Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
[-x Lừa cũng phải biết chỗ mà lừa [-x Lừa cũng phải có thực lực :)) Liệu cơm gắp mắm bé Phương ạ :)) Có anh đây [-x đừng có vào đây mà spam x-( [-x

cả nhà câu bài tởm we!!!!!!!!!!!!!!!!

thật là tội lỗi khi hôm nay bỏ rơi chị e ở trên lớp kiểm tra Lý còn mình bùng để câu bài--> tội lỗi!!!!!!!!!!!!!!

hôm we vui we---> toàn đc các khao--> các e zai thân iu cứ tiếp tục phát huy tinh thần nha

Đang ngồi...
Vui vẻ...
Như sét đánh ấy...
Ko hiểu gì cả ...
:(
Đang bực mình, vừa đỡ được một tí, lại bực mình... Rất bực mình... Rất buồn, rất chán, rất thất vọng, Rất ...
Mong là chiều nay trời mưa... Mình đang làm cái j`, mình đúng là người hông tốt, mình ko biết làm j` có ích cho người khác, mình ko biết nên làm j` để họ vui, mình chỉ là một thằng ích kỉ :( Lâu lắm mới nghe được câu này :))
" Max, min" ko biết rồi có ngày nào đó, ai đó sẽ lại nói với mình câu này ko ??? Mình còn là một thằng sao nữa, một kẻ lạnh lùng, vô cảm... Chắc cũng đúng luôn rồi :( Mệt mỏi wa', mình vốn là một người xấu... Cứ cho là vậy... Xấu thật, xấu xa thật, Nhưng như thế cuộc sống có công bằng với mình ko
Mình mãi mãi sẽ là người như thế :-? chẳng lẽ cuộc sống bắt mình phải sống thế nào :-/, Mình phải sống ra sao để vừa lòng người khác... Mình đã cố để ko làm ai buồn, nhưng tại sao người ta vẫn...
Mình thì thế là đủ rồi... Thêm một chút nữa cũng ko sao... :(
Thèm ngủ we'
[-x Một từ thôi, nghe giống ai đó gọi mình là "thằng" thế... Nhận ra nhiều thứ lắm...
Phải rồi... Thêm một lần nữa cũng ko sao...

Chỉnh sửa lần cuối:
Con iem bít mà thèng anh chả bao giờ hết điên cả, thỉnh thoảng thèng anh cũng điên điên như thía! Thoai, ko sao, đời thỉnh thoảng điên nó mới zui! Nhể? Hum nay như thía, nhưng hum sau thèng anh chắc chắn sẽ khác, zui vẻ lại như mọi ngày! :*

khổ thân ông B , gặp chuyện gì mà ..........thế ?? dính đến gái gú hả ?? thấy chửi um trên YM :D

hoan nghênh e Phương + e Hà vô câu bài hộ box lớp chị!!!!!!!!!!:d

thèng a dạo này đỡ điên rồi mà---> ...suốt từ đầu tháng h mới thấy lên cơn !!!!!:p==> thôi mau bình thường lại đê==> nhớ thứ 3 đưa wa` choa e nha

Tin vui cho mày ze ạ, ko kiểm tra.
Mr HB xin phép cho lớp mình ko phải kiểm tra vì nghỉ bão.
Hớ hớ hớ, sướng vãi luôn ah.
Thế là mày bùng mất một buổi vô ích.:D

cô không phải nhanh mồm nhanh miệng----> tôi bít cả rồi==> mai đến trường chơi!!!!!!!!!!!:))

có mỗi 1 ngày ko online
mà đã có hai gà spam moí
thế hệ trẻ ngày nay suy đồi
hoan nghênh hoan nghênh :))
tiếp tục tinh thần thía là tốt :x

hôm nay nhưc đầu quá
ngồi trong lớp hat...xi như đúng rùi
nghi ngờ lém
chắc có đứa nào nó oán hận mình chi đây nên mới chủi mình thê thảm thía
oài
hum wa tớ cũng bị hắt xì cả ngày:))
đứa nào chửi tao thì ra mặt đê:))
chửi thâm thế ko biết:))
ra để tao chửi lại chứ:))

Ko phải tui nhá, tui chỉ nghĩ xấu thui ;)
Mai đến trường mấy h??? Thấy dân tình rủ nhau đi thì tao cũng đi - đông vui tội gì ko bon chen??

Càng giàu càng ki :)

[-x có mỗi hắt xì mà cũng nói :) bao h bị viêm phổi hãy tìm người để bồi thường nghen b-)
có mỗi 1 ngày ko online
mà đã có hai gà spam moí
thế hệ trẻ ngày nay suy đồi
hoan nghênh hoan nghênh
tiếp tục tinh thần thía là tốt
Vợ đúng là đầu tầu của sự suy đồi :))

uh
mai cũng địn đén
nhung lại có chuyên ở VD rùi
bọn mày đi học làm nhà lãnh đạo rùi vìa dạy lại tao nhé :x :)

thì chồng là trùm suy đồi
tất nhiên vợ từ con ngừoi trong sáng ngây thơ luơng thiện tất cũng bị ảnh huởng mà
đấy gọi là
xã hội lớn khôn nuôi anh lớn
cuôc đời khống nạn dạy anh khôn :D

Khỏi lo, lát tao rủ cả lũ Phanh Ngọc etc đi cùng cho vui :)
Rồi tiện thể lại lên HAO post bài - đang máu chiến ;)
Trên tinh thần là như thế

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
thì chồng là trùm suy đồi
tất nhiên vợ từ con ngừoi trong sáng ngây thơ luơng thiện tất cũng bị ảnh huởng mà
đấy gọi là
xã hội lớn khôn nuôi anh lớn
cuôc đời khống nạn dạy anh khôn :D
=D> =D> =D> =D> =D>
Đồng ý 2 câu cuối :D

Nói linh tinh từ nãy giờ, rốt cuộc mấy h hả mày, ko tao đến mọi ng dắt tay nhau ra về thì nhục ko biết giấu mặt đi đâu :)
Cụ thể tí đi mày :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên