Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
=D> =D> =D> Chúc mừng em Nhung đạt giải 2 QG nhé=D> =D> =D> Thế là đc vào thẳng DH rùi...Cố gắng năm sau mang giải 1 về nhé:x :x :x

Beo oiiiiiii:D
CHÚC MỪNG MÀY:D:*
thành công vẻ vang nha:D từ h ăn chơi phè phỡn nhe:p:*
hix, "nhìn người mà nghĩ đến ta"8-}:))
nước mình ko có chế độ "chuyển giải " nhỉ:)):D:p

Hurraaaa...!!!!!!!!!
Vui quá mọi người ơi!Không thể ngờ nổi.
Chả biết nói gì cả.Cám ơn chị Phương đã chúc mừng.CÁm ơn mọi người đã ủng hộ Beo.Yêu mọi người quá!!!!:D

Beo nhà mình ngộ thật, nghe tin có giải 1 phát là chỉ mong đến hết h để đi khoe với "gia sư" :D , nhưng chàng đã kịp tẩu thoát:D Thê là kệ cho cả lớp ngoan ngoãn tu Kĩ nông thì Beo "tim đập chân run" tiến đến gần cô Tình "iu quý" ,thôt lên n~ lời "từ trái tim" :D ---> ton tót đi về, mặc kệ bao con măt thèm thuông và ghen tị .....

Chúc mừng BEO nhé! Thế mày đã ngắm đc trường nào chửa????

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
to Tân: cái ava của mày :eek: iu quá :x
Thường thôi, ngại thế :D
Nhưng mà tao không thik lắm vì độ phân giải hơi kém, mà để nét thì bé quá.
@Bà: congratulations!

Tôn Hồng Đức đã viết:
Thằng Bình tiếp tay cho anh nhé, ko phải lỗi của anh! :(( Anh đã muốn hoàn lương nhưng đời ko cho anh hoàn lương :((
Đùa thôi... ngày ol có 1h, phải thư giãn chứ [-x
Online 1h và đánh dota 2 tiếng ...
Thời gian nghỉ toán thì ko bít vì ở trg lớp học ko bít đc ..
Ko phải câu bài nha ..đủ 3 dòng rồi ..chg wa ngứa mồm mách lẻo thôi :D

hot girl năm nay là bạn Beo của lớp ta ;))
đùa ganh tỵ với mày quá beo ơi =P~
sau này cứ gọi là ăn chơi nhảy múa
ra thành con mua sắm đều đều :))

Mọi người quá khen!!! Đúng là ngoài sức tưởng tưởng của mình!
Thực ra thì chỉ mong cài giải 3 thoai là sướng lắm roài.Giải nhì,hix,đúng là chết vì bất ngờ!
----------------------------------------------------
Năm sau Beo không có mong ước đổi màu huy chương nên ko thi nữa đâu. Kết thúc đẹp ở đây.Năm sau tập trung đi học đi du học.Sigh,hết cuộc thi này lại có cuộc thi khác chờ mình8-|
Mong rằng năm sau lớp mình còn xuất sắc hơn năm nay.Mong chờ giải nhất của lớp mình năm sau.Có thể là chị 4 hay P.Ngân:D
Hôm nay lúc đi xuống thì gặp anh "gia sư":))hehe
Beo định đăng kí trường Luật,khoa Luật Quốc tế.Hình như Ngoại thương cũng nhận giải nhì.Nhưng cô giáo tiếng Anh ở lớp học thêm lại khuyên ko nên vào Ngoại thương mà nên học Luật.Không biết nên thế nào đây???8-}

Chúc mừng con Beo>:D< Trên lớp chúc đến mỏi mồm rùi nhưng vẫn muốn chúc nữa:D
Định học Luật ah:-/Được đấy:D Thế này thì con Ze được nhờ rùi:D
Tử vi bảo con Ze hay bị dính dáng đến pháp luật.
-----------
Hum nay định đến Chu thì mưa, bố mẹ bắt ngồi nhà:( Con Beo đi về kể cho tao nhá:D

Hô hô,tao biết sao kon Ze lại dính dáng đến luật pháp roài!Chủ xị lầu xanh sao thoát được:))
Hôm nay tao đến Chu nhưng không có Vi Thùy Linh :(( chán=>về giữa chừng!

ủa sao kỳ thế
treo đầu dê bán thịt chó =)) :D

nhưng mà có cái gì hay ko hở mày
ừ mày học luật đi sau này tao đi buôn lậu bị bắt nhờ mày cãi hộ :))

Bài đấy cũng hay nhưng cũng đâu đến nỗi phải đi khoe khắp nơi thế này hả mày? :-&

Pó tay ..online lần cuối thì phải khoe bài nào tên có ý nghĩa chút ...các em ko nghe nhưng thấy tên bài hát là thấy hay roài ...thôi stop ko cho mài câu nữa đâu ..ko tiếp tay cho giặc :D

Mày vừa tiếp tay xong đấy :))
Ai thèm nhớ mày mà lo hão? :))

oh!!!! may mà hôm wa tao ko đi Chu --> khỏi phải về giữa buổi :))

@ Beo : mày thi luật đê ==> sau cứu giúp chị e :d!!!! tao bị phán : sau hay dính líu đến kiện tụng!!!! :))

@ Siu : ko phải nói j` đâu!!!! số tao đen đủi lắm ==> 5k đi tong roài!!! pó tay!

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
@ Siu : ko phải nói j` đâu!!!! số tao đen đủi lắm ==> 5k đi tong roài!!! pó tay!

Sao sao:eek: đầu tư ko có lợi ah:)) Buồn thế
Muh sao hum nay về sơm thế mày. tao đi về 1 mình, vãi chán 8-}
Mai hình như được nghỉ ah???
Lên Đinh Lễ mua sách với tao ko Ze???
có gì tối phone cho tao:D

@Siu:Rủ Ze đi mua sách ấy hả???:))Ah,rồi rồi,dạo này Ze của chúng ta chăm đọc sách lắm nha!Đọc gần hết Nguyễn Công Hoan rùi đó,hsg Văn quốc gia xin bái phục đại ca:D
------------------------------------------------------
Mà ai nói với chúng mày là mai được nghỉ thía???Ơ!Hình như là mình:D hô hô, hình như không phải đâu.Đính chính nhé!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên