Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đi soi zai kiếm đcl nữa đi mài :))

Hôm nay lớp mình ốm yếu quá, đến h GDCD chả thấy đứa nào khỏe mạnh nữa, mà bản thân tao ho lao rồi sụt sịt, chưa kể đầu thì đau, trán thì nóng :(:)(:)(( thấy ốm khổ quá :(

Đang tìm kĩ lông, mk, toàn cái j` ko đâu /:)

..... bon chen tý: lớp em ốm nhiều thế? Con vợ anh hình như ốm 2 ngày nay rồi hả? :(
Cần mua thuốc thì sang nhà anh nhé, đảm bảo người quen giảm giá còn khoảng 200% giá bt thôi ;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:) Mày lại gõ nhầm rồi :p Thuốc chứ có phải thuộc đâu :p
(Thuộc = Thịt Luộc à :-? :p)
=)) Nhà thằng Đức chuyển nghề :p
;;) :-? Oh oh oh... Hôm nào đến đâu cả lũ xem Peter Pan đê :p

Lâu lắm mới tới lại chốn khuê phòng này!dạo này mama và các nàng có khỏe ko?nhớ e PA,e kondom quá!

ko phải chốn khuê phòng mà là chốn "lầu hồng"
nhờ trời tất cả vẫn bình an
mỗi tội dạo này các em gái ít hoạt động hơn vì bị cớm kiểm soát

----------

à quên hôm qua là sinh nhật anh Huy thì phải:)
HAPPY BIRTHDAY TO ANH=D> =D> =D> =D> (chúc muộn cũng không sao)

hi,
em gái cũng chúc anh Huy sn zui ze? nha:*:D
chúc cụ thể thế nào a biết rùi nha:D:->
lâu lắm ko post bài, căn bản ko hiểu mọi người đang nói chuyện j` để ....hóng:p
hix, dạo này ở lớp cứ như là cuộc "chiến chốn thâm cung" ấy:(:)(
Hói boy là "hoàng hậu":)) mấy đứa như P Ngân , Quỳnh Anh....đang là nương nương dc sủng ái;))
có 1 vài vị bị thất sủng:D
còn bọn chúng mình thì chắc suốt đời làm nô lệ, bị vùi dập...:D:))
mai đối mặt với KA và bài kiểm tra:)) chuỗi ngày "Sống mòn" chính thức bắt đầu từ đây:(:))):D....................

4 ơi!lên topic Gian thiêu mà xem người ta nói j! Huhu.Người thì bảo chán.Người thì chưa đọc đã bảo chán.Ôi.Thật là xúc phạm!!!
----------------------------------------------------------------
Không biết hôm nọ mọi người làm bài Hình thế nào.hehe.Beo làm tốt lắm.Thừa 10' lận:D

Beoooooo:((
sao mày nỡ động đến nỗi buồn đang muốn chôn vùi của tao hả:((
tao với mama ngộ nhận.......sai:))=> sai từ đầu:)):D
may: lớp mình cũng nhiều đứa tương tự:D chết tập thể(80% mà):)):)
may tao ko thi khối dính đến Toán , hi,=>KA bất lực với tao roài:)):*:D

Phạm Hoàng Miên đã viết:
Kiểu này là làm được bài rùib-) ==> con Thu là dân ngoại đạo8-}Hum nay Hình làm được mỗi 1 con muh lòng cứ phơi phới8-} Được cái hum nay đánh chén thật no nê, Ze nhị :D

láo nào, làm được bài đâu ra, chưa được nổi 1/2 8-}
tao trong số 80% là cái chắc :)) :)) :))

mà nếu có làm được bài tao cũng ko phởn như thế ;;) ;;)
theo mày thì có cái gì có thể làm con người ta phởn đến thế hả, nếu ko phải là...;;) ;;) ;;) :> :> :> b-) b-) b-)

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

X( X( X( X( X(

:-s :-s :-s :-s :-s

Cô.................. cô................ cô................... dám............. X(.................. :(....................
................. :-s................. :((

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương Thị Minh Thu đã viết:
láo nào, làm được bài đâu ra, chưa được nổi 1/2 8-}
tao trong số 80% là cái chắc :)) :)) :))

mà nếu có làm được bài tao cũng ko phởn như thế ;;) ;;)
theo mày thì có cái gì có thể làm con người ta phởn đến thế hả, nếu ko phải là...;;) ;;) ;;) :> :> :> b-) b-) b-)

Ah rồi rồi:))
Thưa Thu, Thu biết rồi đấy, con người ta phởn như thế khi và chỉ khi có......hạ cố đến thăm, lại còn nhờ vả gì nữa chứ:)):))8-}
Mày phởn là phải Thu ah:))

phương yến ly đã viết:
hi,
hix, dạo này ở lớp cứ như là cuộc "chiến chốn thâm cung" ấy:(:)(
Hói boy là "hoàng hậu":)) mấy đứa như P Ngân , Quỳnh Anh....đang là nương nương dc sủng ái;))
có 1 vài vị bị thất sủng:D
còn bọn chúng mình thì chắc suốt đời làm nô lệ, bị vùi dập...:D:))
đầm ơi gọi luôn tên tao ra cho nó vui vẻ suôn sẻ nè mày:)) . Tao không có hoàng tử nối dõi làm vẻ vang triều chính nên bị ra rìa:)) , chắc là tương lai sắp chết thiêu hay chôn sống như thời vua Lý:))
nói tới chết thiêu lại nhớ ra, Beo ơi tôi vào topic post bài rùi, hóa ra cũng có những thể loại kiểu như"chưa đọc. Nhưng anh Thái bảo chán nên cũng thấy chán" (lời dẫn gián tiếp):)) :)) :)) :))

Lại câu, đã bảo topic này không phải hồ câu theo kiểu thổ dân này rồi cơ mà? b-)
Bài Lượng đã được trả rồi, còn bài Hình nữa :)) Đời kiểu này đẹp, gỡ có mà đến già :))
Với lại đi thi Olympic thì mỗi lớp chỉ được mấy chỉ tiêu (ở môn không chuyên thôi ý) => chỉ có mỗi Văn là ... :((

hi,
anh em mình mà lại:D:)):*
ko biết bao h mới có "quả" BMW này đi cho máu8-}:)):D
trước mắt, nên đối mặt với thực tại: bài Hình và KA 8-}:D:)):((

Lâu lâu vào thăm lớp tí, vẫn câu vui vẻ nhỉ :D . Có cái ảnh này xinh quá , thế mà ko đứa nào onl để khoe --> nhét tạm vào đây nhé =))
Bé xinh trai tệ *nose bleeding*

Chỉnh sửa lần cuối:
may:D
hôm nay An "siêu nhân" post cái ảnh "tử tế" của cái thằng....."tử tế", rõ ràng gái_trai :D:))8-}

ầy à !!!!! đấy đấy --> mồm e Ly cứ kêu 1 lòng chung thủy với chồng --> thế mà h dùng đồ đôi với a HUY Lô --> ăn bánh mỳ của anh Huy Lô --> thử hỏi có chung lòng chung dạ nữa ko đây!!!!!!:-" ==> vô lối!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên