Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đến khổ --> hum nay là ngày j ko biết ---> nhận đc bao nhiu off than vãn---> mình thành quân sư quạt mo khi nèo ko bít

1 đứa mù như teo khuyên bảo đc ai--> đứa nèo nhiu kinh nghiệm cho teo nhận lèm sư pho phát nhờ?:d
;;)
Cần tìm đâu xa hả em yêu ;;) Anh nè ;) sẵn sàng giúp đỡ nếu có thù lao xứng đáng ;;) ;)

u nè điên nhờ?----> ăn nói vớ vỉn wes--> ai thèm học hỏi kinh nghiệm lừa tình của thèng a chứ????????????:))

hum nay đang có máu câu thì thiếu chú NHÓT ko lập đc kỷ lục mới rồi---> bao h lèm wa 1 ngày 10 trang đê!!!!!!!!!!!!

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
u nè điên nhờ?----> ăn nói vớ vỉn wes--> ai thèm học hỏi kinh nghiệm lừa tình của thèng a chứ????????????:))

hum nay đang có máu câu thì thiếu chú NHÓT ko lập đc kỷ lục mới rồi---> bao h lèm wa 1 ngày 10 trang đê!!!!!!!!!!!!
[-x cái gì mà lừa tình hả, [-x người ta gọi đấy là lao động hăng say và ko biết mệt mỏi :)) :p

u B cứ cẩn thận--> kon e cảnh cáo rồi đấy nha--> 12 là số đẹp ko bít giữ thì ko còn cơ hội lao động hết sức nữa đâu :))

nhớ đấy--> gối xanh lá cây --> ko có hình động vật--> nghiêm cấm ko đc dùng!!!!!!!!!!!!

trời ạ, hum nay là ngày gì mà xôm xụ thia' nhỉ, onl gặp bao nhiu người, toàn người hay :)>- :x
chat ở hàng (họa hoằn lắm mới chat hàng vìa co' net ở nhà), hơ hơ, co' 1 man bên cạnh chat cùng, như bị theo dõi, ko đẹp trai như... :x (mặc du`... :x cũng ko thuộc loại đẹp zai :)) )
hum nay vui que'

Chà, thảo nào lúc em đến trong chị hạnh phúc ra mặt..... cuời ra nước mũi thật!:))

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Chà, thảo nào lúc em đến trong chị hạnh phúc ra mặt..... cuời ra nước mũi thật!:))

Em là thầy bói tiên đoán được tương lai ah 8-} Lúc em ở trường thì chị í mới chuẩn bị gặp anh í ;;)
Cười ra nước mũi =)) bầy nhầy =))

Đâu có, bọn em ra gặp chị ấy ở chỗ Đào tấn mà!!!!!

;;), cái vụ EMOTICONS ;;) ;) :))
chị Ly đã kịp làm wen anh ý chưa? Eo kém we', có cần em chỉ giáo vài chiêu ko?
Chú em suy nghĩ thật nông cạn,[-x , kém wa', thế thì chỉ giáo được ai [-x :D Bực mình với mấy cái emo >_<, anh ko viết nữa :x :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
;;), cái vụ emoction ;;) ;) :))

Chú em suy nghĩ thật nông cạn...
Em chả hiểu ai suy nghĩ nông cạn khi còn cái từ "emoction" <== what does it mean? Hình như ko có trong từ điển đại ca ạ :))

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
chị "hạnh phúc" vì được gặp 2 em chứ có phải vì thằng cha ngớ ngẩn kia đâu nhở? ;;)
vui thiệt, thế là từ nay biết mặt nhau :)

Tô Xuân Nam đã viết:
chị Ly đã kịp làm wen anh ý chưa? Eo kém we', có cần em chỉ giáo vài chiêu ko?
hơ hơ, ko phải chị làm quen mà là nó đòi chat với chị trước (vênh chưa kìa :)) ), như hâm, cho bay khỏi bộ nhớ rùi [-x , để dành cho những thứ quan trọng hơn :x

vũ phương ly đã viết:
chị "hạnh phúc" vì được gặp 2 em chứ có phải vì thằng cha ngớ ngẩn kia đâu nhở? ;;)
vui thiệt, thế là từ nay biết mặt nhau :)
Thế trước khi biết mặt nhau thì không zui à?:))
CHo iem hỏi là có ai biết kết quả cuộc thi nhảy cổ điển hôm 25 không?Tò mò we':D

Tô Xuân Nam đã viết:
Em chả hiểu ai suy nghĩ nông cạn khi còn cái từ "emoction" <== what does it mean? Hình như ko có trong từ điển đại ca ạ :))
:)
Dạo này lẩn thẩn quá ;) Cám ơn chú em đã nhắc nhở ;;) ;) ko việc j` phải sồn sồn lên thế ;) Anh hoàn toàn ko có ý khích bác, chửi bới hay chế giễu bất kì ai đâu. Như thế là có nghĩa là vi phạm luật lệ HAO - nơi mà anh rất sùng bái và iu quí ;) Các em cũng nhớ nhé kẻo có ngày chết yểu lại bảo anh ko báo trước b-)
Cái vụ nông cạn, cứ đọc bài trên của chị Ly thì hiểu liền ;) :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ ho bạn Bình vào đây bảo mời các em lớp Văn tham gia CTV cho báo như thế hả..chẳng làm tròn trách nhiệm j cả
cho chị hỏi là em Vi Ngân có hay vào HAO ko nhỉ ...

Đoàn Lan Phương đã viết:
hơ ho bạn Bình vào đây bảo mời các em lớp Văn tham gia CTV cho báo như thế hả..chẳng làm tròn trách nhiệm j cả
cho chị hỏi là em Vi Ngân có hay vào HAO ko nhỉ ...
[-x có cảm tưởng ở đâu có gái xinh là bạn Phương hỏi thăm hay sao ý...
Còn vụ CTV Tớ đã thu xếp xong xuôi lâu roài bạn ơi :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên