Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
.... nhất là một bài tuy dài nhưng mình đọc 1 dòng đầu là biết nó không đáng đọc... :))

----------

Hờ.... chả đứa nào ol cả... đúng hôm mình bị nhốt ở ngoài (tội về muộn.... dạo này hư hỏng quá).... ngồi down nhạc chơi.... dạo này đổi sang kết J-pop.... đc cái thằng điên làm ra cái trantg này gu nhạc nó cũng đúng kiểu của mình..... :x

----------

Hà hà... cuối cùng cũng cho cái dòng chữ ở danh hiệu ra giữa đc... mày nghĩ mày là ai mà cấm tao dùng 5 dấu space?? b-) b-)
Hmmmm..... hahahaha..... bwahahahahahahahahahahahahahahahaha!!!!!!!!! >:) >:) >:) >:) >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhiều thế còn gì nữa? :))
Sau bài này con 2 bài nữa sẽ sang trang khác :))
Liệu lớp Văn có kịp lên 5/20 ko đây? :))
Oài.... bỏ cả buổi tối down đc tầm 200Mb nhạc.... đc 1 bài hay tởm... đem cho hơn 10 đứa nghe đứa nào cũng phải bảo hay :x
.... mà.... lần đầu tiên có nhiều hơn 1 người nói thích bài mình thích.... xem ra mình đang dần dần biến thành người bt rồi.....

[-x Bọn mày dịch ra đi :) noi gương tao đi :)
từ bi h tao sẽ ko câu trong box này nữa :)
;) =D>
Khoe Ha`ng ti'

Nghe thằng Bình thì có mà bán nhà đi mà đánh đề!
Anh em thik thì cứ câu thoải mái,tôi cho phép:D

anh Huy quyền to wa' ha:->:))
mà chúc lớp mình đi chơi zui ze?:*:D đừng nhớ tao wa' mà khóc nha, he:D:*

Ặc ặc cái topic này sao toàn L2 zậy->bó tay.
Dek đỡ được lớp mình.

Huy: hờ... đừng có đùa.... hôm nào tao bán nhà đi nhờ Lan Xù Mì (ghép cách gọi của Văn & Lý ---> VL :)) ) đặt cho 1 phát lô khéo về 3 nháy không chừng đấy :)) (nhớ hôm trước bà ý gọi xác suất 1/41 trúng được thằng Phong đang đứng sẵn trên bảng ko?)
Sao tưởng mấy em lớp Văn 24-25 mới đi? :-?

thì đúng là bọn em 23/24 mới đi vì hôm đó mới được nghỉ
lớp mình thống nhất đi Mai Châu rùi nhá, cấm thay đổi để tối nay tao còn nói với HB
đi đi, cho thứ 7 đỡ phải kiểm tra lượng 1 tiết :p

Ah ha ha ha ha, k có em topic này thật là lẹt đẹt :))

Sau 1 hồi tranh luận lại đi Mai Châu (viết đúng k nhỉ) uh thì đi, miễn k chung j` với Hóa :D

Giá mà Lý 2 đi đc thì hay quá :x mừng lắm đó :D

Mà hôm Valentine :)):)):)) nhắng k chịu đc :)):)):)) trò của 2 ng thik giỡn thiên hạ :)):)):))

My: nhớ cái lão mà mình hỏi đường ko? :))
Mặt tủm tỉm kiểu: "Tao biết thừa chúng mày ra đấy làm trò gì rồi" :)) :))

Chú Khoa máu me be bét nhỉ :p
Mà Mai Châu là bên Trung Quốc hay ở Việt Nam đấy :p
Đức và My valungtung(VL day) đi với nhau à :p, chắc phải suy nghĩ theo chiều hướng khác :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chiều hướng gì?
Mà.... mẹ.... vào hàng gọi đc chai bia 15K, nó đóng cửa đuổi ra, nhận đc quà Valentine suất ăn trị giá 14K :))

Hí hí a Đức ơi a cứ kể chuyện valungtung ra cả nhà bít đc chúng mình đã làm những j` rồi thì ngượng chết a ạ :)):)):)):))

Cái lão mình hỏi đường, a k nhắc e cũng quên, lão ý cười ruồi :)) mực vật vã :))

Mà hôm đấy cố ý cho a phóng mà phóng chả nhanh mấy, lần sau (lại có cái gọi là lần sau 8-| ) nhớ phóng cho ác vào :)) con e ngồi sau bơm cho mấy lần mà ít phóng thế :)) (thôi chết tôi ồi, phóng nhanh dễ tai nạn lắm, đi tưởng ngồi sau nhắc nhở cho đỡ phóng hóa ra lại bơm cho phóng nhanh thêm, hư hỏng).

Suất ăn trị giá 14K + 1 bông hoa hồng :)) a Đức quên nhá, hôm đấy phải mua hoa tặng e thì mới giống mọi ng, tưởng tượng con ngồi đằng sau cũng có hoa mà xem, chả giống quá ý chứ :)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên