Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mờ ka cái mạng trường. Vừa onl được 5' câu được 1 bài thì nó down tận 1h30'. Bi h mới OK thì lại chỉ còn nửa tiếng nữa thì phải vè phòng. Hum nay chị Xíu lại lên mà ko gặp được :(. Chán wa'.
Thằng Tùng: Tao nhận được 2 cái email cua mày roài nhưng mà chưa có thời gian trả lời :D. Nếu được thì tầm 8-10h vn lên chát với tao. Tao chỉ rỗi luk đấy thui :(:(
Mai quyết tâm dành thời gian viét thư cho mọi người. Hum wa bị thằng Hall Master chửi nhục như 1 con chó. MK, chẳng khác j` Hảry Potter ở cùng Snape:( chị My nhờ?:)):))
Hum nay ai quay kĩ lông giơ tay :)) Ai bị bắt giơ thêm cả chân nữa :)):))

thằng Tùng gửi mail cho tao đi , tao đêk nhớ acc của mày là gì cả :D

chỉ tiếc là chú Sọt bị lock nick HAO ko vào đây thanx mọi người đuợc :D
:))
hôm nay thằng Sọt chờ mình học xong mới đi ăn :))
thiệt là ngoan cơ =))

:) uh`, để tối nay anh viết :) Thik thì thu âm luôn ca khúc mới của anh :)) :p
@ZE_ZE ;;) Loạn luân đê :)) Ko chịu được nữa rồi :)) :p =))

Câu 1 phát, thankx anh B` nhé :X:X:X:X:X
Mọi người ngủ ngon. em phải vìa phòng đây, ko lại bị thằng chóa hall master nó chửi thì nhục lắm :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai chẳng có bài gì, ngồi ko buồn quá, lên câu vài bài chơi :x

Đùa chứ a Bình thế này là ko đc, lấy ng ta tình nghĩa sâu đậm mà bảo bỏ là ngoắt ngoắt luôn, lại còn "con bồ" ăn nói không chịu được.

Ze ối, Ze ồi, xử cho lão anh một trận đê, tao với mày úp sọt lão, thấy con gái úp sọt bao h chưa :-"

Thằng Hall master của em Tô kinh dị thế, em so sánh kiểu Harry ở với Snape mà làm chị sởn gai ốc thay cho em :( phần 4 này phim có cảnh xì nếp 2 tay ấn đầu 2 thằng Ron với Harry đấy, tưởng tượng ra em mà .... hix

Thằng D nhớ đấy, mày cứ im ỉm thế đi, ko nói với bà chị mày, lần này thì tạch luôn, có gì mới share với Tòng chứ ko share với mày :p

Mai mệt lắm :((

Thang Nam hom nay trong lop lai ngu,bi thang Jailami mang te tat.

Thang To may hom nay sut sit day,hoi no tai sao thi no bao nho cac chi no.:)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
è, bạn mình chúng nó bênh mình:x , chắc chúng nó nghĩ mình là một con bé ngốc nghếch đáng thương đây mà[-x :)
iu bọn mày lém:*

@ My : D là ai thế
hôm nay thấy mặt chị Xíu bị làm sao
:)) buồn cười
2 ngày ko lên mà câu khủng khiếp ngại đọc quá :))

Thế thằng ôn nguyên đang dùng acc của thằng Nam à? Hay thế?:)):))
Mày lên từ 8h-11h thì chịu chết tao rồi.....Dạo này tao cũng chán lên mạng lắm, lên rồi chả biết làm gì. NGồi câu xong, đi về thì thấy tiếc thời gian đứt ruột!
@Tô: Mày ơi, hôm nọ em Mike Link hỏi thăm mày đấy, cảm động rớt nước mắt, hỏi anh Tô bao giờ về, mắt đỏ hoe:)):)):)) Pó tay cái chiến dịch gia cầm của mày:)):)):))

Tùng mày bảo tao biết con Lam Ngọc
mà tao có biết nó là ai đâu
tao tưởng thằng Z đang dùng acc Khoa j cơ mà

ặc! onl chiều ko ngờ gặp đc TÔ + Ku ! nhớ we!

@ uta : loạn luân vừa thôi ! ăn đòn h!

1 ngày đen đủi! bùng bị ghi sổ --> đau!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên