Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:) Chipdien là anh PHan Việt Anh Admin quản lý nhân sự :)
Ah`, Vì mọi người thắc mắc quá nhiều nhân sự về gia đình mình :) hôm nay công khai nhé :)
Danh sách gia đình
1. Chồng (bố, anh) Nguyễn Hòa Bình
2. Vợ cả: Vũ Phương Ly, trùm sò độc ác chuyên giết người diệt khẩu ném đá dấu tay b-), đứa nào léng phéng gần anh hoặc gần nó thì ko sống được đâu :))
3. Vợ 2: Hồ Lê Vi Xíu :D Dễ thương, đáng iu :x nhưng... :) Ko tiện nói ra :)) b-) Đừng có thằng nào động vào vợ 2 anh đó nghen b-) b-(
4. Vợ 3: Lê Thanh Hằng (kon ơi, pa viết tên có đúng ko nhỉ :-/ ) :p Ko còn gì phải bàn Mọi người cũng ko phải hỏi :)) Vợ 3 sinh ra chỉ là để phục vụ chồng thôi :))
5. Em: (gom hết vào một mối ) Chính thức có ZE, Shiva... Nếu thix (Được phép) ném em Beo, Xiu vào luôn cho nó gọn nhẹ :)) -->Ku nào có nhu cầu thì đăng kí :) anh bán giá rẻ :)) :p
6. Con: Vũ hồng Quang, thằng mất nết, chuyên câu bài b-) Luôn làm xấu mặt bố nó, đang đăng kí cho đi ở đợ :)) :p
Tuyên bố luôn, đã thuộc gia đình này là cấm có đòi quyền lợi, chỉ có trách nhiệm thôi b-) :p Nhưng an tâm ;) hay được cái vui bất ngờ ;) :x
Ngoài ra còn 2 thằng em vợ thì thui :p Cho ra rìa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic độc tài thía, phải có quyền lợi ví dụ như tiền tiêu vặt hàng tháng, bòn rút từ quỹ bố và chồng chẳng hạn chứ.

Là em thì em đòi cho ra nhẽ, ko thì cứ tẩn, tẩn là sợ ý mà ;)

ZE đã viết:
@ Tô: mi sỉ nhục mama hả--> ko cho iem MAi Lynk vô lầu h!
ấy chít, mama đừng nóng, em nào dám làm jf mama :))
Xíu đã viết:
hôm nay thằng tô làm chị mày lộn hét cả ruốt gan phèo phổi x-(
đang kt địa mày cứ mess ầm ầm, nội dung tin nhắn đồi trụy
chị mà bị điểm kém thì chị giét nghe chưa
tại chị ko trả lời đấy chứ. m mes có thứ tự mà, 5' 1 tin. Thía thui có j` mà ầm ầm. Thui chuyện riêng chị em mình lôi ra đây làm jef nhờ :)):))

chị My đã viết:
Mày đc người ta để ý thì sướng quá rồi con ạ.

nhưng kon cẩn thận chú rằn ri mà soi kon thì con făng teo lun

Hôm qua mỗi màn pháo hoa là thích, mà cái đẹp nhất là cái pháo bông ở bên phải, lúc nó rơi xuống đẹp quên sầu, tưởng tượng mình và ng đó ở dưới mưa pháo bông đó thì ... cháy hết đầu tóc quần áo
chít chít, thế này thì chít :)):)):)):)):))

sợ các *** câu bài we---> tình hình chiến dịch mỗi tuần bùng 1 tiết của tao đã thực hiên đc chọn 1 tháng--> thật là xúc động--> tao đúng là kon người biết kièm chế!

tình hình hôm nay trở lạnh--> tối đi chơi thì đến hay--> nhưng mà bà ốm--> ko đc lang thang--> phí we

Anh dê cụ đã viết:
Ngoài ra còn 2 thằng em vợ thì thui Cho ra rìa
anh rể mà đối xử với các em tàn nhẫn thế này àh? :(:)(( Chị Xíu đâu li dị ngay choa iem, rùi em bảo choa cách tán ai ai đóa hihi :))

hơ hơ---> hôm nay cóa đứa khen tao gầy đi--> ko bít cóa phải do trời lạnh hay ko nhờ?;;)

Mày nói xách mé gì chị ZE đấy? Cũng phải công nhận là dạo này chi ấy " thon thả" hẳn:)):)):))

àh, hóa ra hum nay mày là thèng ko đeo kính cận. h mới nhớ là mày đánh rơi kính hum nọ roài. Mà tao tưởng mày vẫn 1 mắt 10/10 cơ mà? :)):)):))

Cái thằng rất thích đùa với nhà chùa nhé. ĐỪng có đùa với HIV mày nghe rõ chưa:)):)):))
Tao bảo chị ZE cân đối là cân đối, cấm cãi:)):))

Các iem câu kiểu này mod xóa thì cấm cãi nhá ;)

Xong tuần kiểm tra kinh điến, chuẩn bị đến tuần kinh điển hơn, có trường nào học mà ko phải kiểm tra ko nhỉ :-/

hum nay em cũng bị kiẻm tra lý 15', khó nhăn răng may mà mình vẫn làm hết, hâm phục mình thật :)) em đâu cóa câu bài nào :/?

Chối đây đẩy kìa, gọi anh Hà vào mà hỏi xem thế này ko câu thì là gì hả em??

Đùa chứ, chị mấy hôm nay xì trét nặng quá, hôm nọ (cái hôm bị các bạn kon trai Lý 1 ném phấn vào đầu) được kon Linh nó nhổ cho cái tóc bạc, hic, một nửa bạc àh, già rồi :(

Chị muốn làm bài nào đó chất chất tí, chờ coi, ra ý tưởng chị post lên cho coi;)

Hix, từ đầu năm đến giwof được mỗi con 10 TD, còn đâu toàn 8 với 9:D

ôi thèng Tùng kém we' tao còn chưa được con 10 nào từ đầu năm đến h, hehe :)):))
Bùn cười nhà chị ZE, 5h chìu đã măm măm roài, thế nên chắc chắn 10h đêm là sẽ đói, sẽ ăn típ. h thì em đã ỉu vì sao chị ZE lại............ Ăn uống ko điều độ, hợp lý nà ló thế nài đây.......:)):))
Iu cầu chị ZE ko pon chen cãi chày cã cối :))

thằng đệ tử kia
8 với 9 mà con kêu ca :(
đừng có xỉ nhục chị em đi :))
chán ôm
chả có hứng câu gì thui chào bà con
tẹo nữa ai câu thì nhớ gọi em share cá :D

đồ mất dạy ==> dám sỉ nhục hả---> thật là khốn nạn---> thôi tao ko thèm cãi==> bất cần!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên