đang bệnh nặng, bị phát ban, người ngợm toàn nốt, trông thật kinh tởm, mất hết cả xinh :((
=> Đứa nào còn yêu quý tao thì đường sữa đến thăm (nhớ cả phong bì nữa). Không đến lúc tao làm sao thì lại ân hận.
Khổ cái thân mình!!!
Nói đùa thôi, có yêu quý tao mấy cũng đừng đến thăm, không tao lây cho thì khốn. Ở nhà cho nó lành :))

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
to Ngân: được được!!!!!!!!!!!bất cứ ban nhạc nào cũng được hả!!vậy đầu tiên tao sẽ lấy ìno về sức sống cho mày nhé!!!chịu không??/:))

Ôi, hôm nay sao tao yêu mày thế hả Ngân? :x
Đấy, chúng mày thấy không, phải học tập bạn Ngân thế này nha' :))
Tao sẽ ở nhà dưỡng bệnh và ngóng chờ tin tức của mày :)

HN mày up ảnh lên chưa?????
dợi lâu we'!!!!!!!!!!!!!
tình hình đi học HB đây!!!!!!!!!!!
đủ 3 dòng

Tinh f hình là dù thía nèo em HN cun' ko thể mất xinh[-X Có 1 theng` bạn teo sau khi xem pic của teo với HN,ko thèm` khen teo đẹp trai lấy 1 câu muh cứ khen con HNgan xinh. Hơi bị ức:(

ầy à!!!!!!!!!!!!!!Miên ơi!!!!!!mày lại mún đc khen đẹp zai nữa à!!!!!!!đến chết---> chẳng hỉu con này kiểu j`????????
hum nay đi học thầy xong ----> thất vọng chàn chề-----> tình hình đứa nèo cũng chê teo đen---> thế có khổ không??????????
à sau vụ MC con BEO lém Fan lèm wen we'---> yêu cầu lập đội bảo vệ lớp trưởng đê

Lâu lém mới tái xuất giang hồ
Thấy các bạn vẫn câu như ngày nào
Thôi thì mình lại cùng câu vậy

to ze: a kinh!!!!chi Nhung nha minh dao nay trinh cao vat va! anh nao lam wuen thia
To ngan:nhung ma may phai cong nhan la hom qua nhat ky cua quick va snow qua dinh cao con gi?????????vai~ hay>May cai doan mieu ta canh de thuong vat va.Tao thich cai doan cuoi lam, luc ma chon cai lo chu ky o goc phuong y
xong rui tu dung nhac bai graduaton noi len, ...........ko con gi de noi :X

chán quá cơ, cả bác Bùi lẫn bác Thu đều ko mang đĩa đến up ảnh lên HAO quảng cáo cho anh em lớp mình, ảnh áo tắm hấp dẫn quá cơ mà cứ bắt người ta chờ đợi.
gớm nữa, mấy chị lớp mình dạo này cứ nhao lên vì các anh sức sống việt đức, thôi, bỏ đi, boy việt đức dễ sa ngã lắm, sống trong môi trường toàn girl xinh tươi mà, cứ "ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn" hoặc chơi hẳn BIG TOE chuyên nghiệp như anh HÀ của tao nè :x :)>-

Đùa---> bọn này bênh tật we'!!!!!!!!có nhớ mang đĩa đi để up ảnh mà cung quên---> po tay

mà tình hình là bao jo*` cái chương trinh ME XANH phát sóng để bạn còn xem????????

Đùa!!!!!!!!!!dạo này teo lèm seo y'----> toàn onl lek jo*` vo*í bọn bạn---> hẹn kiẻu j cũng hoh đc---> minh cứ tek phát nó lại onl===> bực cả mình!!!!!!!!!
Nói chuyện điện thoai cũng chẳng bun đc--> đến chêt---> nói đc vãi câu là lại nghe mắng---> đến chêt---> gia' co' ai vứt cho e cái di động---> e xin lấy lèm chồng ( tất nhiên sau cái di động sẽ còn 1 số yêu cầu nhỏ nữa!!!)

to ze:vay thi may nhuc nha rui ngoc oi! chi may cung bi mat di dong rui con dau, nhuc con hon ca may y chu! bi h vao hcm city tao chi duoc chón trong 2 thu
1 la di dong
2 la ky so
may khuyen tao nen chon cai gi bi h

@Miên: Miên ơi, xúc động ;;)
@Ze: Ốm sắp chết rồi không hỏi thăm được một câu!
Còn ảnh á, hết ảnh của mày rồi, chỉ còn một cái học sinh tiên tiến với mấy cái của nhà tao thôi. Chờ con Manh rửa ảnh hôm đi biển rồi up một thể!
@Xíu: Tao vẫn thik theo kiểu đọc yêu cầu hơn nhưng công nhận chương trình hôm trước dễ thương thật! :)
@Ly: Big toe của bà sao bằng Zig zag của tui? :))

@ xiu: e iu!!!!!!!!!!!máy kỹ thuật số đê!!!!!!nha!!!!!!!!!!
@ HN: hết ảnh dui à!!!!!!nếu biết máy mày chụp đẹp thế---> teo đã chụp nhìu hơn!!!!!!!đến bùn
--------------------------------------------------------
Thông béo ngày mai bẹn cùng XÍU cùng tek khỏi HN---> 1 tuần mình hoh dc onl---> hoh câu bài đc dui`----> chúng mày cố duy trì box nha!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên