Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ngọc anh ơi mày cũng bon chen hả mày:-/

Hôm nọ kon nào biểu diễn mà xinh thế nhỉ ;)

Em nào nó hỏi các chị xinh xinh lớp mày ý :))

Tô Tô đã viết:
Chợt nhận ra rằng chị My chỉ post có 361 bài kém mình 1 bài, trong khi tham gia từ dec 2004, mình thì tận jul 2005, tự hào thật ;) Đúng là từ ngày đổi sang họ Hồ, thành Hồ Tô Xuân Nam, đẳng cấp của mình thay đổi hẳn :)) pờ dồ chẳng kém j` ai :D
Nhầm rồi em bé ơi ;)

Hỏi các chị đây thì biết, chị tham gia từ năm ngoái, nhưng gần đây mới câu như điên, trước thì một tháng 1 bài là may lắm rồi :x

Công nhận dạo này chị bon chen nhiều quá, mới có mấy ngày mà lên 300 rồi :p

Có nên kiềm chế :-/ :)>-

Tô Xuân Nam đã viết:
sao chị ZE ko gọi em :(:)(( e cũng ko cóa ai đi chơi cùng :)):))

oh!!!!!!!!!!!!! đúng là cái số e nóa đen đủi rồi Tô ơi==> hôm wa chị đã hẹn e chìu đi chơi rồi còn j ==> thế mà kon onl==> để cuối cùng chị lại phải rủ thèng TOng` đi khao nóa sữa chua==> phí chưa e!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!;;)

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
[-x Chậm chân we em ơi, thằng HIếu thành Mafia trùm lầu này lâu roài b-)
@CHú Nam [-x Sai be sai bét, lũ gái trẻ bih "Thiếu kinh nghiệm lắm" [-x Ko vui vẻ :))
@ZE ZE :D Thông cảm, cũng muốn gọi lắm nhưng mà :x :)) :)

Sáng đi học chính tối học thêm
Lụi cụi cu li suốt cả tuần
Bàn ghế lan ngan toàn sách vở
Cuộc đời như thế chó thèm ham !!!

Mệt !!!!

thèng a đểu lèm---> chỉ rủ gái đi chơi thôi==> bỏ rơi kon e==> thèng a nhớ đấy!!!!!!!!!!!!!:(( ko tặng wa` sn nữa đâu!!!!!!!!!!!!!!!

----------

Lê Ngọc Anh đã viết:
Nhót ơi!
mày bon chen wá
sang tận topic lớp Văn cơ đấy
định cưa bạn nào lớp Văn hả?
hoan nghênh bẹn Chớp bon chen trong box VĂn!!!!!!!!!!!=D>

thèng NHÓT này thì cưa cẩm đc ai==> nóa bon chen vì là bảo kê lầu thồi==> nhót nhờ??????????? :)) chưa sơ múi đc tí j`===> khổ thân thèng pé!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hoàng Dũng đã viết:
để Dũng này cũng đc
chị Ngọc Anh đấy có xinh ko
@Tô:vào topic nào cũng thấy mày ít nhất 5 bài --------->ức chế
chị không xinh đâu em ạ
đừng có nghe đứa nào nói linh tinh

Lê Hoàng Dũng đã viết:
@Tô:vào topic nào cũng thấy mày ít nhất 5 bài --------->ức chế
Thằng Dũng bon chen nhạt nhẽo bỏ xừ. Bệnh j` mà mày ức chế, ảnh hưởng j` đến mày mà mày ức chế? Buồn cười thật đấy. Tao chỉ câu bài trong đúng 2 topic là topic này và topic Toán 1 0508, hết. Tao cú mày rồi đấy. 1 lần nữa thì bố ko tha đâu. S.H.I.T
Ze Ze đã viết:
oh!!!!!!!!!!!!! đúng là cái số e nóa đen đủi rồi Tô ơi==> hôm wa chị đã hẹn e chìu đi chơi rồi còn j ==> thế mà kon onl==> để cuối cùng chị lại phải rủ thèng TOng` đi khao nóa sữa chua==> phí chưa e!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chị hẹn em buổi chiều, em cứ tưởng la tầm 2,3h thui, em ngồi onl đợi đến tận 3h30, ko đợi được nữa em leo lên giường đi ngủ trưa. Ai mà bít được đến tận 4h chị mới onl :(:)(:)(( Bắt đền đấy. Mà sao chị đi ăn trưa ké nhà bạn nào mà lâu thía :-?;;) Hay là lại đi đong zai?;;) ;;) rồi mãi tận 4h chìu mới nhớ ra thèng em rùi onl ;;) ;;) :-? :))
ZE ZE đã viết:
a ơi!!!!!!! e đùa thôi mà ==> nhà diêm phải để e đốt chứ!!!!!
Chít chít :eek::eek:, đốt nhà diêm thì ML của em bít ở đâu? Con pé vừa đỗ đội tuyển Văn 9 đấy? Nó phải có 1 chỗ xứng đáng trong lầu chớ [-x Bùn cười hum wa con pé bị mèo cào trong khi đang hóa kiếp cho nóa thèng phận mèo công công :)):)):))

Phát sợ thằng Tô. Chị mày ko lên nên mày kâu hộ đấy ah???phát khiếp:-SS:p

Hum trước ko ở lại xem lớp Lý lamg giao lưu, nghe chúng nó bảo thằng đại ka đẹp trai lắm:))
Đứng xa xa ko thấy mụn đâu 8-}

----------

Hum nay là ngày đen đủi với gái của lầu con ZE:(

2 em lên bảng trả bài, cả 2 dưới 5:( Muh trả bài kĩ nông mới nhục8-}

Bàn thân mama bùng tiết bị phát giác, chắc lại ghi sổ./:)

quả là 1 ngày buồn với dân Văn

1 phút mặc niệm bắt đầu 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh trọng chia buồn với chị Xíu bị 0. 1 phút mặc niệm bắt đầu. Còn ai nữa nhờ?
Chị Miên ko kâu hì em kâu hộ là đúng rùi con j`? :))

***!!!!!! mama còn sắp mời phụ huynh===> gái lầu đen là phải thôi

thèng NHÓT này thì cưa cẩm đc ai==> nóa bon chen vì là bảo kê lầu thồi==> nhót nhờ??????????? chưa sơ múi đc tí j`===> khổ thân thèng pé!!!!!!!!!!!!
[-x[-x
ko thik thôi[-([-(
Hum trước ko ở lại xem lớp Lý lamg giao lưu, nghe chúng nó bảo thằng đại ka đẹp trai lắm
haha
tao mà:>
Đứng xa xa ko thấy mụn đâu
lần sau mà mày bước vào gần tao là tao đá cho bay ra xa cho khỏi thấy mụn luôn =)):)):))

Ly bị 3, Xíu bị 0, may tao lên bảng viết nên còn đc nhắc - 8 điểm :x

Bà này chấm ngu bỏ xừ, rõ ràng linh trang sai nhiều hơn, mà trang đc 9 trong khi tao bị 8 - bà này có vấn đề :(

mấy bạnlopws Văn hum nay có chuyện gì thảm hại thía:-/

mother no' chứ ngày monkey gì mà xui đ ê k chiu nổi:((
sờ ai ko sờ lại sờ đúng cái thân mình:((
lúc đầu nghe réo tên 4 nường xong đã nghĩ số mình may
ai ngờ pà già hoài cổ chơi thêm cho 2 người nữa, đời mình ra tóp từ đây, sau quả này quyết tâm học khối B thi Nông nghiệp cho thiên hạ lác mắt, phục thù tương lai làm quả luận án thạc sĩ về keo đất và tính hấp phụ
suy đi tính lại mình thấy mình là người bị hại:((
hôm nay là kết quả của hôm qua
mà người hại mình hông ai khác chính là 2 người mình rất rất rất iu quý:x :x :x :x, một người chiếm chọn cả buổi chiều :x còn người kia chơi nguyên 3/4 buổi tối(và một cốc nước ép hoa quả nguyên chất bự:(( ) , làm mình muốn học cũng ko học nổi[-x
nhưng mà, công nhận là mếu có thêm 1 ngày nữa như hôm qua thì mình sẵn sàng, vì mình cảm thấy mình là người hạnh phúc nhất:x

:(( Bà Kĩ nông bà ý gọi lên kiểm tra miệng - vãi .

Bà này bà ý cho 3 con lên viết bảng, còn gọi thêm mấy con nữa trả lời miệng.

May bạn My có học tí, lên viết bảng quên chỗ nào quay xuống lớp còn có con Ngọc với con Phanh nhắc cho - may. Con Huyền cũng đc nhắc, còn cái Linh Trang thì không biết có được không:x

Sau đó cô gọi Diệp Anh lên trả lời miệng thì phải - không thuộc lắm nên bị trên 5, tiếp theo gọi bạn Ly - không học kĩ nên chỉ được có 3 :( - sau đó thì ko để ý còn ai bị quay ko, chỉ biết Xíu cũng bị 0 nốt do không học bài - khai thật thà quá.

Hôm nay cứ như thứ 6 ngày 13 ấy :((

Cứ như tập trận :-SS Gọi 4 đứa lên bảng rồi muh còn ham, ko chịu tha cho

bọn ở dưới x-( Làm mình dek chép Toán được :p. Mà bà í tuy cười có xinh

hơn 1 tí, nhưng muh thái độ rất cợt nhả khó chịu [-x

:))
thoi 0 la chuyen nho
thà chịu chít chứ ko chịu nhục :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên