Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
e tưởng quá trớn :)):))

Mấy h a về đấy >_< có bảo toàn cho e 4 k đấy :-?

Hôm nay đi vui quá :x
Đề nghị em Ngân không post những ảnh liên quan đến anh vội, gửi cho anh trước đã để anh cho vào thành truyện rồi mới post lên :))
.... nhân tiện.... hôm nay cưới vợ 1 ( *****..... đời.... 2 chồng rồi mới có 1 vợ :(( ) trong 2 s, nhẫn phải đi mượn, vòng của vợ có sẵn ---> "Vợ nhặt" gọi = cụ :))

Thằng Đức thứ 7 mà đi học ko còn đường về đâu :))
An tâm nhé, tao gửi lại cho bố mẹ mày mảnh áo x-( :))

8-| sao a rủa ng ta thế 8-|

Kon vợ a ý lên đây thì a chết :D nó lấy thịt đè ng thì giỏi lắm a khỏi bon chen :D

Nó thì [-x Vớ vẩn là chết với anh
(Đọc thấy thì biết đấy mà liệu hồn :p )
Đùa :x Được mỗi cái ...:"> :x :))

Cái đấy gọi là "lấy việc công để trả thù riêng" Bình ạ >:)
Truyện hay quá.... mới nghĩ đến đã thấy hay rồi :))

:(( Bùn ngủ thế 8-|

YM version mấy k bít nữa, k chạy đc unicode :((

Chứng kiến vợ chồng nhà này tình củm làm mình thèm quá >_< giá mà có ai đó hé hé :)) thôi k giữ mình nữa, lấy thêm chồng nữa cho thành 10 :D đi cạ ai bi h nhỉ :D

.... lấy anh này....
chết.... vợ mới đọc đc nó giết.... XD

Trg này là trg thứ 300 của các em lớp văn đề nghị mấy thg L2 : TÉP
Lát nữa xóa bài này ko lại bảo bon chen

Tôn Hồng Đức đã viết:
.... lấy anh này....
chết.... vợ mới đọc đc nó giết.... XD
Thật là khủng khiếp :((

Ai thèm lấy a :p

A là chị e e lấy e thì e lưỡng tính nặng àh :p

Đin òi àh :p

Đi câu ai còn chưa có vợ ý :)) ai nhỉ ai nhỉ ai nhỉ :-? nhảy đi đâu để câu nhỉ :-?

eo khiếp
topic này gần 6k bài rùi
cứ câu thế này --> admin ngó 1 phát là chết liền đấy :-B

Thì anh bỏ..... err... *Feels some unusal chilly cold wind behind*.... ý anh là.... err... đúng đấy, em nên đi kiếm thằng nào chưa vợ ấy :)) :|

Mình ko thể can ngăn bọn này nên câu típ vậy ...chán wa ...hàng game đóng cửa ko chơi đc war giờ chỉ bít lên Hao câu ....

Mình ko thể can ngăn bọn này nên câu típ vậy ...chán wa ...hàng game đóng cửa ko chơi đc war giờ chỉ bít lên Hao câu ....

Nào.... như đã nói... ko câu trong topic của các em nữa.... long lùn add nick tao vào: ohmyzhouyu để tiện câu, tao sẽ lập topic giao lưu 11V-12L2 bên 03-06 để chúng ta có thể tiếp tục câu (nhớ đừng nói những câu kiểu "bên kia có rồi sao con lập bên này hả mày?" để đề phòng các đồng chí MOD ngứa tay)
Từ giờ tớ sẽ.... err... hạn chế post ở đây :|

Mission accomplished!
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=30540

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah ah ah ah ah >_< e chỉ nói đùa thôi mà, ý e là e dỗi đấy, e ghen với kon vợ cả a mới lấy đấy >_< e chưa kịp ngỏ lời với a thì nó đã lấy a rồi >_< thôi a lấy e nha, cho a con số 10 :D

Nha :* coi như bữa mì ý và chai ken hôm nay là tiệc cưới của chúng mình, nền nhạc (cái j` đó k nhớ), ánh đèn hồng hồng, khăn trải bàn màu đỏ và hóa đơn 175K ngày hôm nay là minh chứng cho tình cảm tốt đẹp mà a dành cho e :)):)):)):)):)):))

E nguyện sẽ xứng đáng với tình yêu mà a dành cho e :D bằng cách đẩy thằng chồng cả xuống 10 (vì 3 tháng rồi nó chưa cho e ăn) và đưa a lên vị trí thứ 1 bravo cho tình cảm mới chớm mà đã mặn nồng vô cùng tận của hai đứa chúng mình (xứng đôi vừa lứa ghê >_< mặc dù e mất 1 bà chị để thay vào là 1 ông chồng).

Các bác làm chứng cho e nhá :)):)):))

>_< mẹ....đừng có đi khoe thế chứ....anh đã bảo những lúc như thế anh thích đốt tiền rồi....¬.¬ là ai thì anh cũng rủ đi đốt thôi.....
nhưng mà như thế đúng là hơi nhiều thật.....thấy tiếc quá =((
Thôi anh làm chồng em thì vợ anh nó đem anh đi làm vát quay bắc kinh quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua đi chơi thật là vui:D nhưng cũng phát hiện ra đời quá đểu với em:((
không một ai coi em là only cả:((
anh Đức trước bữa ăn còn thề thốt"cưới anh này, anh coi em là duy nhất này" vậy mà ăn xong nhân lúc em đi bê bát đũa đã cưới ngay con Thu[-x (là chồng thứ 2 của em:p)
bạc tình!:(( đêm về đau đớn nghe đi nghe lại "vì sao anh lại muốn chọn cả 2 con đường:(( , lệ tràn hoen bờ mi :(( thì thôi ta đành chia tay vì (ko:)) ) yêu anh EM SẼ LÀ NGƯỜI RA ĐI":(( :))

Hix!hôm qua đi về bây h bị ốm rùi,mệt quá!mọi người tổ chức bao nhiêu là tiệc cưới mà mình ko tranh thủ cưới đc thêm vợ nào -->đáng tiếc vật!
Chỉ thấy mỗi em gái là đảm nhất!

Người yêu em trên thế gian còn rất nhiều, người em yêu đâu chỉ có riêng mình anh (sửa theo chị Hiu Lô) đấy :D cứ thế mà giã mày ạ :)

ĐI tìm 1 a nào mà còn lonely mới lị mày là only thì chả khó đâu, a Thái Lan thì sao ;;) vc tao hứa táo sẽ làm cho mài :))

Love you and love me - Xích Đạo và Bắc Cực:

Love U and love me
Cong bu zheng wang zhi he ni zai yi qi de tian mi
Love U and love me
Cong bu zeng huai yi ni shi wo yong yuan de wei yi
Ke shi hu ran fang fu diu le ni

My love
wo leng de wu fa hu shi
Ke shi hu ran fang fu hui bu zhi
Xiang shi zhi mi tu zai bei ji de yu

I miss U now where U going
Xiang nian zeng jing qi wen nuan de hai di