Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ko thương bạn thì thôi, lại còn đứng mà cười, em Tô chỉ đc cái vô cảm.

Ko tốt rồi, thế này chị mà gặp em Mai Động chị...;)

Nguyễn Hà My đã viết:
Còn lúc về có anh hàng xóm cute cute trả hộ - ng tốt - nhưng ko kưa :D
---> phí của giời......:)):)):))
Hôm nay mấy chị Lý 2 nhìn xa trông xinh xinh, nhìn gần hóa ra cũng phình phường...:|

Các chị lý 2 hum nay thía là xinh so với mọi ngày rồi :)

Kon Ngọc Anh make up trông xinh thía, mãi mới nhận ra nóa, đùa, cảnh đầu lúc nó mắng chửi cái thằng đi xe đạp tôi yêu việt nam ấy, nghe đanh đá thía - đúng kon bạn mình :))

Mai Link chứ mai Động gì? Không nên như thế!:D:D:D
Thằng Nam rất đáng lên án...Đã không thông cảm thì thôi lại còn chửi:)):))

Chị hôm nay đến trường thẫn thờ như con dở hơi ý, biết thế đừng đến :((

Lí do tìm ko ra lớp 10Văn, sau đó thằng chồng cũ nó nhắn cái tin củ chuối muốn gặp nói chuyện, thế là mất bao nhiêu thời gian nhớ lại tình xưa - chuối.

Em thích chị nào nhất :x

Nhưng mà công nhận là nhạt đi, ko đc hay cho lắm.

Chị nhớ hôm giao lưu của Trung-Anh hay hơn thế nhiều, có vở nhạc kịch hay kinh điển, h vẫn nhớ ;)

hix có thik thì em cũng chẳng biết tên:D
hay hôm nào chị chỉ mặt mấy chị đấy cho em:)

Okie thui em, sẵn sàng chỉ.

Nhưng nhớ khao bà chị cái gì nhé, ko có cái gì ko phải trả giá ;;)

hôm nay nhìn thèng NHÓT thật bảnh bao!:)) ==> nhìn xa đúng dáng người mẫu--> chẳng bù những lúc dặt dẹo ngày thường!!!!:))

thôi chúc chúng mày học hành chăm chỉ==> thoát khỏi tử h HÓa --> chạy xe tốt h ĐỊnh nha--> ta đi ngủ đây!!!!!!!!!!

chưa bao h mệt như hôm nay!!!!!!!!!!

kỷ niệm bài 1400 gái điểm chất lượng đc như thế nhờ?

Chiều nay lý 2 làm hơi nhạt, chất lượng âm thanh ko tốt lắm, còn cái biểu diễn thời trang thì... phải nói là con Vân Anh mặc trông như dở hơi ý, rất ... ko ổn.

Chả hiểu tại sao, nhưng mà so với vụ bọn mình năm ngoái thì vẫn còn hay chán
hì hì
sorry nhìu:p
L2 có mỗi 3 tuần để làm tất cả mọi thứ nên chưa được chu đáo cho lém:p
với lại cái bố chỉnh nhạc làm ăn phọt phẹt quá:|
mất cả hứng:|
Hôm nay mấy chị Lý 2 nhìn xa trông xinh xinh, nhìn gần hóa ra cũng phình phường..
đấy là tại tụi nó đi make up rùi:p
nếu ko thì........:-":-"
Nhưng mà công nhận là nhạt đi, ko đc hay cho lắm.
có mỗi 3 tuần thui mừ:((
ko có nhìu thời gian để bày vẽ linh tinh:p
hôm nay nhìn thèng NHÓT thật bảnh bao! ==> nhìn xa đúng dáng người mẫu-->
\:D/\:D/<:p<:p:x:x:*:*
chẳng bù những lúc dặt dẹo ngày thường!!!!
8-}8-}:|:|/:)/:)b-(b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hà My đã viết:
Okie thui em, sẵn sàng chỉ.

Nhưng nhớ khao bà chị cái gì nhé, ko có cái gì ko phải trả giá ;;)
chơi ác nhau thế bà chị
add nick em cái
ở chữ kí ấy:D

Rùi ^_^

Các chị lớp lý 2 thì chị biết cũng ko nhìu lắm, nhưng chả sao, có gì bảo chúng nó chỉ tiếp :D

quên mất bạn Hiếu ở Lý 2 :p

Ừa bảo ông này chỉ cho :D

Hay có ý đồ khác ;;)

thôi dù seo lớp L2 làm tiên phong thế là ổn lém rồi!!!!!!!:))

một ngày khốn nạn--> bùng tiết Anh ngủ đến ngon--> lúc tình dậy thì vật vã--> đau bụng quằn quại!!!!!!!!!! nói chung 1 ngày khốn nạn chẳng làm đc cái j` ra hồn!!!!!!!!!!!:(( xơi kon 6 Hóa vãi đau--> lại kòn 7 lý nữa==> chán chẳng buồn chết!!!!!!!!!!

về nhà gặp bố ( sau 2 ngày xa cách) bố chẳng nói chẳng rằng vứt $$$$ bảo đi ăn trưa--> tao đi ngủ==> chán we!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! onl íu cóa ai--> mie nhà nóa!!!!!!!!!! ngày như shit!

thôi dù seo lớp L2 làm tiên phong thế là ổn lém rồi!!!!!!!:))

một ngày khốn nạn--> bùng tiết Anh ngủ đến ngon--> lúc tình dậy thì vật vã--> đau bụng quằn quại!!!!!!!!!! nói chung 1 ngày khốn nạn chẳng làm đc cái j` ra hồn!!!!!!!!!!!:(( xơi kon 6 Hóa vãi đau--> lại kòn 7 lý nữa==> chán chẳng buồn chết!!!!!!!!!!

về nhà gặp bố ( sau 2 ngày xa cách) bố chẳng nói chẳng rằng vứt $$$$ bảo đi ăn trưa--> tao đi ngủ==> chán we!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! onl íu cóa ai--> mie nhà nóa!!!!!!!!!! ngày như shit!

post 2 lần kìa mài :D

Chiều nay đi học văn lão HB - mịe lão hại con nhà người ta phải đổ mồ hôi bon chen để học - tốn ca lo quá.

Già rồi mà còn cố - phục thật luôn.

4h học đến 5h30 rồi 6h tao phải học tiếp một ca nữa, may mà ngay gần đó ko thì chết chả kịp ngáp :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên