Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Xiu:mày đúng là---> thấy tên bạn ở đâu là ghép ngay với từ " bệnh tật" ở đó!!!:))
-> chứng bệnh gì hay thế này? :eek:
@ ku Tùng!!!!!!! bây h mới hoan nghênh thèng e vô box--> xôm xụ!!!!!:))[/QUOTE]
"xôm xụ"-> khôn có trong từ điển Việt - Lào, tra lòi cả mắt mà chả thấy ..Pà chị giả thích cho iem zới!!!!! :))

hơ hơ!!!!!!!!! seo dạo này post bài chất lượng thế nhờ????????:)) đúng là...!!!!!!!:d

seo hum nay ít đứa lên câu thế nhờ????

tiện thể xin thông báo--> học tập chị 4 + sự khích lệ bà con + 1 kon spa đang vẫy gọi---> tao quyết định giảm cân!!!!!!!!!!!!!!:))

pà kon ủng hộ nha!!!!!!!!!tạm thời hoãn tụ họp ăn uống đập phá---> những ai tao chưa khao sn chịu khó đợi vậy!!!!!:p

--------------------------------------------------------------------------
mà trước khai giảng đi hát karaoke phát nữa chứ nhở??? lần này lên NGÕ HUYỆN ==> bàn sịn ko sợ sập!!!!!:))) XÍU nhờ??? chú nèo muốn bon chen thông báo đê!

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
@ Xiu:mày đúng là---> thấy tên bạn ở đâu là ghép ngay với từ " bệnh tật" ở đó!!!:))
-> chứng bệnh gì hay thế này? :eek:
@ ku Tùng!!!!!!! bây h mới hoan nghênh thèng e vô box--> xôm xụ!!!!!:))
"xôm xụ"-> khôn có trong từ điển Việt - Lào, tra lòi cả mắt mà chả thấy ..Pà chị giả thích cho iem zới!!!!! :))[/QUOTE]
e hỏi chúng nó xem chị mắc bệnh j`????????

-----------------------------------------------------
bùn cười we'!!!!!!!!!! đang onl ngoài hàng ---> thấy thèng a tren tivi===> bảnh bao we--------> bùn cừơi we!!!!!!!!!!!:))

pà kon ủng hộ nha!!!!!!!!!tạm thời hoãn tụ họp ăn uống đập phá---> những ai tao chưa khao sn chịu khó đợi vậy!!!!!:p ---> Quyết tâm cao, đáng khen...

Ăn kiêng mà để cái avar thía kia thì quyết tâm nỗi giè:))

yup rite :D em Tùng nói chí lí fết. Mà Ze ơi, mày đang thời kì phong độ, ăn kiêng làm gì cho nó nhọc thân, nhọc cả tao :) Tiện thể bao h khao sn tiếp báo tao zới :D tao đi ké:D

^ Câu bài thậm tệ:)) Bây giờ nó là 1992 anh ạ.

oài
em tùng iu quý ơi
b-)
làm loãng hết cả topic của chị rồi !hư quá :))

Thôi được roài, thế chị Miến bị bệnh gì thế? ( chị ZE bảo là có bệnh)

tiện thể xin thông báo--> học tập chị 4 + sự khích lệ bà con + 1 kon spa đang vẫy gọi---> tao quyết định giảm cân!!!!!!!!!!!!!!
;;)
ZE mà giảm cân thì phải biết, chuẩn bị kinh doanh sdt nào :))
pà kon ủng hộ nha!!!!!!!!!tạm thời hoãn tụ họp ăn uống đập phá---> những ai tao chưa khao sn chịu khó đợi vậy!!!!!

--------------------------------------------------------------------------
mà trước khai giảng đi hát karaoke phát nữa chứ nhở??? lần này lên NGÕ HUYỆN ==> bàn sịn ko sợ sập!!!!!) XÍU nhờ??? chú nèo muốn bon chen thông báo đê!
ZE nói thế là ko đc, khao sn roài hãy giảm cân cũng chưa muộn cơ muh ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người phải ủng hộ tận tình chứ---> ai lại mời chào ăn uống như thía bao h?:((

tình hình sáng nay đã đăng ký lớp dạy nhảy---> lên lịch rồi----> cố lên!!!!!!!!!:))

thế ko ai định đi karaoke nữa a?

Iem có bao nhiêu tay chân thì bấy nhiêu ủng hộ chị hết luôn...
Chị giảm được một gam em khuyến khích cho một cái kem:))

Iem có bao nhiêu tay chân thì bấy nhiêu ủng hộ chị hết luôn...
Chị giảm được một gam em khuyến khích cho một cái kem
Cái chú này [-x [-x Khích đểu nữa anh oánh đấy b-(
mọi người phải ủng hộ tận tình chứ---> ai lại mời chào ăn uống như thía bao h?

tình hình sáng nay đã đăng ký lớp dạy nhảy---> lên lịch rồi----> cố lên!!!!!!!!!

thế ko ai định đi karaoke nữa a?
Tận tình thế còn j`, anh em mình rủ nhau đi ăn đồ ko béo :p
Dặn nhỏ Ze nhé :-$ Cái gì giữ bí mật được thì giữ đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
"xôm xụ"-> khôn có trong từ điển Việt - Lào, tra lòi cả mắt mà chả thấy ..Pà chị giả thích cho iem zới!!!!! :))
Chị thân iu em mượn quyển từ điển Việt Lào được ko? Em sắp đi Lào du học đấy:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh này pon chen nhẩy:)). Có phải khích đểu gì đâu cơ chứ. CHo chị ấy anti kem thì việc giảm cân coi như thành công 98.99999% rồi mà!

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Cái chú này [-x [-x Khích đểu nữa anh oánh đấy b-(
anh dọa nạt bạn em kinh we'. Em ko ngờ ams lại có cái loại đầu gấu như thế này. :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
anh dọa nạt bạn em kinh we'. Em ko ngờ ams lại có cái loại đầu gấu như thế này.
[-x[-x
chú em còn phải học hỏi nhiều điều lắm>:)>:)
em của Xíu mà thế này á:eek::eek:
thất vọng:|

oài oài, lên đây thấy girl văn post bài thì ít còn lại toàn những anh zai :x , bạn zai >:-D< , em zai :* hăng hái và hăng máu :)>-
iem Tùng: sao lại dùng từ "câu" đối với các chị thía nhỉ? :eek: có ai là fish hay d...o...g gì đâu? :-?
ze ze:"học tập" chị 4 thì ko cần ăn kiêng hay gì gì đâu, chỉ cần suốt ngày đạp xe đi chơi, ăn vặt cho no là đủ rùi (hè này hình như mình rất ít ngồi ăn cơm với mẹ ở nhà :p )
mà ze nói đến lớp học nhảy gì thía, cho học ké với, đang cần tìm thêm lớp nhảy cổ điển đây (chuyển phong cách)
quên, ze iu, mai kon chị có thể qua nhà iem ko? mấy giờ đây, sắp tới ngày rùi đấy

à, lại nhắc chuyện ti vi, sáng nay trời mưa to quá được ở nhà nghỉ, vô tình bật VTV2 lên xem, thấy... :))
đùa chứ, hơi bị bất ngờ, ko tin nổi vào mắt mình :shock: :eek:, vội vã đeo kính vào nhìn cho rõ :-B , nhìn rõ rùi lại tiếc đáng nhẽ ra mình ko nên đeo thì "tốt đẹp" hơn [-( :D
nhiều xiền quá $-) vậy mà "im như thóc" [-x /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên