Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tô Tô (giống con kún quá) đã viết:
amen, ta làm đức giám mục rửa tội choa kon, amen
Chị nghĩ ML chả thích thầy tu đâu, mấy cha nội giỏi đập bàn đập ghế truyền giáo đó chả có gì hay :))

Ai thèm nhường em, phải nhường con gái, ko nhường chị chơi bẩn em chết ráng chịu :))

:)) lằng nhằng we :)) thix thi` rủ nhau ra hàng chiến luôn đê [-x câu bài nhiều tốn database
:D

AOE chán lắm rồi, nhưng bản mới chơi cũng tàm tạm :D ai khao em đi chơi em vẫn cứ đi - tội quái gì :p

Chơi gì cũng đc, ko biết thì học, chỉ cần đc bao chơi thôi :D:D

Hum nay gặp cái khăn của u B, sướng
U B muốn nhận lại khăn thì mua choa em 1 thanh ddr2 cho laptop nhé. Thankx anh rể trước :)):)):)) cóa 67$ thoai. Quên, bus 400 đấy, nhớ chưa?

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại bị mấy bài kìa :))

E ko đưa khăn cho u ý thì u ý kưa mất ML thì em đứng mà lau nc mắt vào khăn em ạ;)

Đừng tăng thêm cay đắng cuộc đời :))

chị My oai, tuần sau đi đánh star nhé. Em gọi cả thẳng Tùng nữa. U B chơi ko nào?2 chọi 2 cho nó máu!!!!!!!!!!!!Chị My định chơi bẩn thé nào? Cheating is not allowed!!!!!!!!!!!!!!!!

thoai, e cũng hứa đưa choa ông ý roài,chỉ cần ông ý choa m 1 thanh ddr2 256 thoai :))(dùng cho laptop, bus400) U B nhớ chưa??????????Mà cũng đố u B cưa được ML đấy? Hum nay đến FM gặp chị My thì trông thấy ML trên đường, chắc đang đi học thêm

Chỉnh sửa lần cuối:
chị ko cheat, nhưng có một số chỗ có thể chỉnh sửa đc :D

chỉ những ai đã từng cày star suốt 4 năm cấp II mới có thể luồn lách :D

Nói cho em thì chị thất nghiệp :D

Đôi lúc cũng kiếm đc tiền nhờ chơi bẩn với thằng anh ;) :p

Nhưng mà 1 lần nó rình lúc chị đang chiến với thằng Dũng hàng xóm, nên nó biết, ôi số tôi khổ, h ko mót đc của nó xu nào :((

Buổi trưa :( Buồn :) Mệt mỏi :)) :))
:)
Tường thuật lại ngày vui vẻ hôm qua ;;)
sáng ;;) 4h ko ngủ được ;;) -->Dậy bật máy lên làm một số thứ "linh tinh" để kịp nhưng vô ích :(( ...
7h đến trường :) nói linh tinh với 2,3 đứa linh tinh nào đấy :( buồn ngủ :)) Định Ngủ hết gần 3 tiết :)) :)) thì bị :)
He he...
Hết giờ :):) Chờ vợ iu nhắn tin ol tí :)) :) Hêt oan mất 1k dù mời chưa kịp sign in Y!M :)
10h10
Gặp các vợ các em, các con thân yêu :x :) Xúc động vì cái bánh :) Rồi ko hiểu vì sao lôi nhau ra quán ... đó thay vì đi kara :((
Ăn uống, phè phỡn :)) Nghịch ngợm :( Chẳng hiểu sao hôm qua trông mình ngu xuẩn lạ :( Ko như bình thường :p
HIx :) Cuộc vui qua đi... Trả tiền rồi tút ra nhà ... :"> :x vui vẻ một lúc :)) rồi về trường :)) chờ ... ....
tiếng trôi qua :)
1h34' :) có điện thoại :) rồi lại ngồi chờ :) nửa tiếng sau mới có người đến
2h6' :) Đi lang thang :) lang thang... lang thang như những đứa dở hơi :)) Đi trên một con đường ko nhớ cả tên là j` :)
Rồi sau đó....

*Đoạn này bí mật :))*

:) 5h về đến nhà :) Vừa tắm rửa xong thì mấy thằng bạn rủ đi ăn ...thịt chó :)) Ngồi uống fanta nhìn tụi nó rượu chè [-x LŨ mất nết [-x Làm đàn ông là phải ko bia ko rượu :) nhưng kể cũng nhục ;) như là đi chơi với mấy thằng anh ấy :((
9h về đến nhà
10h bị con bạn lôi ra ngoài :) Ăn bánh gato :x Tuyệt :))
11h về nhà;) Đặt mình nằm xuống :) điện thoại reo :)
" Happy birthday to you" sao mình ghét bài này thía :p
Đặt máy xuống lại
" Dịch vụ quà tặng âm nhạc của tổng đài 1080 ..."
:) 3 lần liền :x
Rồi, xong... Đi ngủ :))
báo hại hôm nay chỉ có mội một ít quà :)) :x Nhưgn cugnx zui :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hà My đã viết:
Kệ chị :p

Hôm nào đấu với chị vài ván, War có hơi chán tí nhưng mừ mấy trò khác cũng chả hay hơn mấy :D

Mai sn anh B, áy náy quá, đúng 20-10, lại còn thêm thằng bạn nó rủ đi chơi - ngày của phụ nữ mà, phải đi chơi :x
Ya, thế chơi star đi chị,hôm nào di nhé.:D:D:D:D:D
Mà chị hồi trước học ở Apptech ạ? Học ở đấy nó dạy nhưng cái gì cho chị? Chị thi lấy bằng hay chỉ học để biết thoai?
Tiện thì cho em xin cái nik Ym của chị đc không?:D

Muốn biết đoạn bí mật của anh là gì wa' hà hà.

Mà 3 lần liền hả:-/ đào hoa quá.

Theo kụ Nguyễn Du thì tài hoa bạc mệnh đóa - cẩn thận, cụ thường ko sai đâu :->

chú Tòng tham gia cái học bổng của FPT ý nói về sáng tạo gồm lập trình quảng cáo giải trí cháu rất muốn tham gia nhưng là 91 à mà chú 90 cũng không được

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
[-x Ko chơi star đâu :)) Chiến AOE hay hơn ;;)
Zô zô, lên đây giwof mới biết toàn anh chị hay thế này...Chơi aoe2 đi anh ơi, thứ 4 tuần sau đi nhé!!!:D:D:D:D Lâu không chơi, nhớ was đi mất!

[-x Thằng Quang ko biết gì cứ lon ton :)
Đấy là học bổng của FPT ARENA( một hình thức như aptech nhưng chuyên về đồ họa đa phương tiện) :)
Thi để được học bổng khi học thui :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên