Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MX là gì vậy? :-?
Long Lùn: GVN tự trừ điểm chất lượng cái con khỉ =))
Nếu mày đang nói đến trừ MP thì chỉ việc viết 1000 ký tự sẽ đc +5Mp như đúng rồi thôi :))

Mx là chương trình Me Xanh của VTV3 đó.

Hôm qua mọi người có thấy hay nhất là đoạn PA quảng cáo cho HB ko? Mình ngồi trên mà tí ngã ngửa!:DKhi nào phát sóng nhớ canh để xem cái mẹt mình nó ntn.Mà tahngs 4,tháng 5 mới phát,chờ dài cổ!

----------

Mọi người ơi, cho quảng cáo tí nhé : Đã ai đọc "Giàn thiêu" của Võ Thị Hảo rồi ko? Nếu ai đọc rồi thì quá bộ sang CLB Văn thơ hộ nhá! Sang đấy đàm đạo văn chương với tui;;)
Rất mong chị 4 và Xíu đấy!!!!!!!!!!!!!!!

Chương trình về chủ đề gì thế em?
.... hình như nghe bảo..... love? :-?

Ko, ng đàn ông lịch lãm :)):))

Theo như chương trình đấy thì cái từ ng đàn ông lịch lãm chỉ có cụ Nguyễn Tuân thôi :))

:-? sao các em lớp Văn hay được MX mời đàm đạo về người đàn ông với cả love thế :))
Đúng là có kinh nghiệm :D
:p
Chúc BEO Thi tốt :)
Hôm nao đi chơi cuối năm nhớ mặc cái áo hôm giao lưu :)) :p

Lê Hồng Nhung đã viết:
Mx là chương trình Me Xanh của VTV3 đó.

Hôm qua mọi người có thấy hay nhất là đoạn PA quảng cáo cho HB ko? Mình ngồi trên mà tí ngã ngửa!:DKhi nào phát sóng nhớ canh để xem cái mẹt mình nó ntn.Mà tahngs 4,tháng 5 mới phát,chờ dài cổ!

----------

Mọi người ơi, cho quảng cáo tí nhé : Đã ai đọc "Giàn thiêu" của Võ Thị Hảo rồi ko? Nếu ai đọc rồi thì quá bộ sang CLB Văn thơ hộ nhá! Sang đấy đàm đạo văn chương với tui;;)
Rất mong chị 4 và Xíu đấy!!!!!!!!!!!!!!!
tối qua ko đi được MX nghe mọi người kể Beo nói thật là hâm mộ:x
ui Beo ơi mai đi thi thật tốt nhá[-x (ăn bánh 4 mua cho văn chương thăng hoa)
Beo về rùi bọn mình lại "Giàn thiêu" tiếp:) , mà ko, mở rộng thành Võ thị Hảo lun :D, đang đọc "HỒn Trinh Nữ" rùi

Beo ơi!!!!!!!!!!!

chúc mày thi tốt!!!!!!!!!!!! cố lên nha! :X

Tôn Hồng Đức đã viết:
Long Lùn: GVN tự trừ điểm chất lượng cái con khỉ =))
Nếu mày đang nói đến trừ MP thì chỉ việc viết 1000 ký tự sẽ đc +5Mp như đúng rồi thôi :))
Đó đó nếu mày viết bài dài thì nó cộng mp còn viết 1 dòng thì bị trừ ko phải là tự động cộng trừ điểm chất lượng là gì ??????????

công nhận bài thằng hồng đức chả có chất lượng zi` cả
mỗi bài viết được có mấy câu
hôm nào lên cũng thấy nó là người câu cuối
2 tuần trước bài nó còn = bài tao
bây giờ sắp gấp đôi rồi

Câu là nghệ thuật của nó ..đành chấp nhận thui ..zz
Hôm wa ở D4 cả lũ ngồi đánh đota mày ko thấy mình nó với thg Giang ngồi câu bài à ???

Nói lại đi, a Đức có bài chất lượng hơn khối bài 2 a, thử xem mấy bài viết của các a có vượt qua được 20 dòng giống a Đức chưa :p:p:p

HAO mà có chức năng tự trừ điểm thì điểm âm không còn là điều phải phấn đấu quá khó 8-|

20 dòng hử ??????????? wa box L2 coi có bài của a dài dài ơi là dài dài đến ko ai thèm đọc nên tốt nhất viết ngắn còn có ng đọc :D

công nhận
bài chất lượng là bài ko wa' dài mà ko wa' ngắn
chỉ đủ để vừa đọc
iem thích 20 dòng thì anh viết mỗi chữ 1 dòng là ok
nhưng anh ko làm trò đấy
hic
sn này ko có ai tặng wa`
mà ai cũng đòi wa` 8-3:((

Lại chuẩn bị xóa bài đi này :))

Tuổi nào cũng đòi tặng quà chứ sao, năm nay có cái mất là 1-6 k đc tặng quà nữa :(:)(:)((

Bài chất lượng đê xem nào :->

Quà mà cũng đi đòi
Tạng thì tặng không tặng thì thôi, mình đỡ phải tặng quà nó :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên