Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
btw đúng là by the way đấy
Long Sex: tôi biết nửa dưới cái ava của ông trông ntn đấy

[-x 10 trang là thế nào :))
12 trang :p
:-? sao tự nhiên có ông T2 02-5 vao câu bài là thế nào 8-}

Dọn nhà đi a ạ :)) hôm nay e ốm nửa vờ nửa thật thế là mẹ thuê ô sin về dọn nhà :)) e còn mỗi việc gấp quần áo, gấp xong nhăn nhở cười rồi TV, xem xong bắt đầu sắn tay áo luyện bàn phím :))

Dật dờ cả sáng nay :))

thấy chưa, btw đúng là by the way, mình đúng là tinh ý :D

Nhớ bọn mày quá, hay đi kara tiếp đê :)) tao fát hiện dạo này máu hát hò quá, lí do hông bít vì từ trc có bao h tao đi kara đâu vì k nuốt nổi nhạc việt, nhưng h hát tuốt :)) chắc tại vì giai điệu thì nhớ nhưng lời k nhớ thì đã có òi nên mới hát nổi :D

My ơi, "vợ chồng em" trong sign của em là chồng nào đấy?ah, lớp anh có thằng nào trót dại làm chồng em không?(thằng long lùn thì anh bít rùi)

:-< Cả sáng dọn nhà :))
Chiều đi dật dờ :))
Tối làm gì đây :D
Chắc lại buôn tin nhắn với 2 vợ tiếp :p :x

chẹp chẹp! kon My thế là hỏng rồi --> dám lừa cô Dung iu wi của tao thế hả :-" --> phải bắt chước bạn này ;;) chăm chỉ dọn nhà --> chán thì đi xem phim rồi về quét dọn tiếp :)) bố mẹ chẳng nói câu nào vì làm đâu ra đấy ---> hết ý kiến! :D

câu ác liệt:)):D
chẳng biết mọi người đang xoay quanh chủ đề j`, hic
nghỉ ở nhà chán thiệt,suốt ngày làm ôsin:((
lớp mình ko có kế hoạch đi chơi j` mấy ngày Tết hả chúng mày:(:((

câu hỏi trăn trở suốt 3 năm cấp 3: tại sao bài post của mình ít hơn nó???? :))

Trăn trở cái nỗi gì :((
Sao điểm chất lượng của mình còn ko bằng thằng Mạnh :((
b-) Tuần sau sẽ hơn :p

Ngại đọc mấy bài trước we'
Nhưng mà nghĩ là đọc cũng chẳng được ích lợi gì khi bọn nó đang có phong trào thi đua bài viết :))

thằng con ông Quân lại thik đú theo phong trào rùi, các bạn cố lên nhá, với tớ chất lượng chỉ là phù dù còn số bài post chỉ là chiếc lá bay phất phơ trong gió

Thôi đi bố chưa được 3 sao lai còn đú
Tao đang cố để được 4 sao đây :))

Ngoan gì mày
Mày qua Tết mà không lên được 3 sao với cái đà này :p
Còn tao thì 4 sao
Chúng ta bắt tay
:))

My ơi, "vợ chồng em" trong sign của em là chồng nào đấy?ah, lớp anh có thằng nào trót dại làm chồng em không?(thằng long lùn thì anh bít rùi)
E nào dám, chỉ thằng đấy thôi a ạ, hoặc có thể có a nào khác mà nhất thời e nhớ k ra :))

chẹp chẹp! kon My thế là hỏng rồi --> dám lừa cô Dung iu wi của tao thế hả :-" --> phải bắt chước bạn này chăm chỉ dọn nhà --> chán thì đi xem phim rồi về quét dọn tiếp bố mẹ chẳng nói câu nào vì làm đâu ra đấy ---> hết ý kiến!

Mày k bít tao ốm thật à, dật dờ cả sáng :)) chiều vừa phục hồi mẹ đã bắt đi gấp quần áo òi :))

này thế cuối cùng thì bao giờ có ảnh?
mọi người câu bài thì hăng mà việc đáng làm thì lề mề, thật vô trách nhiệm wa

em ơi, vào topic lớp anh có rùi đấy, nhìu lắm.good nite cả nhà

http://www.hn-ams.org/forum/showpost.php?p=912592&postcount=2462

sáng nay mới đá đít từng này nhóc lên, em nào thích thì click vào xem nhé

ra tết nếu vụ mấy cái đèn ăn khách, tiền xum xuê thì tống hết đống ảnh ra lab rửa tuốt, nhét vô album coi như kỷ niệm chung 2 lớp

Năm mới, xuân về, hãy là một thanh niên văn minh, công dân yêu nước, góp sức tiết kiệm năng lượng và bảo vệ đôi mắt cho tương lai con em chúng ta. Hãy mua ĐÈN HUỲNH QUANG COMPACT.....nhào zdzzzzzzô

Bố ơi, có ai nói gì mà ông cứ ông ổng quảng cáo mấy cái compact thía? nhà mày chuyển sang bán bóng compact à?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên