Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không đi -> phải học (1)
Không đi -> vô học (2)

(1), (2) ==> phải học là vô học :))

Một định lý vô cùng logic, một phát hiện mới của khoa học mà chỉ có những thiên tài như chúng ta sau bao ngày nghiên cứu ngẫm nghĩ mới có thể nhận ra được, đây có thể coi là thuyết tương đối của thế kỷ 21

Đi = bùng học => thất học tạm thời
Ko đi = ngu => ngu thì học cũng bằng ko =vô học :D
Mà đi đâu vậy ?? Sao bảo thứ 5 đi đá bóng ??????????????

Đi ăn với thg Linh ngồi ng thì ko nghe thấy gì....và đến khi vào trg thì mới thấy sự may mắn của ng ngồi ngoài :D
May mà đeo kính ko đủ số ...

----------

=> KL : giao lưu chán đến pó tay

Ngồi trong ăn bánh gateux :x mình mình ăn 3 miếng, hay 4 miếng nhờ 8-| gấp rưỡi người ta :)) thật là bỉ ổi :)) :p

btw... chúc Beo nhà ta thi tốt, giật giải cao :*:*:* luôn luôn ở nhà ủng hộ Beo hết mình :x

Ngồi trong ăn bánh gateux :x mình mình ăn 3 miếng, hay 4 miếng nhờ 8-| gấp rưỡi người ta :)) thật là bỉ ổi :)) :p

btw... chúc Beo nhà ta thi tốt, giật giải cao :*:*:* luôn luôn ở nhà ủng hộ Beo hết mình :x

Hôm qua cám ơn mọi người lắm lắm! Beo bây h chẳng biết nói gì cả.Lâu lâu ko lên lớp, nhìn mọi người thấy yêu hơn mọi ngày.Thấy nhớ nữa.
Hôm qua lúc Việt Hà bảo Beo:" Lâu ko thấy lớp trưởng, h nhìn thấy bà thấy yêu lắm ý" =>xúc động thật sự! Lại cả cái bánh kem to oạch nữa chứ. Ko dc ở lại ăn hết thấy tiếc quá! :D Yêu mọi người quá! Đúng là khi xa rồi mới thấy nhớ và yêu:
Khi ta ở chỉ là nơi đất ở
Khi ta đi đất đã hóa tâm hồn
Hehe,đây là trích đoạn của "Tiếng hát con tàu"-Chế Lan Viên,đang ôn lại Văn học 12, mọi người thông cảm nha :D
Nhưng lo quá,kiến thức mình hạn hẹp,lại mới học lớp 11,năm nay khó có giải. Mọi ng đừng hi vọng nhiều quá đấy.Beo ko muốn làm mọi người thất vọng đâu.

Tôn Hồng Đức đã viết:
Đùa.... :-&
Các em làm mình....... >_>

Các em j đâu anh! Chẳng qua đã trót đi thi thì phải học thôi.Chứ có phải cả lớp đều học xong Văn Học 12 đâu,thế có mà chết!

Mà sao dạo này toàn thấy các anh L2 lên box lớp mình thía?/:) Bọn lớp mình cứ đi đằng nào hết.Có trang thấy mỗi 2 anh L2 nói chuyện,bó tay.Nhiều khi muốn vào mà ko biết nói j nữa,cứ như ko phải box lớp mình.Mọi ng tích cực lên chớ. Ở lớp đã ko dc gặp mọi ng,lên box cũng ko thấy tăm hơi ai:((

Tốt nhất là lập ra cái box L2-văn rồi thì các anh L2 quá bộ sang đấy tẹo đi:) .Thú thực là có khi có đứa lâu lâu ko lên,nhìn thấy toàn các anh =>ko nói dc j.Vì có phải ai cũng quen các anh đâu!em ko có ý "xua đuổi" j đâu nhé0:)

Có topic "Giao lưu 12L2-11V" rồi mà em, có điều đã gọi là câu bài thì "càng nhiều càng ít" (1 câu rất nổi tiếng của cục súc :x )
Nhưng thôi, dù sao cũng... rút kinh nghiệm.... sẽ câu ít hơn và chỉ câu khi có em nào lớp V có ý định làm companion.... XD)

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu nốt: câu bài có kỹ năng của câu bài
A good spamer make everyone around him spamers
Skilled spamer can join a serious topic, and change the topic into a spamish one before long
From "Spamming Guide for Beginners" by AVAVT       
Spammeans Co, Ltd                         ​

Chỉnh sửa lần cuối:
sao mãi mà tao chưa lên 2 sao nhỉ
câu mãi mà ko nổi 500 bài
chán chả muốn câu nữa

Tại sao HAO ko có tính năng tự trừ điểm chất lg như gamevn nhỉ ... thế thì ko bít mấy thg L2 âm bao nhiu..:D

chúc Beo thi tốt nhé
xong rùi về làm hộ bạn 1 đề TLV cô cho về nhà nhé:p:mrgreen:

8-| 8-| 8-|
Nhót bon chen >_<

K thấy mặt đâu cả, mãi tới lúc làm bài TLV mới thò cái mặt ra, cả cái Lý 2 0407 đc việc nhờ /:) ghét rồi đấy nhé :(

Hôm nay đi MX vãi cả lâu ra, ngồi xem hát hò đến mỏi cả cổ mà vẫn chưa đến phần quan trọng, trong phần quan trọng thì các chị nhà ta nói hay vãi ạ :x (mà đấy toàn ng quen của mình >_< )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên