Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ờ ờ, vụ này mình có nghe noi' hồi cuối năm thì fải. Công nhận nhiều $$$ thật, mỗi tội khổ chủ khiêm tốn quá, ko thấy nói năng rì =p~]
@ TÙng: em đừng nghe con Ze nói láo, nó mới là " con lợn bệnh", chị khỏe lắm:D có mỗi 1 lần bị fát ban trong hè:D

Phạm Hoàng Miên đã viết:
ờ ờ, vụ này mình có nghe noi' hồi cuối năm thì fải. Công nhận nhiều $$$ thật, mỗi tội khổ chủ khiêm tốn quá, ko thấy nói năng rì =p~]
@ TÙng: em đừng nghe con Ze nói láo, nó mới là " con lợn bệnh", chị khỏe lắm:D có mỗi 1 lần bị fát ban trong hè:D
oài!có thế mà cũng phải khoe hả em yêu :))
kỳ tích đấy b-)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
[-x[-x
chú em còn phải học hỏi nhiều điều lắm>:)>:)
em của Xíu mà thế này á:eek::eek:
thất vọng:|
:) Bình tĩnh nào Hiếu, phải từ từ các chú ấy mới làm quen được nếp sống mới ;)
Nếu các em cần, đích thân anh sẽ mời... bọn bạn anh dỗ :)) :> :)>-

vũ phương ly đã viết:
à, lại nhắc chuyện ti vi, sáng nay trời mưa to quá được ở nhà nghỉ, vô tình bật VTV2 lên xem, thấy... :))
đùa chứ, hơi bị bất ngờ, ko tin nổi vào mắt mình :shock: :eek:, vội vã đeo kính vào nhìn cho rõ :-B , nhìn rõ rùi lại tiếc đáng nhẽ ra mình ko nên đeo thì "tốt đẹp" hơn [-( :D
nhiều xiền quá $-) vậy mà "im như thóc" [-x /:)
:(( Khủng khiếp, toàn người mình ko muốn nói thì lại biết hết ;)
Chuyện đấy lâu roài, 2 tháng trước cơ em, ( có ZE làm chứng :D) Tiền tiêu hết roài còn đâu :)
x-( hết chịu đựng roài...Ko còn ý nghĩa gì để ol nữa x-(, từ sáng đến h, đau cả mắt (Chống chỉ định nhiều người ko nên đọc dòng này :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
hahaha!!!!!!!!!!!:))

tình hình ku TÙNG toàn lôi kem ra mời mọc chị nhờ???

u a: cái j` mún ko để nhìu ng` bít thì phải có cái giá của nó--> ko chịu bịt mồm thì mọi ng` sẽ bít bộ mẹt thật của thèng a thui!!:))

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
hahaha!!!!!!!!!!!:))

tình hình ku TÙNG toàn lôi kem ra mời mọc chị nhờ???

u a: cái j` mún ko để nhìu ng` bít thì phải có cái giá của nó--> ko chịu bịt mồm thì mọi ng` sẽ bít bộ mẹt thật của thèng a thui!!:))
:))
Những người ko nên biết thì biết hết cả rồi còn đâu :((

trời, đại ca nghĩ nó là con người hay con gì muh bắt nó chiến những 50 cốc 8-} Uh nhưng muh nếu có người trợ júp thì 50 cốc chả ăn nhằm gì[-x;;)

bọn mày ơi!!!!!!!!!!!!!
thứ 5 tầm 7 h khai mạc cuộc thi đổi nhảy đẹp ở nhà thi đấu trinh hoài đức của các trương trung học đấy
đúa nào rảnh thì đến xem nhé :X
(tiếc quá ams chả tham gi gì cả!!!!!!!!!!!!tiếc cho nhân tài anh Huy của tao :(( )

Hic, anh cũng tiếc lắm em gái thân thương ạ! Nhưng mà kiểu gì cũng phải đi xem xem thế nào! :D
Chán trường mình quá! :(:(:(

anh đi đi!!!!!!!!!!anh đến thôi , bọn trường khác nó tháy mặt anh phát là nó hết dám nhảy luôn :)) =))

mọi ngừoi ơi!!!!!!!!!!7 h tối chứ ko phải sáng đâu đấy nhé b-)
sọ có người tưởng nhầm :D

Em cứ nói thía, anh ngại! :x:x:x
Bọn trường khác nó biết anh là ai? :))
Mà em nghĩ anh là ai? :D:D:D:D

Mà em nghĩ anh là ai?
1 thằng ku lớp P2:-":D
tình hình là đạt chỉ tiêu 10 bài mỗi ngày rồi:D
@ Miên: thế mà nó bảo đại ca là mình nó chơi hêt 50 cái:-s:mrgreen:
kiểu này thì cho nó đi mum kem thì ko cho gọi thêm đứa nào đi cùng nữa:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
thèng NHÓT kia!!!!! mày kêu hết $$$ chỉ cho teo tiêu chuẩn 100k---> thế mà đòi 50 cốc bộ điên hử---> kem bèo bọt lém cũng 10k/ cốc---> mày định cho teo ăn kem j` thế nhơ?

hic:-s
cho mày mum kem 1k:-s
hay là kem tao tự làm cho vào ngăn đá:mrgreen:
đỡ tốn tiền
mà mày lại ăn thoải mái:mrgreen:

ặc!!!!!!!!!!

seo thèng NHÓT khôn lỏi thế nhờ?????????:))

ko đâu teo quyết định rồi--> ngậm ngùi ăn kem bờ hồ 35k/ly vậy----> theo thỏa thuận đúng 50 cốc nha:D

tất nhiên teo đc quyền ăn ko hết thì đem về!!!!:))

cho pác xếp lich dùi hum nèo đá lẻ phát nhờ?:))

đến khổ --> hum nay là ngày j ko biết ---> nhận đc bao nhiu off than vãn---> mình thành quân sư quạt mo khi nèo ko bít:(

1 đứa mù như teo khuyên bảo đc ai--> đứa nèo nhiu kinh nghiệm cho teo nhận lèm sư pho phát nhờ?:d

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên