Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Minh Quân đã viết:
Ê, ê, lại bắt đầu câu bài đấy hử? b-)
Không hiểu bạn Quân (lớp Toán nhá :D) nghĩ cái gì mà không bao giờ làm đúng như nội quy của topic lớp Văn cả.
@Ze: mày câu ít thôi, không có lại mất công tao đi nói mà thành viên lớp lại không nghe :)
Mà mày bảo tao thế này nghĩa là sao?

tao không hiểu :-/ :| 8-}
con Tân thậtj chẳng hiểu lòng tốt cua mình j` ca?===> y' tao noi' deo. nàyf mày gu*o*ng mau^u~ nho*`---> ít câu chu*' co' j` da^u---> đếns chết

À mà này con Ngọc con Phanh, tao liên lạc được với chị Lý rồi, hic, chị ấy vẫn chạy show đùng đùng, nhưng mà yêu hết biết.
Chị ý hứa sẽ khao bọn mình một trận khi có kết quả và thông báo chính thức + phần thường, bọn mày yên tâm là dạ dày lại được làm việc lần nữa nhá!!!
Đừng đứa nào dại dột gửi email cho tao vào lúc này nhá, tao đang để mấy em virus chạy lung tung, đứa nào muốn ngó thử thì gửi thư vào xem. Còn nữa con Phanh, tao lưu số chị Yến rồi, thi học kì xong rồi ăn gì tính sau, ý quên, gặp gì thì tính sau.
Dài rồi, đi mua di động giả Khánh đây (làm mất của nó thì phải mua cái mới mà đền không nó vật vã than khóc giữa đường thì tội lắm).

Dua` con Xiu ăn noi' vo*' vin? we'====> tao đa^u co' mong ăn kẹoj đ như vạyj chu'===> cha(ng? wa luong tam thuc' tinh? thoi; vơi' lai. thay' chung' no ke hum truoc tao nghỉr tiet Toan dc co hoi? tham===> ngai. wa co*, chung' no bao tao o^m' ==> co noi' : lai. o^m' a`+ ve? met. thuong cam?===> choángs

Ngọc ơi, đau hết cả mắt.
Thực ra hôm thứ 7 tao cũng có ý định bùng tiết sớm để chạy ra ngoài chơi, nhưng mà nghe KA nói xong thì không đi nữa, ở lại xem vui hơn (hôm đấy lớp mình câu giờ được khối mà).

My đã viết:
To Hoàng Hà: bẹn nhìn nhầm mình không sao đâu, kể ra bạn khen mình xinh mình cũng sướng
ầy dà

ầy dà :))

ầy dà :)):))

thôi chả biết nói gì, nói cho đủ dòng vậy

Hóa ra chồng nhầm My với Vi Ngân à :))

Nhầm nhọt trồng trọt tai hại thế :nono:

Nói thế chứ hình như mình cũng chưa bít bạn Ngân thì phải :mrgreen:

lâu lắm rồi ko lên

thấy lớp mình đã biến mất khỏi trang 1 :(

lại lăn lội xuống tận trang 2 để tìm :((

thoai, câu lên vậy :D

chung quy thì cũng là câu lên thôi, thía mà lại phải nói dài dòng ;;)

Vũ Minh Tân đã viết:
Hình như bạn Phương Anh có ý ám chỉ vào tớ thì phải.Ý cậu có phải là tớ ăn nói làm mất mặt nick của bạn Tân=> làm mất mặt lớp văn hả?
Thực ra tớ cũng chưa bit ý của bạn PAnh có phải vậy ko nhưng nếu mà như thế thật thì cậu nên xem lại đi vì hình như tớ ko quen cậu.
Sao mày nói năng tử tế thế?:))

hehe!!!!!!!!!!!!hum nat vai~ vui!!!!!!!! c? lop' bung` gio A tap the^?=====> den suong'
ko phai nói j`dau nhung may' khi dc nhu the nay`====> cho mami biet tay , dech dem' veo muon. nua~

10 9 8 7 6 5 4 3 2 1!!VỀ =D> =D> =D>
BIS!!!!XIN CHÂN THÀNH HOAN HÔ TINH THẦN TẬP THỂ!ĐOÀN KẾT ĐOÀN KẾT ĐẠI ĐOÀN KẾT ;;) :)>-

hố hố! nhìn xuống chỗ thành viên đang đăng nhập toàn thấy lớp văn!!!!thía mới chết chứ

WOW!!!!!!!hôm nay bùng tập thể:))chăng thấy tội lỗi gì cả,ai bảo Mrs hay vào muộn,cho chừa.Muh thinh thoảng bùng tập thể cũng vui nhỉ;))ầm ĩ cả hành lang

@Ngọc Ze:mày bị thiểu năng chính tả ah:-/viết cân thận ko người đời tưởng mày bị down:))

ầy dà, nghe bạn Ngân nói :)), nghe nhàu nhỉ :))

lại còn ghi: Đến muộn 15min ->>>>> VỀ :)) lên trên bảng

kinh thiệt :p

[/QUOTE]
Nói thế chứ hình như mình cũng chưa bít bạn Ngân thì phải :mrgreen:[/QUOTE]
Thì bây h mày biết rồi đó Mai b-) Hôm nay tao cho mày xem ảnh rùi còn jì.Xinh ko con :x :* ko phai nói gì đâu (n) khéo tao bi. les vì con này mất :-? :-SS

Chỉnh sửa lần cuối:
ầy a`!!!!!!!!!!seo bẹn HÀ biết rõ nhờ!!!!!!!!!!!!chiến tích đấy của đây đấy!!!!!!!
@ con XIU: maty ăn noi s vớ vỉn tehe', chẳng wa trong lúc xúc động mới thía

Khiếp, sợ quá về tài câu của lớp mình
Lớp 12 Văn sau 3 năm viết hết mình, câu siêu ngắn mới đến trang 58
Thế mà lớp mình câu rõ lắm
Mà dạo này các anh 11 Lý 2 đi đâu rồi?????

hờ hờ :| :| :|

giờ tao vẫn còn thấy "bồi hồi", "xúc động"

lại cả ca mơ run nữa 8-} 8-}

ko bít nói seo đây

@PA: mày có kinh nghiệm nhiều năm ở Ams rồi, trường hợp bùng kiểu này khép vào "tội danh" gì ? ;;) hình phạt như thế nào :D chung thân hay tử hình > /:) :)) :))

Dương Thị Minh Thu đã viết:
hờ hờ :| :| :|

giờ tao vẫn còn thấy "bồi hồi", "xúc động"

lại cả ca mơ run nữa 8-} 8-}

ko bít nói seo đây

@PA: mày có kinh nghiệm nhiều năm ở Ams rồi, trường hợp bùng kiểu này khép vào "tội danh" gì ? ;;) hình phạt như thế nào :D chung thân hay tử hình > /:) :)) :))
ầy dà, bình thường thì hình phạt chỉ đơn giản là 1 buổi nói chuyện thân mật giữa cô và trò thôi :))

và cũng có thể là thêm mr(or ms :-? ) chủ nhiệm nữa :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên