Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chưa biết, nếu tuần sau chị ko ốm thì hôm nào cũng đc :D

Mai đi chơi rồi, chắc về cũng phải ốm mệt lăn lăn vài vòng ;)

Đi từ 4h hơn đến chiều tối về :D đi cùng các em lớp 8B trường Thành Công, có cô chủ nhiệm tên Hà cực kì giàu :D, phải lấy lòng cô thôi.

Hê hê, qua nhà con Ngọc cướp quần áo để mai ăn diện. Đi đền hùng có đc ăn mặc bốc bốc tí ko nhỉ :-/

kon MY mất dạy--> bỏ rơi mọi người---> ko ngờ mama DUng hiền thế--> mai VĂN+ TOÁN + LÝ==> chết đi cho xong!!:(('

kiểm tra TOÁn 2 bài làm đc 1 bài cuối cùng sai mất==> h ĐỊA thì làm ăn phọt phet--> mệt mỏi we

***, lại dám bảo má mì tao là mama dung, tao copy trang này cho mày tha hồ mà giải thích với má mì nhá :D

Tao nói là tao muốn đi, mẹ vào buồng tắm, tao ngồi ngoài nói: cho con đi, mẹ thay đồ, tao lải nhải cho con đi, mẹ lau nhà tao dẫm lung tung rồi "cho con đi", sau đó lúc mẹ vác xe ra khỏi cửa, tao cẩn thận gắn mảnh giấy cho con đi lên yên xe :D

Và cuối cùng: mày thích đi thì cứ vc đi, đi cùng ai nào, cô Kim Anh (chủ nhiệm hồi lớp 9) hay cô Hà (chủ nhiệm kon em). Quyết định theo con em, có gì còn ăn ké của nó :))

Là chị phải gương mẫu, tao thề sẽ đứng đắn ko quậy phá, ko ham chơi, ko chạy lung tung như bình thường :D:D

Tuyên bố sẽ bỏ điểm cộng thi đại học cho HSG -->Mất cả động lực phấn đấu :(
Pó tay: KT TD dc 7 :)) kinh hoàng :)) từ bé đến h toàn trên 9' [-x Dở hơi [-x bà Thể dục dở hơi [-x

thể dục trc toàn 10 h đã biết nếm mùi 9--> nhục nhã!

Tao 8-8 đây này - năm ngoái bám Mr. Monkey còn sống đc, chứ cái bà này thì :((

Cuộc sống khắc nghiệt quá trời :(

:( mà vợ anh hết tiền nhanh thế nhỉ :( mới nạp tiền mà :( :(( Dạo này cũng thấy vợ ít ol :( chán thế :( mọi lần ol chỉ nói chuyện hợp nhất với vợ :x :p

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:( mà vợ anh hết tiền nhanh thế nhỉ :( mới nạp tiền mà :( :(( Dạo này cũng thấy vợ ít ol :( chán thế :( mọi lần ol chỉ nói chuyện hợp nhất với vợ :x :p
:x that à
á!!!!!!iu chồng quá :))
uh cũng đang ức chế không hiểu vì sao lại hết tiền nhanh thế b-)

Nhờ các ấy 1 tí nhé!

Xin thông báo: Voice of Ams <khối chiều> đã hoạt động trở lại với version 2: SOS-Share our Songs. Mọi yêu cầu xin gửi về lớp 11H2-P403 hoặc PM cho tớ nếu ko có điều kiện <nhất là các bạn khối sáng>.Hạn cuối là thứ 5 hàng tuần. Nếu gặp trực tiếp hãy viết yêu cầu cùng message ra giấy. Xin hứa mọi thông tin cá nhân sẽ tuyệt đối ko bị tiết lộ vì lí do tế nhị nào đó . :D

Cám ơn và mong nhận đc sự ủng hộ của các bạn :) .

HAO như dở hơi ý,post 1 bài thành cả chục bài. EM với chị Tâm thi nhau câu :)):)) Ngại xóa lém bởi vì HAO nghẽn mạch chậm rề rề. Nhờ mod làm hộ nhé.

May wa', HAO nó tự động merge những bài giống nhau, đỡ phải xóa
Tại vì nghẽn mạch Dũng àh. Băng thông cạn kiệt........

May wa', HAO nó tự động merge những bài giống nhau, đỡ phải xóa
Tại vì nghẽn mạch Dũng àh. Băng thông cạn kiệt........
8-}
sang topic L2 thử coi
thấy 2 bài liền nhau giống hệt của bùi quang Hiếu vẫn chình ình ở đó đấy thôi8-}8-}

Vừa bít chị Beo là dẫn chương trình của VOA-voice of ams!!wow,sành điệu wa'.Tình hình này em gửi bài hát đến ML có được ưu tien ko nhờ???

Vừa bít chị Beo là dẫn chương trình của VOA-voice of ams!!wow,sành điệu wa'.Tình hình này em gửi bài hát đến ML có được ưu tien ko nhờ???

Tô Xuân Nam đã viết:
;))
tinh hình là có chị xíu nhờ chị beo thía nào cũng dc yêu tiên :x
phải làm đc cái gì đó cho Mai Linh trc khi ra đi chứ ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên