Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đang nói với tao đấy à? :)
Uh còn t4, nhưng từ mai là học rồi :))

hix
ko ai câu tiếp ah`:D
hôm nay GDCD, bài tình yêu:-x mới thấy con gái lớp ta mạnh mẽ thật:p
=> cô Mỹ choáng:D:))
to 4: chữ kí hay nhỉ:D:p

:)) Có anh câu tiếp :))
hôm nay GDCD, bài tình yêu:-x mới thấy con gái lớp ta mạnh mẽ thật
:)) Chả bù cho lớp anh ;;) Toàn những thằng lonely :(( ==> Học đến bài này chỉ muốn bùng :))
:-? Chứ kí hay nhỉ :)) Thử gì đấy :)) Có phải thử xong rồi thở phào nhẹ nhõm ko :)) :p

kệ em:">:p
4 tâm đắc câu đó lắm đấy;))
có khi cũng cần thử lắm đấy:).......ý nghĩa cả:D

kệ em:">
4 tâm đắc câu đó lắm đấy)
có khi cũng cần thử lắm đấy.......ý nghĩa cả
:)) :-? Nói câu này cứ như là đánh đồng mình với 1 số người ấy :(( ==> Ức chế [-x :)) 4 nhà này còn thua xa tôi trong lĩnh vực khó hiểu và điên =)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sắp được vào trường rồi:D
Mình đã có hứng đi học thế mà còn nỡ ghi vào là nghỉ cả buổi
--> Thôi thì nghỉ cũng sướng :))
Từ mai không go to school by bus nữa:( chán :((

hĩ, câu của người ta hay thế mà liên tưởng đến .....mấy cái que đó:(:((
anh Đức ơi là anh Đức:(:)P

----------

:(hix
năm nay lớp 12 sướng thế:(thi hóa, sử , địa
năm sau mà thi thế có phải tốt ko:((lợi cho khối C:p:D
thế là từ đây tụng kinh Lý, Sinh rùi 8-}
Amen.......8-}

Vào đây trình cái chữ kí cho chúng mày xem :)):)):))

Sang năm Lý Sinh cũng tốt, ko nhiều lý thuyết cho lắm, hy vọng Hải Hói sang năm ko dạy mình nữa 8-|

thôi đi mẹ :((

cụ Hiền và thầy Hải làm em yếu sinh lý lém :(( thi thố gì dc
hy vọng năm sau ngừoi khác dạy
nếu ko có mà trựot tốt nghiệp :(

chứ ký con My dc lém ;;)
chị em phải bắt chứoc mới dc :D

Mẹ ơi con My mày để chữ ký đấy đi lung tung thì đừng bảo là có quen biết anh nhé :(( Tởm (lộ bản chất :p) quá! :((
Dom: :) Thông cảm, bệnh nghề nghiệp :))

Chúng tôi thik sống và làm vc theo gương thầy giáo chủ nhiệm đáng kính của chúng tôi thì liên quan quái j` a /:)

btw...Mà a câu khiếp đấy :D

Lớp mình ui :( nếu sang năm lão Hải Hói dạy thì chúng ta đi đời cái chắc, nhưng nếu giáo viên khác,, dạy dỗ nhiệt tình, có phương pháp và hay hơn thì ko yếu sinh lý nữa đâu :( hoặc chúng mày học tao chuẩn bị đi học thêm đi, chứ thể loại này ko học hành j` nổi có mà trượt thẳng cẳng /:)

Nhưng vẫn tốt hơn thi hóa, dạo này tao với a y tao chả học hành j` nổi vì buồn ngủ hoặc là chả hiểu j`, y như vịt nghe sấm :(

hĩ, câu của người ta hay thế mà liên tưởng đến .....mấy cái que đó
anh Đức ơi là anh Đức
:-? Tưởng là anh cũng liên tưởng trước nó :)) :-? Mà đúng là bệnh nghề nghiệp :p
Sang năm Lý Sinh cũng tốt, ko nhiều lý thuyết cho lắm, hy vọng Hải Hói sang năm ko dạy mình nữa
:)) =)) Lý ít lý thuyết :))
:-? Thi tốt nghiệp đảm bảo 2-3 điểm trở lên :- ss mà câu hỏi thì nhiều :))
Mẹ ơi con My mày để chữ ký đấy đi lung tung thì đừng bảo là có quen biết anh nhé Tởm (lộ bản chất ) quá!
:p Phải bảo với em My là đi ra ngoài đường định nhật mày làm người quen [-x mày còn hơn thế nữa :p :))

Lớp mình ui nếu sang năm lão Hải Hói dạy thì chúng ta đi đời cái chắc, nhưng nếu giáo viên khác,, dạy dỗ nhiệt tình, có phương pháp và hay hơn thì ko yếu sinh lý nữa đâu hoặc chúng mày học tao chuẩn bị đi học thêm đi, chứ thể loại này ko học hành j` nổi có mà trượt thẳng cẳng
:)) Để thầy Vinh chủ nhiệm bọn anh dạy thì sướng nhé ;;) Đức nhờ :p

Kém sinh lý thì lên L2 các anh sẽ giảng dạy cho rất nhiệt tình ko tính công :p
Mà rốt cuộc Hải Hói dạy sinh hay lý? :)

nói thật một câu là mình học môn gì bây giờ cũng ngu:(( , sợ hết tất cả:(( , cứ nghĩ tới thi là sợ:((
năm nay thi tốt nghiệp như thế thì khối C cũng đỡ vất vả hơn
nhưng khối A có vẻ vất vả hơn
chỉ còn khoảng 1 tháng rưỡi nữa là bế giảng rùi, lớp 12 sắp ra trường rùi, chưa gì mình đã thấy nhớ :D

to đầm: chữ ký hay lắm đấy, tôi thik chữ ký của bà lắm đấy, càng nghĩ càng thấy hay :))

Chỉnh sửa lần cuối:
các anh lớp lý 2 đã làm đồng phục lớp chưa :D

bọn mày ơi!
đồng phục làm nhanh lên
nói thế thôi chứ nhanh lém đấy :( ko nghĩ nhanh việc này đến việc khác ko có thời gian làm đâu

theo 1 số đứa thì có vẻ thích cùng màu tự may , cái đấy thì thích hợp với từng người nhưng mà theo kn của các lớp trứoc thì trông có vẻ lôm côm quá :(
còn may trông đặc biệt thì nhiều người khác style quá ko chịu :)
số còn lại thì thích kiểu áo đơn giản tập trung vào logo :D

chài nhức đầu quá

bọn mày có ý tửong gì thì đóng góp nhớ :x
hay phát động cuộc thi vẽ mẫu rùi trưng cầu toàn dân để chiêu mộ nhân tài đi :D. lớp mình khối đứa có hoa tay :*
số còn lại đóng góp logo ý tưởng ko vẽ dc thì để đứa khác chuyển tải :p.Đoàn kết là sức mạnh :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp bọn anh hình như ko bàn bạc chút gì về đồng phục cả :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên