Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đồ mất dạy ==> dám sỉ nhục hả---> thật là khốn nạn---> thôi tao ko thèm cãi==> bất cần!

kon Xiu

Các iem động đến chị ze yêu quí, thì trc khi các iem bị chị ze cho biết thế nào là tạ đè ng thì đã bị chị đánh hội đồng rồi :D

Đừng động đến ze yêu :x

anh rể mà đối xử với các em tàn nhẫn thế này àh? Chị Xíu đâu li dị ngay choa iem, rùi em bảo choa cách tán ai ai đóa hihi
Riêng cái từ Dê Cụ mà chú dành cho anh là ko thể chấp nhận nổi rồi [-x
Vì thế :) anh đứng về phía ZE:) Công nhận dạo này thon thả thật :) xinh ra thì phải :) ít nhất là so với lần đầu mình gặp nó :) chẳng bù cho anh :( Càng ngày càng trượt giá :(( :((

anh làm gì có giá mà đòi truơt hả anh =)) :)) ngay từ đầu anh là vô giá rùi ;))

:) Chẳng biết vợ iu khen hay chê mình đây nhỉ b-) Thôi thì cứ nghĩ là khen cho nó có tinh thần vậy :))

oài
nói mới nhớ là vẫn chưa bít mẹt ông anh Bình=)):))

uh nhhỉ
hóa ra cái trg ams này cũng rộng ghê ta
sao học cùng trg mà mãi chả biết măt gì cả :))
nhiễu quá

Đúng đó, ai có ảnh anh Bình post lên cho cả nhà cùng chiêm ngưỡng dung nham :D:D

Con trai j` mà e ấp thế :D

hum nay chị Xíu đổi chữ kí thì phải, nghe hay quá đi mất. Thui đùa tí, em cũng phải công nhận rằng chị ZE càng ngày càng thon thả, xinh ra, hí hí. Mama nhớ tuyển Mai Linh của em vào lầu nhé.
Hum nay bùn wa'. Nhờ đứa bạn thăm dò ML, bé bảo năm nay ko iu, quyết tâm học. Thui thì mình rút lui ngắm bé từ xa, coi như góp 1 phần công sức nhỏ bé để giúp bé thi đỗ ams năm sau vậy :(

Chỉnh sửa lần cuối:
hum nay chị Xíu đổi chữ kí thì phải, nghe hay quá đi mất. Thui đùa tí, em cũng phải công nhận rằng chị ZE càng ngày càng thon thả, xinh ra, hí hí. Mama nhớ tuyển Mai Linh của em vào lầu nhé.
Hum nay bùn wa'. Nhờ đứa bạn thăm dò ML, bé bảo năm nay ko iu, quyết tâm học. Thui thì mình rút lui ngắm bé từ xa, coi như góp 1 phần công sức nhỏ bé để giúp bé thi đỗ ams năm sau vậy
Ý chí nam nhỉ ở đâu cả rùi :) Kinh nghiệm cho thấy :) Càng các pé quyết tâm càng có người iu sớm :)) -->Buông súng lúc này là ... khối thằng khác nhẩy vào đó em ;) :))

Ừa đừng có buông em ạ.

Ginny thi PTTĐ mà vẫn cặp với Harry, tình yêu giúp ng ta phải cố gắng;)

Em chơi với ng ta, ng ta phải cố để thi vào ams với em, nghe đc quá còn gì :)

Ginny thi PTTĐ mà vẫn cặp với Harry, tình yêu giúp ng ta phải cố gắng
thế nhỡ Ginny được có mỗi 5 điểm PTTD vì ko tập trung vào học hành thì sao;;):-"

với em là với em thế lào, em tếch đến nơi rùi. :((
Em mà buông xuôi chắc ung Bình nhảy vào hả :)):))

Thi` năm sau phục thù chứ sao :p :))
với em là với em thế lào, em tếch đến nơi rùi.
Em mà buông xuôi chắc ung Bình nhảy vào hả
[-x Chú này cứ gọi là quá coi thường anh --Con người chung thủy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Quang Hiếu đã viết:
thế nhỡ Ginny được có mỗi 5 điểm PTTD vì ko tập trung vào học hành thì sao;;):-"
Thì quay ra oánh chít cha bạn Hiếu lí do là mồm thối ;) :* :)>-

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Thi` năm sau phục thù chứ sao :p :)) [-x Chú này cứ gọi là quá coi thường anh --Con người chung thủy :D
Anh ko có tư cách nói từ chugn thủy :D

Anh coi anh có mấy vợ đi đã ;)

anh bình chỉ đc cái nói đúng
chị đây linh nghiêm đầy mình
chị đi converse trong bụng mai động của em :))
no nói thía thui b-) :))

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:( Thất vọng ê chê :(( Em xin mọi người :) hãy nói rằng em chung thủy :((
chung thủy liêu đây có phải là 1 cụm từ quá xa xỉ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên