Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Minh Tân đã viết:
Quyết định post ở lớp một bài, nhớ lớp lắm rồi :((
@Dượng: hình như cái bài trên này của dượng chưa được 3 dòng hay sao ấy? ;;)
@Phanh + My: đừng có làm loạn lên thế, người ta cười cho.
Thế nhá, bao giờ dùng được nik này thật sự sẽ post nhìu.
Iu lớp lém :x :x :x
Vi phạm hợp đồng [-(

To Tân:Hợp đồng đổi nik à? mày làm thế chỉ tổ mất mặt lớp mình ở các box khác thôi-> Đổi lại ngay cho tao nhờ
To My: Tao đã vứt cái ava ko thương tiếc rồi -> Hết chuyện để cãi nhau-> Xong
À quên, còn . Hôm qua mày có chạy đủ 5 vòng đâu mà kêu. Đang chạy thì tít tít sau đó mày chuồn còn gì->Lười, lười, lười!!!!! Chỉ có tao là gương mẫu thôi
To Hoàng Hà: Bây giờ mới nhìn ra thì chậm chạp quá. Cách đây mấy tuần rồi còn gì
To Minh Thu: Cả box này tao vẫn iu mày nhứt( Oái!!!!)
CẢ nhà tích cực viết nữa nhé
Yêu nhiều!!!!!

Hợp đồng cái đầu ý!
Nhiều lí do khác nhau nên mới thế. Mà có ai cấm bạn Quân dùng nik tớ đâu? Bực cả mình b-)
@Phanh: tao làm gì mà mất mặt hả mày? Nếu tao có làm gì ở các box khác thì cũng chỉ tốt hơn cho lớp mình thôi.
-->Chán mấy chị lắm :(
Nhưng mà vẫn iu lớp mừ :D :x

Đấy! Tí nữa thì quên!
Dì ơi! Cháu ngại tổng kết lắm. Làm cái này công nhận khó thật :D
Hay là dì tự tổng kết lấy rồi tự trao phần thưởng cho mình vậy ;;) :D
À, còn nữa, sao dì lại lấy ảnh thằng chồng cháu làm ava thế? :( Cháu không có cái ảnh nào của thằng chồng cháu cả :(

Lê Minh Quân đã viết:
Đấy! Tí nữa thì quên!
Dì ơi! Cháu ngại tổng kết lắm. Làm cái này công nhận khó thật :D
Hay là dì tự tổng kết lấy rồi tự trao phần thưởng cho mình vậy ;;) :D
À, còn nữa, sao dì lại lấy ảnh thằng chồng cháu làm ava thế? :( Cháu không có cái ảnh nào của thằng chồng cháu cả :(
Há há thế hóa ra dì tự thổi kèn khen lấy à :>

Mà như thế thì ai làm Miss Văn phải đi khao ng` thắng cuộc 1 bữa màb-) Ai xung phong làm Miss đây :smoking:

Mà nó cũng là vợ dì mà :biggrin: Mà có sự cho phép của nó đàng hoàng mới dám cho lên làm ava đấy b-) Mệt nó lắm :|

Nếu cháu thik thì vào photobucket của dì mà xem :D Có 1 số đấy :D Nhưng để ra YM đưa pass cho , trong đấy toàn ảnh ...:> thoai b-) :mrgreen:

oài!!!!con Tân dẹo này mồm mép nhờ!!!!!!!!đến chết
@ bẹn MAi: tình hình bẹn M cung~ muốn đi ăn cùng miss chớ j`!!!!!!thế thì dì cháu mày thu xếp đi là vừa, bởi tình hình các bẹn trên Hao thống nhat Miss Văn trên Hao là Tân đấy!!!T nhờ!!!!!!1

Ê, ê, lại bắt đầu câu bài đấy hử? b-)
Không hiểu bạn Quân (lớp Toán nhá :D) nghĩ cái gì mà không bao giờ làm đúng như nội quy của topic lớp Văn cả.
@Ze: mày câu ít thôi, không có lại mất công tao đi nói mà thành viên lớp lại không nghe :)
Mà mày bảo tao thế này nghĩa là sao?
mày đã viết:
con Tân dạo này ... nhờ
tao không hiểu :-/ :| 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:D

đâu có, hôm trước bọn bà tập bóng rổ ấy

thấy 1 bạn xinh xinh ;;)

thế là lon ton đi hỏi tên ;;)

có người nói mới bít đó ;;) :D:D:D
Gớm,có vợ có con rùi mà vẫn còn đi soi gái!!!!!!!!!!!!
thật rõ tởm
thế này mà con Tân nó còn dám mở mồm trách mẹ nó là :"dượng tốt thế mà còn bỏ"

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ầy dà :))

tôi chưa chụp bao giờ :p (mặt xấu ko dám chụp :p)
đứa nào đó lớp tui nó "khen" ông giống 50 cent đó
chắc ông biết cái thằng cha xấu xấu bẩn bẩn đó nhỉ??? :>

@ bẹn MAi: tình hình bẹn M cung~ muốn đi ăn cùng miss chớ j`!!!!!!thế thì dì cháu mày thu xếp đi là vừa, bởi tình hình các bẹn trên Hao thống nhat Miss Văn trên Hao là Tân đấy!!!T nhờ!!!!!!1
CŨng muốn là sao :nono:

Rõ ràng ng` thắng thì được đi ăn cùng MIss và dc Miss khao mà b-) :mrgreen:

Mà hình như bạn Lan cũng là vợ của thèng Hà cơ mà nhẩy :> sao lại nói chồng thía :)
<nhưng công nhận cũng có nét giống giống 50 cent đấy :biggrin:>

Doãn Thị Phương Anh đã viết:
To Tân:Hợp đồng đổi nik à? mày làm thế chỉ tổ mất mặt lớp mình ở các box khác thôi-> Đổi lại ngay cho tao nhờ
Hình như bạn Phương Anh có ý ám chỉ vào tớ thì phải.Ý cậu có phải là tớ ăn nói làm mất mặt nick của bạn Tân=> làm mất mặt lớp văn hả?
Thực ra tớ cũng chưa bit ý của bạn PAnh có phải vậy ko nhưng nếu mà như thế thật thì cậu nên xem lại đi vì hình như tớ ko quen cậu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Minh Quân đã viết:
Tự nhiên câu được tới 2 bài, tội gì ko viết.
câu ít thui ,câu nhiều không tốt đâu
tại chú mà anh phải câu bài nè đấy
CHÚC CẢ BOX LỚP VĂN THI TỐT

NHẬT KÝ:
hà nội ngày 16/4/2005
Hôm nay là 1 ngầy lich sử!!!tay đập chân run để viết ra những dòng nhật ký này
Ngày cô KA phát kẹo cho lớp! ôi xúc động quá!!!!!khăn giấy đâu rùi ! chuyện lạ có thật, lạ ngang ngửa với chuyện ....HB mọc tóc :D

Wow!!!!!!!Nhật ký của đứa ngồi cạnh Hồ Ly:Con Xíu xúc động,tay cầm kẹo muh mặt sụt sùi,nước mắt nướcc mũi tèm lem dính ra cả keo(của cả đứa bên cạnh:():)) Hành động cao cả của cô Kim Anh còn khiến cho con Ngọc hoàn lương,từ bỏ ý dịnh bùng tiết,chắc tưởng cô sẽ phát kẹo nữa.

ầy dà, các bạn lớp toán câu ít thui :D

Phương Anh đã viết:
To Hoàng Hà: Bây giờ mới nhìn ra thì chậm chạp quá. Cách đây mấy tuần rồi còn gì
chiều nay gặp đúng lúc các bạn lớp văn tập bro, tìm mãi chả thấy đâu nữa rồi :p, đúng là mình có vấn đề về mắt :p
Vợ ko ngoan [-( đã viết:
Gớm,có vợ có con rùi mà vẫn còn đi soi gái!!!!!!!!!!!!
thật rõ tởm
thế này mà con Tân nó còn dám mở mồm trách mẹ nó là :"dượng tốt thế mà còn bỏ"
1. Con ngoan phải thế :D :p :p b-)
2. Ầy dá, vợ nói thế là sai ;;), 1 là chồng bị vợ đá rồi, ly thân rồi (bây giờ có mỗi vợ iu kia thôi ;;)) thế nên chuyện chồng đi "ngắm gái" (theo lời vợ) hông lin wan đến vợ ah nha [-x[-(, cái nữa là chồng hổng ngắm gái :D, đấy là bạn vợ ;;) chồng chỉ tìm hiểu thôi ;;)
Vợ hư đã viết:
đứa nào đó lớp tui nó "khen" ông giống 50 cent đó
chắc ông biết cái thằng cha xấu xấu bẩn bẩn đó nhỉ???
hè hè, thằng này giáu lém, :D, giống nó á :D, thường thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô Kim Ạnh đã phát kẹo thì dĩ nhiên HB cũng có thể mọc tóc-> Cứ chờ mà xem
To Huyền Ngọc : Mày thì để chồng mày nó yêu, liên quan gì đến tao. Tao yêu cái Thu chứ thèm vào mà iu cái đứa chồng con đầy đủ như mày( để chồng nó đập chết à? )

Doãn Thị Phương Anh đã viết:
To My: Tao đã vứt cái ava ko thương tiếc rồi -> Hết chuyện để cãi nhau-> Xong
À quên, còn . Hôm qua mày có chạy đủ 5 vòng đâu mà kêu. Đang chạy thì tít tít sau đó mày chuồn còn gì->Lười, lười, lười!!!!! Chỉ có tao là gương mẫu thôi
To Minh Thu: Cả box này tao vẫn iu mày nhứt( Oái!!!!)
CẢ nhà tích cực viết nữa nhé
Yêu nhiều!!!!!
Mày thích chạm nọc rắn lắm hả? Tao hơi nhạy cảm và ngứa mũi với cái chữ kí của mày, mày thích tao cảnh cáo mày lần nữa không Ngố Phanh.
Để tao kể mày nghe, hôm sinh nhật con Thu, mình tao xơi một đĩa khoai tây rán, 5 cái nem chua, 2 ly kem dâu, 1 bobo, 2 cái pizza cá thu (nhớ thế), và còn ăn một phần tư cái bánh sinh nhật của nó. Kể ra dạ dày mình cũng vĩ đại thật, ngốn được nhường ấy.
To Hoàng Hà: bẹn nhìn nhầm mình không sao đâu, kể ra bạn khen mình xinh mình cũng sướng :)
To Phanh: thay đổi chữ kí hoặc tao cho mày "tà áo bay bay" + mày yêu con Thu vừa thôi, con Tâm nó tạt axit đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên