Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Thu Phương đã viết:
Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các anh chị năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

Ầy ... em Phương qua topic T2(02-05) chúc mừng ...... nên anh cũng qua đây chúc mừng năm mới các em V(04-07) he he ...... Chúc các cu năm mới học giỏi , đc nhiều tiền lì xì , ăn nhiều đồ ngon , có nhiều áo ấm .....văn thơ thì lai láng chay tồ tồ .. ngoảnh đi ngoảnh lại đã đầy bô "
Good luck
T2 (02-05) ......

8-}
Đức và Long thật là pó tay, khoe kiểu này hay wa' 8-}

Xem ra là sau Tết em cần mua 1 cái vòng cổ bạc đây
Bác nào có chuyên ngành ra cố vấn cái :D
Và em đang cần tìm 1 cái mặt di kèm với vòng hình 1 chiếc lá cây hay gì đó có màu green :x

btw là cái gì
chán quá
cả tối chả biết làm gì :(
post bài cũng chả ai post cùng :(

btw = by the way :D tao đoán thế mà nếu k fải thế thì bó mồm... chịu

@thằng a: vòng cổ bạc cho đối tượng nào, tầm tuổi nào để chọn cho phù hợp, còn gắn mặt đi kèm màu xanh lá cây dễ liên tưởng tới vòng ngọc quá :)):)):)):)) sao k lấy ý tưởng đeo vòng bạc có chạm khắc xích theo kiểu chiếc lá, còn màu xanh thì thử nghĩ coi có chất liệu nào xịn xịn màu xanh lá cây k nhỉ :D giá mà có thanh kim :D

Còn tặng ai nữa 8-}
Đò đá quí thì không chơi đâu nhe :D, tiềm nwng có hạn, căn bản nó thik màu xanh lá cây, theo mình
Anh đi ngắm vòng rồi, nhưng chưa biết mua mặt ở đâu, chưa cói dịp lên Hàng Bạc
Mà mình chiều nay đi mua giầy lại mua thêm 1 đôi xanh lá cây nhưng tươi hơn :))

Hỏi con Hải Ly ấy :D mấy vụ này nó rành mà :))

Ăn chơi thì fải tốn kém, a muốn thử 1 lần đặt làm theo đơn yêu cầu k :D đắt nhưng chất :D

Không nghe chuyện đấy đã rợn rồi
Mình làm thế nào nó nhẹ nhàng thôi, tiền chứ có phải là giấy đâu 8-}
Đợi mai sau, ăn nên làm ra tha hồ mà ăn chơi :D

Thế thì làm cái j` đơn giản và mang thương hiệu Mai Tỉ Tỉ là đc rồi :D

Kể cả Mai Tỉ Tỉ ngồi dong đèn tự hàn cái vòng bạc + ngồi mạ xanh lá cây, dù rởm mấy nhưng mà ng đc nhận khi thấy chiếc vòng chả cảm động quá ý chứ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bấn ơi, đi cùng tao lun đi, đang ko có xe ôm :D
hôm nọ tia đc 1 em mũ xanh của Celtic (NBA), bao giờ có xiền tao mua tặng mày, quý mày lắm

bọn mày thấy chưa, vác câu đi lung tung các khóa tự nhiên kéo về được mấy KU (dám gọi bọn mình là "cu" :D , vớ vẩn nhể :D )
Box này thành box khoe của roài, em nhà nghèo :( , ko chơi , ko chơi :(

ở nhà bật tivi lên thấy con Thanh Thảo ton hót ... sợ quá tắt luôn ... chắc đen cả ngày mất :((

cha cha,..... mấy em này có nguy cơ hoành tráng hơn T2 online bọn anh roài,..... mấy em lên mạng khiếp thật,..... câu bài cũng khiếp nữa,....... :))
Anh đã bỏ thói quen câu bài roài nên ko câu ở đây đâu :)),...........

phờ thiệt :((

oi zoi oi!!!! kinh hãi ! lâu lắm mới thấy cả nhà câu máu như thế này :)) cố gắng vượt kỷ lục cũ của tao đê!!!!!!! ==> 1 ngày lên 10 trang ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên