hãy chia sẻ với chúng tôi những giây phút "ngượng chưa kìa" của bạn

Có lần khi đang trong''trận quyết đấu 'vs mấy thằng khốn nan bên 9A, em đã sơ ý để tụi nó đẩy vào WC nam rồi chặn cửa lại, đunghs luc s mấy anh , chắc lớp 11 từ trong đi ra, em ko biết là khi đấy , mặt em và mặt trời, cái nào đỏ hơn!!!!!!!!!!!!!!

may mà tao khôn lấy dấy báo dán cửa nếu không thì cũng teo như thằng Duy rồi :)) Chú Duy tắm xong ra rất phởn chí, không biết mình đã bị trưng hàng cho cả bọn con gái xem:))

Ngô Thu Phương đã viết:
Hic! Có lần đi bơi ở hồ bơi, mình lại vào nhầm cái nhà tắm nam mới đau! Ai đời cái hồ bơi đó lại xây 2 cái WC nam, 1 WC nữ --> lúc đi qua 1 cái WC nam mình đâm thẳng vô cái tiếp theo (của nam hay nữ thì biết rồi đấy). Mình vừa đứng ở cửa thì một tên đi ra, 4 con mắt nhìn nhau, tao nhình lên cái bảng và ôi rời ơi, tao không biết là lúc đó mặt tao nó giống cái gì nữa.
:)) phí thía , giá mà ko có cái thằng đấy đi ra thì vui lém đấy .

ĐỔi thành những câu chuyện về cái WC đi

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Ngô Thu Phương đã viết:
Hic! Có lần đi bơi ở hồ bơi, mình lại vào nhầm cái nhà tắm nam mới đau! Ai đời cái hồ bơi đó lại xây 2 cái WC nam, 1 WC nữ --> lúc đi qua 1 cái WC nam mình đâm thẳng vô cái tiếp theo (của nam hay nữ thì biết rồi đấy). Mình vừa đứng ở cửa thì một tên đi ra, 4 con mắt nhìn nhau, tao nhình lên cái bảng và ôi rời ơi, tao không biết là lúc đó mặt tao nó giống cái gì nữa.
:)) phí thía , giá mà ko có cái thằng đấy đi ra thì vui lém đấy .
Hơ hơ! Phần cuối câu chuyện cũng hay ho nữa kìa, 2 con bạn tao, đi cùng tao nhưng vào phòng tắm sau tao. Đúng lúc vừa bước chân vào phòng nữ (sau khi đã đi nhầm vào phòng nam) thì tao thấy tiếng 2 đứa hét thất thanh. Đố bọn mày có chuyện gì xảy ra?

Đơn giản quá , chẳng có chuyện gì xảy ra cả , chúng nó vẫn an toàn về nhà .

Ờ ờ! An toàn! Chỉ có điều là được mở rộng tầm mắt thôi! Chặc chả biết thế nào mà hai đứa mới đứng ở cửa ra vào đã hét toáng lên? Rồi cái ông mà tao gặp lúc trước ý, thì mặt lại đỏ bừng???????

Hoàng Ngọc Long đã viết:
may mà tao khôn lấy dấy báo dán cửa nếu không thì cũng teo như thằng Duy rồi :)) Chú Duy tắm xong ra rất phởn chí, không biết mình đã bị trưng hàng cho cả bọn con gái xem:))
có 2 Duy thì mày phải nói rõ là ĐD chứ - mà cái vụ đấy xoáy vào làm j` - làm ĐD nó mất giá trị bây h` !!

Hôm đấy gần như cả lũ con trai đứa nào cũng có 1 quả XXXPicture , hồi đi Cúc Phương vui thật .

chết cười thật, mình chả nhớ là đã từng làm những trò lố bịch gì nữa vì hinh như là quá nhiều. He he:D

Còn tui luôn được mệnh danh là người gây ra những bi hài kịch , nhất là những lúc vật lộn trên sân bóng là màn trình diễn của những trò lố !

có lần gọi tớ gọi điện thoại nhầm số giữa Phương trai và Phương gái
liên mồm, con này sao hôm nay giọng mày khàn khàn như con trai thế hả?
May mà nó chỉ cười chứ ko đi kể linh tinh ko thì lố lắm.

Nói về vụ ngượng chưa kìa thì em không có nhiều lắm. Đa số là do Ngọc gây ra
Nhưng hồi năm lớp 7, lúc ấy lớp tớ diễn kịch, mà diễn kịch thì phải thay quần, lớp tớ xí một phòng xép cuối cùng, để thay. Đang thay giữa chừng thì lũ con gái vô duyên lớp tớ đi vào, trong ấy có 5 thằng thì thật xui tớ là người mặc ít áo quần nhất (không như mọi người nghĩ đâu). Trong cái rủi có cái may, bọn nó chắc không thấy tớ vì trước tớ là một lũ 4 thằng may ô quần đùi nên em bé nhỏ nhờ bóng quan lớn mà toàn mạng, nhưng bản thân tớ cũng không dám chắc tụi nó có thấy mình không. Thế mới chết, cả lũ con gái hét ầm lên rồi phiến, chỉ tội tớ đỏ dừ cả mặt. Nghĩ lại vẫn còn huhu dù lúc ấy mình vẫn còn "trẻ con".

Back
Bên trên