Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chắc vậy quá mẹ à mà mẹ có biết trường mình sắp tổ chức dạ hội gì không?

trường mình sắp tổ chức dạ hội á sao ko thấy ai trong lớp mẹ nói gì nhỉ?
con nghe ai bảo thía, mà dạ hội diễn ra khi nào, ai tổ chức
lâu lắm ko đi chơi
mà thời tiết ghét hông chịu nổi
cứ tưởng trời chuyển sang lạnh hẳn rồi mà trưa nay nó lại nóng chết cụ
oái oăm quá, trời ko chiều lòng người rùi, nhân tính ko bằng trời tính:((

vũ phương ly đã viết:
con My này mày ăn nói không cẩn trọng gì cả, người ta chỉ thử nước tiểu trong một số trường hợp nhạy cảm thui, mà trường mình chắc toàn người "vô cảm" không cần thử nghiệm:)>-
My ơi là My tao đang thắc mắc sao mày lại tỏ ra tiếc rẻ vì khám sức khỏe không có mục này thế;;) :> :))
hay mày đang nghi ngờ bị + tính:)) :)) :))
Hổng phải bíe ạh.

Tao muốn là muốn xem tình hình tim mạch tao thế nào rồi, khám sơ bộ kiểu trường mình ko ra đc đâu, phải thử nc tiểu mới biết;)

dạ hội gì cơ
ngày hội hóa học á :))
hay gì
gì gì cũng ko đc đi đâu mà :((
nói lamf gì cho đau lòng hỡi ngừoi :((
:D

mai mún ở nhà we--> nhưng thèm xem giao lưu--> đúng là kon hư cháu mất dạy---> tội lỗi we!:(

lâu rùi mới ngeh friend forever :x lần nào nghe cũng vậy đều rát là cảm động .Hôm nay lại còn đc nghe trong 1 hoàn cảnh rát đặc biêt nưã :x
đưa nào gui đấy! yêu quá cơ :x!!!!!!!!!!nhắc máy lên mà ko tin vào tai minh :D

chú Sọt câu vã khiếp. Anh yêu cầu chú xem xét lại kon mắt thẩm mỹ của chú. Chả hiểu chú thấy thế nào mà tán 1 kon xxxx ở bến xe buýt, mơ mộng về 1 con Ng Trãi ở SVD hum nọ, đã thía chú kòn chê Mai Động của anh nữa chứ. Chú này chắc bị bệnh về mắt rùi Cái vụ khám sức khỏe có vẻ như ko thực hiện choa những khối lớp ngoài 10???? Chả hỉu tai sao
[-x Nói mãi, các chú post ảnh em Mai j` j` đó lên cho anh thẩm tra xem nào :D Có j` anh lân la rồi ...cưới cho chú dễ dàng cặp bồ nhá :)) :p

chìu nay chơi bời phè phỡn tí nhờ???????????==>:D

xem thèng NHÓT diễn thời trang--> vãi hoành tráng!

Qué tí quên, để tao lượn ra trường luôn bi h :p

Mặc nguyên đồng phục :x:x

Lượn lờ trên HAO thấy em Trần Vũ Thùy Trang lớp 9B có cái signature hay tuyệt vời:))
So.t (2:30:17 PM): cu doi day
So.t (2:30:23 PM): co ngay em se fai chieu anh thoi
So.t (2:30:24 PM)::D
ga^'u du'(2:30:36 PM): eo o*i so*. the^'
So.t (2:30:40 PM): ke ca khi em khong muon
So.t (2:30:40 PM):;)
So.t (2:30:52 PM): cho nen em hay ngoan ngoan nhe'
ga^'u du'(2:30:55 PM)::((
ga^'u du'(2:30:59 PM): so*. qua'
So.t (2:31:03 PM): ngoan di roi anh thuong
Chú Sọt này giống bố wa' chừng :)):)):))

[-x Con anh ko giống anh thì giống aib-) Chẳng hiểu các mẹ nó dạy dỗ kiểu j` mà càng ngày càng đổ đốn ra :( Con hơn cha là nhà dột nóc đấy :)

Phọt phẹt, hôm nay đi xem cái đống văn nghệ buổi chiều, bùng cả thực hành tin, rốt cục thì chả được cái gì lại còn bị mất vé+khóa xe:(:)(:)((

Tao thì chả biết đây là bài câu thứ 3 trăm bao nhiêu:D

Chiều nay lý 2 làm hơi nhạt, chất lượng âm thanh ko tốt lắm, còn cái biểu diễn thời trang thì... phải nói là con Vân Anh mặc trông như dở hơi ý, rất ... ko ổn.

Chả hiểu tại sao, nhưng mà so với vụ bọn mình năm ngoái thì vẫn còn hay chán :(

Phọt phẹt, hôm nay đi xem cái đống văn nghệ buổi chiều, bùng cả thực hành tin, rốt cục thì chả được cái gì lại còn bị mất vé+khóa xe
Chị thì mất 3K tiền đi xe ôm đến đấy + 3K ăn chè do chị Thanh chào mời ;)

Còn lúc về có anh hàng xóm cute cute trả hộ - ng tốt - nhưng ko kưa :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên