Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao thi Miss Ams lại phải báo cáo với mod :-/

Cái miss Ams nì là thi ở trường mà. k liên wan đến HAo đâu

CÒn Miss Hao thì tự gửi ảnh đăng kí cũng k cần thông wa mod đâu :D

Thu ơi lâu lém mới thấy cái ava của mày!
Sao mà thời gian tao chăm chỉ câu bài thì mày lại mất tăm tận đẩu tận đâu thế?
Mà sao lắm thi thế
Hết miss Ams lại đến mis hao rồi cả hot gỉl nữa-> Loạn hết cả rồi!!!!!!!!!!!!!!!!

Chung quy lại thì vẫn chỉ có 1 mục đích thôi,mà ai đi thi MISS HAO đi........;)

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
đúng là thèng Hà la` cao thu? bung` hoc.; cha? trách----> kinh' phuc.
mà teo thấy' cho lớp trương? BEO đi thi MISS AMS cũng được đâ ý chứ---> no' toàn diện + tài hung` biện nói đâu ra đây'===> mod xem wa phát nha!!!!!!!!!1
Ối giời ơi! Vinh dự wa cơ .Được Ngọc bầu chọn đúng là chết cũng an lòng!
Thôi tớ không dám đâu ! Hì hì ! :)

Này mà sao lớp mình có vẻ khó chịu với cô Anh thế nhỉ ? Tớ thấy cái thái độ đó là hơi "coi thường" giáo viên đó . Dù bọn mình có thể ko thích cách dạy của cô nhưng ko có quyền có thái độ như thế. Nói chung thì mọi người nên làm việc riêng ít thôi. Nhiều khi có đứa nói chuyện vãi to,nhất là con Quỳnh Phương=> ko chỉ cô khó chịu mà nhiều đứa khác cũng ko thích.
Mong mọi người rút kinh nghiệm nha.Tớ ko có ý lên án đâu !!!!!!!

ui' zo*i` o*i!!!!!!!!!!Dung' la` lo*p' tru*o*ng? co' #########======> a(n noi' da^u ra da^y'-----> pai' phuc. pai' phuc.
MA` con BEO noi' cung~ dung' ma`; cu. the^? tao xin rut' kinh nghie^m.---> xin thê` tie^t' Anh to*i' e quye^t' ko mo*? may' suôt' 1 tie^'r de^? chuo^c. lôi~ , đu*o*c. chu*a a.!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mà` BEO việc j` phai? khie^m to^n' !!!!!!!!!!Dc ngu*o*i` ta khen su*o*ng' we' con je`!!!!!!!!!!!

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
ui' zo*i` o*i!!!!!!!!!!Dung' la` lo*p' tru*o*ng? co' #########======> a(n noi' da^u ra da^y'-----> pai' phuc. pai' phuc.
MA` con BEO noi' cung~ dung' ma`; cu. the^? tao xin rut' kinh nghie^m.---> xin thê` tie^t' Anh to*i' e quye^t' ko mo*? may' suôt' 1 tie^'r de^? chuo^c. lôi~ , đu*o*c. chu*a a.!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mà` BEO việc j` phai? khie^m to^n' !!!!!!!!!!Dc ngu*o*i` ta khen su*o*ng' we' con je`!!!!!!!!!!!
Đúng là chỉ có mỗi Ngọc là học sinh gương mẫu + hiểu Beo nhứt!
Thôi để đáp lễ thì em xin bbaauf Ngọc làm Miss HAO+AMS .Đấy trình như Ngọc mới xứng chứ lị !!

bạn nhung gì đó ơi :D

cái chữ kí của bạn :D đọc xong hiểu được chết liền đó :D

nghe như tiếng lào :))

Lê Hồng Nhung đã viết:
Này mà sao lớp mình có vẻ khó chịu với cô Anh thế nhỉ ? Tớ thấy cái thái độ đó là hơi "coi thường" giáo viên đó . Dù bọn mình có thể ko thích cách dạy của cô nhưng ko có quyền có thái độ như thế. Nói chung thì mọi người nên làm việc riêng ít thôi. Nhiều khi có đứa nói chuyện vãi to,nhất là con Quỳnh Phương=> ko chỉ cô khó chịu mà nhiều đứa khác cũng ko thích.
Mong mọi người rút kinh nghiệm nha.Tớ ko có ý lên án đâu !!!!!!!
:eek:

Tao là Phương đây,nếu thấy khó chịu thì mày nói thẳng cho tao biết ko đc à? :-/ Cứ phải nói lên trên này để cho cả khối biêt tên tuổi của tao à ? mày "bạn bè" thế đấy,đúng là đẳng cấp lớp trưởng lớp chuyên "văn".Tâm phục khẩu phục [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Đàm Quang Trung đã viết:
:eek: Tao là Phương đây,nếu thấy khó chịu thì mày nói thẳng cho tao biết ko đc à? :-/ Cứ phải nói lên trên này để cho cả khối biêt tên tuổi của tao à ? mày "bạn bè" thế đấy,đúng là đẳng cấp lớp trưởng lớp chuyên "văn".Tâm phục khẩu phục [-x

úi giời ơi, xin các chị, đừng có nói là sắp cãi nhau đấy nhé :eek:

có gì thì cứ bình tĩnh, dành sức mà cãi nhau với người ngoài :D

mà QP ơi, vụ này cũng chả to tát lắm đâu [-x tao thấy làm gì có vấn đề gì mà mày đã vội nóng nảy thế :(

bình tĩnh chút đi, giữ hòa khí cái ;;)

Uh công nhận lớp mình "láo" thật, nhưng mà bản thân tớ chẳng hạn, khi đến lớp mà chỉ được học những thứ như in sách giáo khoa, chán muốn đâm đầu vào tường chết giấc, thì tớ không thể không bà tám cô hai trong lớp. Hơn nữa, không nói chiện thì đồng ý thôi, chỉ có điều, sức tập trung đi đôi với kiên nhẫn của tớ ----> tiếp tục chả thèm nghe cô giảng+ngủ hoặc ăn hoặc đánh cờ caro.
Tớ hổng có ý phản kháng nhưng mà chán quá rồi nên thế, đến bao giờ giáo viên mới đổi để mình đổi đời và đổi thái độ nhẩy?

ầy dà, nghe kể có vẻ có Cô anh hay ghê ha :D

chả bù với lớp mình, có mrs.Kiều hương :D

hôm nay kiểm tra địa:D, được cô thả cho làm gì thì làm :))

Tao thấy con bà tao nói không phải là không đúng. Dù gì thì đấy cũng là cô giáo mình.
Mà cái bên đấy nói chuyện là nhiều lắm đấy nhá.
Mà thôi, không cần gợi lại làm gì nữa.
Nói chung là bọn mình cần phải cố gắng nhiều để còn được đi chơi. :D

Chung qui cũng tại chúng ta hư chứ Mrs Hương lớp mình làm gì đến nỗi?
Học thử cô Kiều Hưong 1 buổi-> Sợ chạy mất dép-> Tốt nhất đừng đổi chác làm gì

Đàm Quang Trung đã viết:
:eek:

Tao là Phương đây,nếu thấy khó chịu thì mày nói thẳng cho tao biết ko đc à? :-/ Cứ phải nói lên trên này để cho cả khối biêt tên tuổi của tao à ? mày "bạn bè" thế đấy,đúng là đẳng cấp lớp trưởng lớp chuyên "văn".Tâm phục khẩu phục [-x
đừng nên nói kiểu mỉa đấy Phương ơi!!!!!!!con Nhưng nó có mà ko nói với mày hay chưa nói với mày cũng chẳng qua là chưa có cơ hội!!!với cả mày cũng để cho nó lựa lời mới nói được chứ!!!!!!!!!!!! :-$ :) !
Bọn mày ơi!!!đừng nên chuyên bé xé ra to! tao chả bênh đứa nào cả!!!bản thân tao cũng chả ưa gi ...đấy!!!!!
Mỗi người có một quan điểm riêng!!!!!ko ai nói ai được!!Nhưng đừng có vì chuyên quan điểm mà cãi nhau như vậy! Bọn mày khi nào có cơ hội thì hãy đàm phán

Doãn Thị Phương Anh đã viết:
Chung qui cũng tại chúng ta hư chứ Mrs Hương lớp mình làm gì đến nỗi?
Học thử cô Kiều Hưong 1 buổi-> Sợ chạy mất dép-> Tốt nhất đừng đổi chác làm gì
ừa!!!!!!!!!!!!cô ấy chẳng làm sao cả!!!nhưng đến chết tao cũng ko đồng ý với cách dạy của cô ấy!!!!!!tao đang bàn đến cách dạy chứ ko xét đến bất kỳ khoản nào khác đấy nhé

nhưng mà thôi! nhé tốt nhất đừng mang vấn đề đụng chạm lên đây bàn nữa !!tai vách mặt rừng!!!có gì nới trực tiếp thì tốt hơn

Tao đồng ý là như thế, nhưng tao thử hỏi mình góp ý với cô về cách dạy lỡ cô bảo : "Các em dạy được thì lên đây mà dạy" thì chết cả đám, nói sau lưng không được, nói trực tiếp ko được, chỉ còn cách ngồi im không nói gì hết thôi. Đến giờ phút này, với cách dạy của cô, những gì học được gần bằng con số 0 vì cô bê nguyên sách giáo khoa chán chết ra,cách dạy và học thụ động không chịu được.
Hơn nữa, ngay từ đầu năm, mình đã không tiêu hóa nổi với cái phát âm siêu khó nghe và rất nặng của cô rồi, làm sao học nổi khi mà bài cô dạy, lời cô nói nhiều chỗ sai ngớ ngẩn, đôi lúc để ý, thấy bài này có chỗ chưa hợp lý, thắc mắc với cô, cô gạt phắt đi, bảo là có gì sai đâu (trong khi đó sai lè lè). Nói thật nhá, như thế không đi học thêm không tồn tại nổi, kiến thức nhớ và áp dụng chả là bao. -------> siêu chán

tao nói thật là giờ anh lắm lúc tao cũng thấy khó chịu vì lớp mình ồn quá
chúng mày thử nghĩ nếu chúng mày là giáo viên đứng trên bục giảng mà học sinh cứ ầm ầm thì có cáu ko ? Tao cũng ko thích cách dạy của cô lắm đâu, nhưng kể ra dạy nguyên SGK thì cũng chẳng có gì là sai (đúng chương trình của bộ mà :D :)>- )

Đến giờ phút này, với cách dạy của cô, những gì học được gần bằng con số 0 vì cô bê nguyên sách giáo khoa chán chết ra,cách dạy và học thụ động không chịu được.

có đứa nào chịu nhìn vào một sự thật là đề KT của cô cũng hầu hết là từ SGK, ôm SGK cũng phải ít nhất 8 điểm , mà hầu hết mí đứa đều cho là SGK là cái dễ dàng
---> điểm TA lớp mình thế nào ??? Chắc tao khỏi nói chúng mày cũng biết? Được mí đứa 8.0. Thử tự nhìn điểm số của chính mình đi, cô dạy SGK, kiểm tra cũng SGK, thế nhưng điểm số lớp mình có khá khẩm gì đâu :(

---> đây là lí do tại sao ban đầu, tao cũng ko thích cách dạy toàn SGK của cô, nhưng rồi tao tự thấy rằng thế là may đấy, vì nếu cô dạy ngoài SGK, KT những thứ khó hơn, thì ko hiểu điểm số của tao sẽ còn tệ thế nào nữa /:)

Tao nghĩ mỗi ng` có phương pháp sư phạm riêng, mình học ai thì tập quen đi thôi

VD: 4 năm cấp 2, cô giáo dạy văn của tao có 1 phương pháp dạy rất chi là... chẹp chẹp, nghĩ lại tao vẫn thấy sợ, và tao cam đoan là còn thụ động gấp nhiều lần bi h, vì cứ làm đúng theo giọng văn của cô, chính xác là lấy cái "sườn" bài của cô thêm thắt tí ti của mình là 8 điểm ngon ơ, thậm chí 9 cũng ko hề khó (cụ thể là cấp 2 văn tao toàn 9 phẩy ---> 8-} 8-} ) Trước thi TN thì phải học thuộc khoảng chục bài phân tích của khoảng chục TP cơ bản, cô kiểm tra gắt gao ---> tao vô cùng bất mãn :| [-( ---> suốt ngày "tổ buôn" với bọn bạn kêu ca :D :D
nhưng cuối cùng thì sao, tao cũng chả biết tại sao tao lại thi được điểm tốt nghiệp cao ngất ngưởng đến thế, và giờ này còn ngồi ở lớp chuyên văn :)) :)) :)) (vẫn nghĩ là mơ :D )
mặc dù tao CHƯA BAO GIỜ đồng tình cách dạy của cô giáo dạy văn cũ của tao, và thấy vô cùng xót xa cho bọn đàn em phải "chịu trận" cô :D

Túm lại là bi h, chúng mày lo mà học đi thôi, cứ ôm SGK theo nhưng gì cô dạy, tao nghĩ kq thi HK ko tệ đâu (vì HK I tao đã làm thế và thoát chết :)>- )

Nếu năm sau cô tiếp tục dạy thì cũng chả seo cả, tao thấy cô cũng dễ tính đó chứ ;;)

Ro^t' cuo^c. chi vi` 1 chuye^n. be' xiu' xiu` xiu---> nôi. bo^. lo*p' the^m nhiu` luc? cung?--> mo^i~ du*a' 1 suy nghi~ ko ne^n lam` phie^n` nhau thia' lem` j`??????Ma` teo nghi~ ne^u' chung' may` co' `j ba^t' man~ vo*i' nhau thi`cu*' noi' tha(ng? ra, tru*' onl trên nay` co' nhu*ng~ du*a' ko tre^n HAO th`i lem` seo????chung' no lem` seo y kie^n' y cot. dc?????
@ thu: teo xin the^` ko phai? y' kie^n' j` da^u---> nhu*ng doc. bai` may` xong cu*' co' cam? giac' j`j` y'( ko dc de^~ chiu. cho lem').may` tho^ng cam?, teo wen noi' tha(ng?---> may` ne^n thay do^i? cach' noi' vo*i' ngu*o*i` #### di; cach' noi' cua? may` nhiu` khi do^ng. cham. lem'===> okay!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên