Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay mình bỏ lỡ dịp vui :-s (mà lại hóa may, ko dính vào vụ bê bối của Xíu và Ze :)>- )
trời nắng kinh khủng mà lại đi lòng vòng, khi về thì bọn nó cũng out hết rùi, đành ôm bụng đoí vìa nhà, ko đi xem phim tiếp với ze và Miên :((

Lúc chị buôn với bon iem có cấm đoán là phải giữ mồm giữ miệng đâu..Thôi, nếu chuyện này qua "tế 2" thì hai chị iem mình chat với nhau cũng được vậy nhẩy!!!:D
@Nam: Không nghĩ đến một chuyện thì nghĩ đến hai ba chuyện vậy..:D

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Lúc chị buôn với bon iem có cấm đoán là phải giữ mồm giữ miệng đâu..Thôi, nếu chuyện này qua "tế 2" thì hai chị iem mình chat với nhau cũng được vậy nhẩy!!!:D
@Nam: Không nghĩ đến một chuyện thì nghĩ đến hai ba chuyện vậy..:D
Tao đâu có nhu* ma`y
Note font TV error

Chỵ Ly ui, bê bối gì nghe hay thía.. Khổ, bảo là bí mật mà mỗi người góp một câu thế này thì thà rằng cứ nói toẹt ra cho nhanh..:))
@Ly: chị add nik em vào nhé roài kể cho iem...:D

Chỵ Ly ui, bê bối gì nghe hay thía.. Khổ, bảo là bí mật mà mỗi người góp một câu thế này thì thà rằng cứ nói toẹt ra cho nhanh..:))
@Ly: chị add nik em vào nhé roài kể cho iem...:D
bí mật muốn chị bật mí thì phải có cái gì chứ nhỉ ;)
nói chung là rất hay :>
qua vụ này Xíu đã "cảm" một người, nghe nó kêu sướng từ nãy đến giờ :x :))

Tròi đất, nạn tham ô và đút lót đã lan tận xuống dưới học đường roài cơ ah`?:))
Thôi được roài, thế hôm nào iem mời chị đi ăn... rồi chị em ta cùng "tâm sụ", okie :))
( chú ý: ... là cái gì thì chị tự điền cho nó dân chủ!)

vũ phương ly đã viết:
ngắm ai cơ hả em? hi vọng ko phải ngắm chị chứ, "chị còn bé lắm mấy iem ơi" :)) ;;)
Choài oai chị bé thì em cũng cứ ngắm. Chờ đến khi chgij nhớn để mà bị thằng khác nó cướp mất nó ngắm lúc nào ko hay ah`? :))

Tròi đất, nạn tham ô và đút lót đã lan tận xuống dưới học đường roài cơ ah`?:))
Thôi được roài, thế hôm nào iem mời chị đi ăn... rồi chị em ta cùng "tâm sụ", okie :))
( chú ý: ... là cái gì thì chị tự điền cho nó dân chủ!)
chị hành nghề thủ quỹ, nên bệnh xã hội này chị dễ mắc phải
"..." là cai' gi` chả được, có iem tùng ăn cùng chị roài ;;)

oài! vãi tởm
mình vừa mới ngoảnh đi ngoảnh lại mà đã câu dc từng này bào :))
giỏi lém

hehehe!!! có mỗi chị 4 hiẻu em :X:X:X::X

Tô Xuân Nam đã viết:
Choài oai chị bé thì em cũng cứ ngắm. Chờ đến khi chgij nhớn để mà bị thằng khác nó cướp mất nó ngắm lúc nào ko hay ah`? :))
hehe, "bé" NAm nói nghe người lớn thía nhỉ, thía mà hum nay chị đứng cầm cờ ko thấy iem nào ngắm :((

Chị đứng cầm cờ à? Oai ghê... Tiếc là iem còn đang mải tìm lớp nên không kịp chiêm ngưỡng, tiếc thật. Thôi, đến hôm khai giảng ngắm lại cũng được....
Đi ăn gì tùy em chứ giè? Thế hôm mùng 3 iem mời chị đi ăn nhé! Còn bây giờ chị add nik roài kể luôn cho em đê. Tiền trao trước rồi múc cháo sau cũng không muộn:))

Mà thằng Nam nói thế là đúng roài còn gì. Có cơ hội ngắm thì tội gì không ngắm.. PHí của giời :))

Chị Ly cho iem xin cái nik YM đê, tìm lòi cả mắt mà chả thấy cái Pờ rồ fai của chị ở đâu cả.....

oài!!!!thằng đệ tử của mình đúng là
b-)
nói cho mày hay chị 4 của chị là gái đã có chồng và sắp có gì hơn thế nữa =))
mày mà liếng phéng!!!!!!!anh ý ra giết mày chị ko có chiu trách nhiệm đâu à nghen :p

thằng ku Hoàng Tùng câu ghê thếB-)
định chiếm đất của anh mày àB-)/:)

:(( mọi người ơi!
đi ko ?
tui đưa vé mời cho !!!

có bốc thăm may mắn là học bổng học tiếng anh !

Chị Ly cho iem xin cái nik YM đê, tìm lòi cả mắt mà chả thấy cái Pờ rồ fai của chị ở đâu cả.....
ok, em Tùng với chị trao đổi nick nhá :) , nick của mình mọi người đều biết juliet_truongams89, chị sẽ ngồi "bóc lịch" đợi đến mùng 3/9 :)) :D

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
oài!!!!thằng đệ tử của mình đúng là
b-)
nói cho mày hay chị 4 của chị là gái đã có chồng và sắp có gì hơn thế nữa =))
mày mà liếng phéng!!!!!!!anh ý ra giết mày chị ko có chiu trách nhiệm đâu à nghen :p
Xíu cưng :x , đừng có dọa dẫm em Tùng thía, ko phải cậy lớn bắt nạt nhỏ đâu :>
mọi người cứ yên tâm nhá, chồng tui thì đang ở tận bên Nhật cơ ;;) , nếu ko thì cũng ko dám "xuất đầu lộ diện" đâu mà đánh với giết b-)
với lại, ở nhà mình cứ luôn luôn là út, là em của cả họ nội họ ngoại nên là bây giờ đang muốn kiếm thêm mấy nhóc về "chăm sóc" ra dáng đàn chị tí nhở :)>-

vũ phương ly đã viết:
bí mật muốn chị bật mí thì phải có cái gì chứ nhỉ ;)
nói chung là rất hay :>
qua vụ này Xíu đã "cảm" một người, nghe nó kêu sướng từ nãy đến giờ :x :))
Ối giời ơi chị 4!!!!!!!con XÍu nó cảm ai thế???????Đừng bảo là cái anh khen nó hát hay đếy nhá (nghi phạm duy nhất vì hum nay kara toàn ladies). Run rẩy!!!! 8-} :-ss

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên