hãy chia sẻ với chúng tôi những giây phút "ngượng chưa kìa" của bạn

thích nói vụ WC à :)) anh có 1 lần vào nhầm WC của các cô giáo,may là giữa tiết 1 nên ko có ai B-)

:-/ :| ah`, nhân đây cho em lạc đề một chút:lại nói về đề tào WC giáo viên, có lần em dc mục kích thầy Tuấn thân iu của chúng ta bê nguyện một chồng giấy A4 đẹp mĩ mãn vào...WC, em thật ko hiểu các thầy cô cần gì đễn giấy A4 ở trong đấy và nễu có cần thì phải nhiều đến thế ư :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

Đề nghị không lôi thầy, cô giáo vào những chuyện vớ vẩn như thế này, gương mẫu quá(Các thầy cô đọc được thì toi).

:)) bóa tay chuyện này, chậc, chắc là gấp máy bay thiệt đó ;;)

đã bảo là không nói chuyện thầy cô ở đây cơ mà, thằng hà này chày nhỉ

chết, các bạn ở đây đụng chạm đến bạn Cường rùi đấy

Lần ấy là mày rủ tao vào tham quan 1 lúc mà :-/

:D đâu đâu , đừng lói thế oan tao mày
nói chơi ai dè ku cậu xông vào thật :D hỏng quá [-x

Hôm trước chở con bạn đi chơi, lúc đi qua Cát Linh thấy 1 anh đẹp trai vô bờ đi xe đua =P~ thế là mình phanh gấp lại để 2 đứa ngắm. Khổ 1 nỗi cái yên xe thì vừa trơn vừa nảy thế là con bạn từ đằng sau, do bị phanh gấp, chồm lên phía trước -> đẩy mình rơi cái phẹt vào cái chỗ lõm xuống phía trước [ ko biết gọi là cái gì :D chỉ biết là khi nào đi qua vũng nước thì gác chân lên đấy] -> thành ra 1 cảnh tượng rất quái đản : con bạn mình ngồi chễm chệ chỗ của mình, mình ngồi thọt lỏm ở cái chỗ để chân. Đang loay hoay định trèo lên thì anh đẹp trai ý quay ra nhìn 2 đứa rồi phá lên cười :(( chết mất [ đẹp trai mà vô duyên]

Chuyện thằng Đoàn duy là khiếp nhất tắm ở quốc phương thì cái cửa có lỗ hổng nên nhìn thấy hết, biết hết bí mật:D

Cúc Phương chứ ko phải là quốc phương :D . Mà tao tưởng thằng Mai Thành Sơn mới là khiếp nhất, bị mày vứt cái underwear vào gầm giường -> ko có cái gì để mặc cả :))

bí mật gì đấy ? :D lói cho anh iem mở rộng tầm mắt cái :))

Hic! Có lần đi bơi ở hồ bơi, mình lại vào nhầm cái nhà tắm nam mới đau! Ai đời cái hồ bơi đó lại xây 2 cái WC nam, 1 WC nữ --> lúc đi qua 1 cái WC nam mình đâm thẳng vô cái tiếp theo (của nam hay nữ thì biết rồi đấy). Mình vừa đứng ở cửa thì một tên đi ra, 4 con mắt nhìn nhau, tao nhình lên cái bảng và ôi rời ơi, tao không biết là lúc đó mặt tao nó giống cái gì nữa.

HAHA - công nhận cái hồi đi Cúc Phương lắm trò vui thiệt !! cũng lắm trò rõ củ chuối nữa chứ !!
Hồi lớp 9 còn có cái trò xô nhau khi đi ngang qua hành lang tầng 2 , từ chỗ phòng thực hành Sinh và vật Lý đi ra lớp , cứ thấy thằng nào đi sát WC nữ là cả lũ xông vào đẩy rồi ẩn , thế mà có thằng trụ lại được trước cửa ko bị đẩy vào mới siêu !!
Hình như Bob bị đẩy vào vài lần roài thì phải ??!!? :D :D

Back
Bên trên