hãy chia sẻ với chúng tôi những giây phút "ngượng chưa kìa" của bạn

Nguyễn Linh Chi
(thanchet_ngoi_xobep)

Welcome lady and gentlement!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :*
Ở đây chúng ta hãy nói về những lúc chúng ta cảm thấy mặt mình là một trái cà chua chín to bự chảng, những chuyện mà mỗi lần nghĩ lại bạn chỉ muốn độn thổ cho rổi,hãy nói đi đừng xấu hổ, bởi có thể sẽ có nhiều người còn có nhiều chuyện hay hơn bạn ý chứ =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

đã là cái chiện kinh khủng như thế thì ai muốn cho người khác biết , chủ nhà mở màn đi vậy

Tớ nghĩ, đã là "ngượng chưa kìa" thì ko ai dám "chia sẻ" đâu ;;)

Có lẽ "chủ nhà" nên tiên phong trước đi

"Tiền chủ hậu khách" mà :D

Tớ nghĩ, đã là "ngượng chưa kìa" thì ko ai dám "chia sẻ" đâu

Có lẽ "chủ nhà" nên tiên phong trước đi

"Tiền chủ hậu khách" mà
Chí phở chí phở !
Mihf ngại lắm chả dám nói đâu !

Rõ rách chiện, lại câu bài roài, tập trung vào chuyên môn đi, mẹ khỉ nó chứ b-)

Nguyen Quang Minh đã viết:
Rõ rách chiện, lại câu bài roài, tập trung vào chuyên môn đi, mẹ khỉ nó chứ b-)
Thía hóa ra chuyên môn ko phải câu thì là gì ?

này, h đội hè bên này đông vui quá, không rủ iem với
ah, xem ng đười nào nói tr đước chuyện ng đượng ch đưa kìa, chắc phải phong cho danh hiệu

này, hội hè bên này đông vui quá, không rủ iem với
ah, xem người nào nói trước chuyện ng đượng chưa kìa của mình, chắc phải phong cho danh hiệu VƯỢT QUA MẶC CẢM

Còn chuyện của chị ...bi thảm hơn nhiều, hồi đâug năm chị thích một người(bây giờ thì hết rùi), hiếm lắm mới có một lần anh ý đi qua hành lang lớp chị để xuống lớp 10Tin,khốn nạn là hai thằng bạn chị nó biết chị thích anh ý, thế là nó cứ hết ầm cả hành lang lên trêu chị là mặt anh ý như con horse.Cú quá thể, đuổi chúng nó để day cho nó một bài học thì bọn nó cứ nấp nấp sau lưng anh kia.KO duổi nữa, tự nhiên chúng nó lại chạy lên và thế là.........tiếp tục đuổi(bây giờ mới thấy mình ngu) và tèn ten, bọn nó rắp tâm ngáng chân chị và............xòe chả đẹp tí nào trước mặt anh ý.Ko nói mọi người cũng tự hiểu lúc đó chị ngượng thế nào>_<!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

đây là copy bài em post ở bõ cấp hai sang ,ên cách xưng hô hơi có vấn đề, thông cảm nhé

hờ hờ B-) xem quảng cáo close up chưa :)) có 1 thằng đang đi nhìn thấy 1 em đâm đầu vào cột điện ý
anh cũng có 1 quả tương tự :))
đang đèo thằng bạn thấy nó chỉ 1 đứa bảo là người yêu nó,quay lại nhìn thấy em ý cười chaod rất tươi,và có lẽ em ý cũng đánh răng bằng Close up thế nên 2 thằng em dại tông vào 1 đồng chí khác
rất nhanh,rất đẹp,khá đau
:))

Ô là la, ơ hay chủ nhà khai bút rồi mà sao ko có ai nói gì nhỉ, định "chơi" em à, người ta đã tin tưởng nói ra rồi thì cũng phải viết lại chứ, sao có mỗi em và anh Dương nói là sao vậy???????????????????????

Vu Ngoc Duong đã viết:
hờ hờ B-) xem quảng cáo close up chưa :)) có 1 thằng đang đi nhìn thấy 1 em đâm đầu vào cột điện ý
anh cũng có 1 quả tương tự :))
đang đèo thằng bạn thấy nó chỉ 1 đứa bảo là người yêu nó,quay lại nhìn thấy em ý cười chaod rất tươi,và có lẽ em ý cũng đánh răng bằng Close up thế nên 2 thằng em dại tông vào 1 đồng chí khác
:))
em tưởng anh thì ko cần nguời ta chỉ cũng đã đâm vào đầy nguời rồi chứ nhể B-) :-?

"ngượng chưa kìa" ah...8-}...lần nào cũng vậy...tất cả chỉ vì ba cái trò nhố nhăng ba lăng nhăng của mình :p
(thế là chị ủng hộ em chi rồi nhé ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây giờ nên có phần bình chọn ngượng cấp mấy .:D

Thôi, cho iem miễn khoản này đi, ngượng đến nỗi bây h ai đi coi MTV cũng nhìn em, Hết nói!

Chậc , những lần " ngượng chưa kìa " thì nhiều lắm đến nỗi không thể nhớ được cụ thể một cái nào , chỉ nhớ cảm giác lúc ấy thật là .... vài ngày sau nghĩ lại thấy muốn đấm vào mặt mình .

mặt mày dầy như cái thớt mà cũng bíêt ngượng hả Duy :-/, còn cái vụ ngượng chưa kìa của mày thì phải nói đến đi thăm quan Cúc Phương hồi lớp 8 :)) Duy làm show biểu diễn... :))

hờ hờ xem quảng cáo close up chưa có 1 thằng đang đi nhìn thấy 1 em đâm đầu vào cột điện ý
anh cũng có 1 quả tương tự

Hê hê, anh + chỉ được cái giống em, khác cái là em đi bộ và đâm vào ...thùng rác, ặc ặc.

Xấu hổ thì chắc nhiều, nhưng chẳng nhớ lắm, chưa nghĩ ra lần nào là xấu hổ nhất. :D

Khi vào nhầm phòng thay đồ ở bể bơi,lúc đó không có ai ở trong,thay quần áo hết.Vào WC bắn cái cho nhẹ người,nghe thấy tiếng con gái bên ngoài,cam chịu trong 20 phút để bọn nó thay quần áo và ra ngoài.Sau đó anh "chim cút" như tên bắn.

Back
Bên trên