Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
phương yến ly đã viết:
may:D
hôm nay An "siêu nhân" post cái ảnh "tử tế" của cái thằng....."tử tế", rõ ràng gái_trai :D:))8-}

Nói gi` thế :D , những anh tớ thích đc nhiên la` con trai rồi . Ơ thế Ly ko nhận ra anh này à ;;) , cái anh mà có cái ảnh mặc váy xanh hút thuốc ấy ( đùi đẹp ) :> . Hay tớ chưa khoe à :))

:O An e!!!! a mạc váy đây à??????????? đẹp hơn chị nghĩ!:X

hôm nay xem giao lưu --> ức chế!!!!!!!! ngắn có 1 mẩu!!!!! chán vật vã!

thì chỉ hồi chúng mình làm đc làm 2 tiết, còn sau vụ đáy bọn nó làm lăng nhăng quá :D nên các thầy cú cho làm 1 tiết, khổ thế :D Nói chung lớp mình hay nhất, đỉnh của đỉnh :D

Giao lưu hay mà Ze! Có mỗi đoạn giữa không hiểu sao lại có đoạn đám cưới
8-} Và đoạn ông Vanh heo hát cải lương đớp thì rõ mồn một :))
------------------------------------------------------------------
Rất sozi mọi người vì đã phát biểu về bài kiểm tra Hình một cách vô tâm:((

nhìn ava của condom với anh HUy cứ tưởng 1 ngừoi ;;)
ủa con Beo cũng đi xem giao lưu hay sao mà biết :eek:

Đầm!a hỏi e có sợ tin đồn ko?
Dù ai nói ngả nói nghiêng lòng a e ta vẫn vững như kiềng 3 chân e nhỉ(3 chân vững lắm,a nói thật đấy:D)

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
nhìn ava của condom với anh HUy cứ tưởng 1 ngừoi ;;)
ủa con Beo cũng đi xem giao lưu hay sao mà biết :eek:

Ủa.Tao nhầm mày ah.Tao cứ tưởng nó nói về cái đĩa giao lưu của lớp mình. giời ạ,quê quá cơ!!!!!!!!!!!!!!#-o
Thế hôm nay Trung Anh làm ngắn lắm ah?Heo của mày làm ăn thế nào?
------------------------------------------------------------------------
Hôm nay ko dc đi xem,phải ở nhà học gia sư.Hehe.Thế mà hôm nay "anh gia sư" quí hóa của tao làm thế nào mà hỏng hẳn cái dắt xe của nhà tao(vỡ8-} ).Chiều đến mẹ tao ko biêt làm thế nào cho xe xuống được.Thế là kêu trừ lương của Khánh.Kiểu này thì anh gia sư của tao ngày càng mất điểm với mẹ tao roài.Gia sư không có hi vọng trở thành con rể,hixhix8-|

:))
dời ơi vỡ có mỗi cái thanh thì đền chưa làm vỡ...8-| .......là ổn rồi :))=))
hôm nay giao lưu làm cũng dc nhưng mà tự dưng bị cẳt tao thấy 2 cái tiết mục bị cắt rất hay :))
cóa buta hát hay dã man ;)) ( nịnh nọt ) :D

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
:))
dời ơi vỡ có mỗi cái thanh thì đền chưa làm vỡ...8-| .......là ổn rồi :))=))
hôm nay giao lưu làm cũng dc nhưng mà tự dưng bị cẳt tao thấy 2 cái tiết mục bị cắt rất hay :))
cóa buta hát hay dã man ;)) ( nịnh nọt ) :D

Vỡ có mỗi cái thanh đấy mà trở thành chủ đề bàn tán+cười đau ruột của nhà tao hôm qua đấy:D
---------------------------------------------------------
Hô hô,kon Ze không ních được vào cái quần thể thao của tao:D mai phải nhớ mang cho nó cái quần tụt.Quả này mà cũng không vừa nữa thì tao bó tay
luôn.Chịu thôi,hehe :))

ầy ầ!!!!!!!!!!! tưởng thuật thiếu!!!!!!!!!!!!! heo của nó hôm wa đi đẹp lém --> siêu mẫu luôn!!!!!!!!!!!!!! ;;)

con sung kích an ninh ze đi quét dọn đi ở đó mà buôn chuyên :))sao tự dưng con ze xính đồ con Beo thía nhỉ :D

con Hồ Lê Vi Xíu kia X( (tên hay ghê nhỉ :D hồ lê vi xíu :D )
mang trả vở văn cho tao ngay X(
...
Lỡ người ta nhờ làm bài hộ, còn có cái mà giở chứ :)) :)) :))
liệu hồn, nếu tại mày mà hỏng việc của tao thì tao giết X(

ầy à!!!! mối thù truyền kiếp ---> Hói Boy biết tao làm xung kích dám bảo mặc đồ như quét rác ==> khốn nạn :((

ầy à!!!! nó hoh mặc vừa --> đưa wa cho tao ! nhưng tình hình ... khen ít mà chê nhiều==> số mình chắc chỉ quanh năm mặc đồ đen !

Trường cấp II của tao bắt học sinh lớp 9 mặc áo thanh niên đấy vào T2 hàng tuần :)) vì thế trong trường hợp áo mày rách thì mày có thể mượn tao, cái áo đấy tao tính đem cho nhưng mà hôm j` có bác đến chơi, dòm vào tủ quần áo thấy áo đấy khen con bé này trông thế mà kinh đấy, thanh niên tình nguyện, sau đó rút ví ra cho tiền đi mua kem :)):)):))

Tao cứ tưởng tượng cảnh con Ze ra Giảng Võ đứng phất phất cái cờ đỏ rồi hướng dẫn ng đi đường mà tao mẻ hết răng mất :))

Chỉnh sửa lần cuối:
.... áo màu xanh xanh kiểu công nhân CVCX á? Nhà anh có 1 đống nhưng mà anh chả hiểu sao nó lại ở đấy, cả 2 chị em chưa hề có lịch sử đi ra đường vẫy bào giờ :)

oi zoi oi!!! ko can thiet sỉ nhục nhau thế này đâu!! đau đớn we!!!!!!!!

sai lầm 1' --> hội hận ngàn đời!

À... xin lỗi.... :-&
Anh ko có ý đấy.... :-&
Tại ngày xưa đã có 1 lần anh ngu ngu mặc cai áo đấy đi học thêm (lớp 8) kết quả là bị..... tự hiểu :((

Ze à
cái trò thanh niên xung kick là của bác Sơ vin L2 nghĩ ra đấy:(
miiej
ông ấy cứ vừa nói tiêu chuẩn của thanh niên xung kick vừa nhìn mình:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên