Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em chịu khó đọc kĩ tí đê, em Nguyên của em vẫn dõi theo từng bước và đóng góp từng lời :p

Đang up ảnh lớp Nga, choài, mệt.

Đêm nay lắm muỗi, post lại bài muỗi mình sáng tác:

1 con 2 con lại 3 con
4 con 5 con lại 6 con
7, 8, 9, 10 vẫn còn nữa
Đêm nay sao lắm muỗi con con

hik :(

rất tiếc là phải vào đây thông báo

tình hình là cấp trên check thử 5k bài trong topic này :(

rồi k đồng ý chút nào, nên tôi/em phải vào đây nhắc nhở

nếu tình trạng spam và viết bài ngắn cũn kĩn vẫn tiếp tục :(

sẽ lại phải có một cuộc dọn dẹp như đã từng xảy ra :(

ôi! sự sỉ nhục đã đến!:(( sao năm nào cũng cuối học kỳ 1 là đen như .. thía này!!! dễ chúng ta lập box mới!!!!!! phiên bản 3 đê!:))

Đứa nào lập lại nội quy lần nữa đê, tình trạng này do thằng Nguyên e Tô Tô a Bình con Miên và các trùm câu trong này gây ra đoá.

Rút kinh nghiệm đê cả lũ, làm phiên bản 3 làm j` :)) đã nghĩ ra cái j` đâu :(

Mà cho hỏi cái đã ai nghĩ ra cái j` cho "Trăng" với "Thu" chưa, chả ai như hói boy, một đằng bắt ko đc yêu, một đằng bắt phải có "trải niệm" để bình giảng bài thơ về Tyêu, đúng là lão hâm, nói với làm mâu thuẫn chết được.

Tao nghe thày Việt Anh giảng về bài "Tràng giang" của Huy Cận, hay hơn Hói là cái chắc rồi :x phê phê, mà bài kiểm tra Lý đề là gì, tao tưởng 2 đề chứ, mà câu ngắn cũn thế àh :( Có lý thuyết ko ??? :-/

ặc! onl chiều ko ngờ gặp đc TÔ + Ku ! nhớ we!

@ uta : loạn luân vừa thôi ! ăn đòn h!

1 ngày đen đủi! bùng bị ghi sổ --> đau!
[-x :x Ko thix thằng nào đó thì quay sang cưới anh zai đê :)) Vợ anh cho phép rồi :)) :p
:) Hôm nay ngồi ở trường :( Mệt, đói :((

@ các mod:topic 11 Văn đang vui đừng có phá hoại
chị Ze thik thì để em kiếm cho vài chàng :))

ko đùa kiểu đấy nữa---> nói lần cuối còn lôi Ze vào câu bài ở bất cứ box nào nữa--> đừng bao h mong dc gọi = a !

tao đang nói chuyện nghiêm túc==> ko đc câu!!!!

cẩn thận del đi lại hết hứng câu như hồi trc!:)) tu tỉnh đến ngoan!!!

@ My : lập box mới khó j` đâu! tên phù du! ko quan trọng mà mày

nhưng vấn đề là ai sẽ lập
và lập xong thì ai del :))
@Ze: em đang câu
đừng pon chen :))

Phạm Hoàng Miên đã viết:
NÍn đi em anh Nguyên vẫn onl đều muh:D:)
nhưng mà nhà em đã bị del YM đi và không làm cách nào để down về được :)
bi h anh Nguyên vào HAO bằng nick nào ạ :) :-$
nói qua PM mấy chị ơi :D

Bó tay thằng NGuyên, sang bên đấy học nhiều quá nên mê muội nói sảng tay viết lăng nhăng đấy à? Hỏi Tình là gì chứ? Chịu khó chi tiền điện thoại mà hỏi 1080 ấy, bọn đấy " thông thái" lắm. chác biết đấy:)):)):))
Bài thơ của chị My nghe hay thế:)):))
Em mai Linh hỏi anh mấy hôm hay đi học cùng anh đấu rồi sao em khôgn thấy, em cám ơn anh ấy vì buổi trước gửi bài hát cho em. Nhưng rất tiếc là lúc đấy em bận đi WC nên không thưởng thức được:D:D Rồi sau đấy nó rơm rớm nước mắt khi tao nói là mày đã đi xuất khẩu lao lực bên Sing những 10 năm..Em im lặng một lúc rồi đến khi tao sắp ra cổng để đi về thì nghe em nói vọng xuống:' Em sẽ Chờ" Pó tay anh Nam !:)):)):))

Thằng DŨng kâu rất tởm rất trắng trợn rất trơ trẽn muh cứ cãy chày cãi cối nhá[-x
@Bình: mới cắt tóc ah???hum nay trông phong độ ghê:))

Kon ginnie đi quảng cáo HVD ở mãi đâu đâu muh bỏ bê mất box lớp mình ah???:-/
Mời bà kon cô bác ra nhập Hột Vịt Đẹt :D:D:D

Em Tòng nói thật hay dỏm đó ;;) nghe điêu ko chịu đc "Em sẽ CHỜ", :))

Thằng Dũng chị cảnh cáo mày nhá, nếu mày còn spam chị mek mod Foy thân yêu cho mày ra khỏi cái box 0407 này đấy, đừng có câu kiểu đấy, ăn đòn thì mày chít :p

@Ze: tao chả muốn đổi topic đâu, làm box đã nhạt càng nhạt hơn, chán lắm :( hồi chuyển sang cái version 2 này cũng thế còn j`, bọn nó ban đầu có lên đâu, mà mày xem, h lớp văn vào có nhiều ko, toàn chuyện gia đình rồi lên nói, chứ chẳng có cái j` cả :( nên xem xét lại tình tình đi, mấy ông mấy em lớp ngoài câu ít thôi, để chị em chúng tôi tự túc lấy ;) Trời ơi ức chế :(

Bọn mày ôn Lý với Hình chưa????
Mai chắc tử quá, muh mấy đề lý hum nay photo có chắc trúng tủ ko đấy??

hôm nay lớp Lý, thầy chia đề chẵn lẻ. Đề lẻ rất dễ còn đề chẵn thì hoàn toàn ngược lại, thằng học giỏi nhất lớp mình làm cũng không ra (may mà mình đề lẻ). Nhưng cuối cùng chúng nó chép sách nên cũng làm được hết. Chúc các bạn lớp văn kiểm tra may mắn nhé!

Phan Thanh Tòng đã viết:
Em mai Linh hỏi anh mấy hôm hay đi học cùng anh đấu rồi sao em khôgn thấy, em cám ơn anh ấy vì buổi trước gửi bài hát cho em. Nhưng rất tiếc là lúc đấy em bận đi WC nên không thưởng thức được Rồi sau đấy nó rơm rớm nước mắt khi tao nói là mày đã đi xuất khẩu lao lực bên Sing những 10 năm..Em im lặng một lúc rồi đến khi tao sắp ra cổng để đi về thì nghe em nói vọng xuống:' Em sẽ Chờ" Pó tay anh Nam !
Thằng chóa ai cho mày bảo tao đi xuất khẩu lao động :(:)(( Àh mà thực ra thì cũng là xuất khẩu lao động thật :D Học 6 tiếng/ngày, 6 ngay/tuần, đồng lương còi cõm, đúng thật, mk :)):)):))
Hohohoho, em ý đi wc thì vẫn nghe được chứ nhờ? Loa trường tuy rè rè nhưng to lắm cơ mà :)):))
Cái đoạn em sẽ chờ nghe iu vãi :x:x:x:x:x
" Chết vì tiền là cái chết rất phiền
Chết vì tình là cái chết bất thình lình...."
( Tô Xuân Nam ).
Thằng ôn con đã bảo là néu trích thơ của tao thì phải nguyen văn cơ mà? Thêm chữ BUỒN vào trươc chữ PHIỀN trong câu thứ nhất choa tao!!!Ngay!!!!:)):))

Bó tay thằng NGuyên, sang bên đấy học nhiều quá nên mê muội nói sảng tay viết lăng nhăng đấy à? Hỏi Tình là gì chứ? Chịu khó chi tiền điện thoại mà hỏi 1080 ấy, bọn đấy " thông thái" lắm. chác biết đấy
tao hỏi là có ý của tao , mày im ngay cho tao nhờ :D

----------

[Bó tay thằng NGuyên, sang bên đấy học nhiều quá nên mê muội nói sảng tay viết lăng nhăng đấy à? Hỏi Tình là gì chứ? Chịu khó chi tiền điện thoại mà hỏi 1080 ấy, bọn đấy " thông thái" lắm. chác biết đấy
/QUOTE]
tao hỏi là có ý của tao , mày im ngay cho tao nhờ :D tình yêu là hạnh phúc cũng là đau khổ :((

cho bon chen 1 câu thôi
cai ava của con ze đúng là xứng ămtj gái văn =)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên