Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bình ơi cho em làm vợ với :D

Các bạn câu bài năng suất quá :-s
Hôm nay mình "đi học lý" buổi cuối XD

giống mình
học lí ở nhà thằng Giang buổi cuối
được 1 nửa thì đá ông thầy ra để nghỉ sớm :))

Tôi đang hết tiền nhưng trót nói đi học rồi nên chả biết làm thế nào ol tạm vậy.... nghỉ tết chán quá chỉ muốn đi học gặp mọi người thôi :((

Dương Quang Long đã viết:
á á Hoàng Việt cũng là của mình
ko ai đựoc tranh dành :))
ra anh Hoang Việt "bạn diễn" của iem cũng được cho vào danh sách hot boy
mình thật là người co' con mắt tinh tường
được anh Phong đưa lên trên l2, đảo mắt qua một lượt tóm được mỗi anh này đang chơi bài trông cũng khá mà khi mặc đồ Thái ai cũng khen là hợp

to anh TUấn, anh Long: em ko chung chồng với đàn ông

Việt đẹp trai mà.... mới đầu anh định tóm nó đi nhảy đấy chứ =((

Tôn Hồng Đức đã viết:
Việt đẹp trai mà.... mới đầu anh định tóm nó đi nhảy đấy chứ =((
kể ra anh VIệt đi nhảy cũng hợp:)
nhưng mà em thấy đội nhảy 6 đứa chia làm 3 đôi như thía này đẹp lắm rùi:x
với lại anh Việt mà đi nhảy thì lấy ai diễn đồ Thái Lan đây:-/ , anh KHoa thì từ chối rùi[-x
bề ngoài thì hông bít nhưng mà thấy anh VIệt hiền hiền, tốt tốt, nhanh trí:)

hì, các em 0407 cho chị bon chen tí nhé :D tại ban nãy vừa vào topic lớp chị, thấy có em Thu Phương vào post bài chúc tết :x cho nên bi h chị cũng muốn đc thay mặt lớp Văn 0306 vào chúc lại các em ^^

Chúc các em 1 năm mới vui vẻ + gặp nhiều điều may mắn nhé :x :x :x :x

vũ phương ly đã viết:
kể ra anh VIệt đi nhảy cũng hợp:)
nhưng mà em thấy đội nhảy 6 đứa chia làm 3 đôi như thía này đẹp lắm rùi:x
với lại anh Việt mà đi nhảy thì lấy ai diễn đồ Thái Lan đây:-/ , anh KHoa thì từ chối rùi[-x
bề ngoài thì hông bít nhưng mà thấy anh VIệt hiền hiền, tốt tốt, nhanh trí:)
Thì cho nó làm cả 2 cũng được (như anh này
)
Việt vui tính hơn Khoa :x
btw.... vụ chúc này hay nhỉ... lớp mình chẳng có thằng nào đi chúc nên chả ai chúc lại cả :))

Chị Trang >:D< còn nhớ e My k nhỉ :)) lớp 12 văn bọn chị e yêu chị nhất :)) vẫn còn nhớ hồi năm ngoái mà :)) chị mặt tròn tròn có đôi tòng teng dài làm e ảnh hưởng phong cách tới tận bi h :))

Lớp mình không ai đi chúc vì đã Tết đâu
Chưa năm mới đã chúc mất hết ý nghĩa :p

Nguyễn Hà My đã viết:
Chị Trang >:D< còn nhớ e My k nhỉ :)) lớp 12 văn bọn chị e yêu chị nhất :)) vẫn còn nhớ hồi năm ngoái mà :)) chị mặt tròn tròn có đôi tòng teng dài làm e ảnh hưởng phong cách tới tận bi h :))
Hơi bất lịch sự nhưng mà.... làm thế nào mà được hả em? :-/

Hỉu ý a :)) nhưng mà k thấy e đeo tòng teng dài rất hợp ah :)) thực ra là đeo bông tai k hợp bằng :)) chưa tìm đc cái j` đeo vào tai mà hợp hơn mấy đôi tòng teng dài ý :p

Uh anh cũng thích cái kiểu tòng teng :x
Nhưng anh thích đồ bạc/bạch kim/transparent hơn ^^

E có 2 đôi như thế nhưng bị thất lạc òi :)) chỉ còn 1 cái độ dài khoảng gần 15cm bằng bạch kim + gắn 1 viên nhí nhí ở cuối :D

Hm.... bạch kim anh không thích gắn đồ.... ý anh là đồ bạc/bạch kim/transparent only ấy.
Còn tòng teng thì phải có nhiều thứ mix vào chứ :D

mua đồ mĩ kí cho rẻ

Trời ạ.... >_>
Mỹ ký thì ai bàn đến nữa? Đang 1 lũ khoe giàu mà! XD

hix nhà tớ nghèo lắm :(

hôm nọ đã bảo bà già đừng mua cái dây chuyền ngọc trai đen làm gì rồi cho đắt, cứ mua 1 chuỗi ngọc lục bảo cho rẻ ( 14000 USD <<< 34000 USD )

chưa kể, đã nói ông già mua nhẫn cưới cho bà chị thì mua loại kim cương tầm 60 ngàn thôi ... tự nhiên bỏ thêm 50 ngàn ra thành 110 ngàn đô cái nhẫn :(

Ừ.... chả hiểu người lớn cứ thích khoe mẽ làm cái gì? Tớ đã bảo tết này không cần mừng tuổi tớ cái SH làm gì...... nhà mình nghèo mua mua được mỗi 3 cái Ford là hết chỗ để rồi bây giờ lại phải thuê tạm cái gara rẻ mạt 2000$/month để chứa SH, mà cái gara đấy có an toàn đâu cơ chứ? Có mỗi 15 lớp khóa chống trộm, mà toàn đồ chậm update đã lỗi thời mất 2 tuần rồi, mỗi lần chờ thùng đựng kim cương về cho chị tớ lót tủ tớ lại phải thuê thêm 1 đám bảo vệ đi canh.... khổ nhà đã nghèo mà cứ tiêu tốn thế này không biết bao giờ giau lên được?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên