Hát tặng mấy em A3 yêu dấu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vũ Xuân Tùng
(NoloveT)

Active Member
Cuộc tình đơn phương mong manh tình anh dành hết cho em
Rồi từng ngày trông ngóng nguyện chờ cùng năm tháng mong đợi câu nói yêu của em.. tèo teo teo

Người đừng cho anh chờ mong tình yêu trong nỗi ưu phiền
Đừng cho anh nhiều đêm thẩn thơ thả hồn phiêu lãng
Để mong em về đây cười vui hạnh phúc với anh
Người đừng xa anh đừng đi về nơi hạnh phúc hoang đường
Đừng cho anh ngồi ôm buồn thương tuổi xuân đi mãi
Nguyện cầu cho người em mà anh trọn đời dấu yêu :(

Anh Tùng nguyện cầu cho em nào lớp 11a3 đấy??? Bật mí tí!

Mà em để ý thấy anh Cường đặc biệt quan tâm đến các em lớp 11a3. Why?? !!!

Em hỏi thật anh Tùng 1 câu,hơi xúc phạm tị .....nhưng anh ơi,anh có bị vấn đề về não ko thế?

Anh Tùng bị tàu hỏa nhập ma rồi ! Anh ấy thất tình nhiều quá đây mà. Tội nghiệp anh Tùng quá nhỉ:D:D

Tại các em không biết bài hát này thôi, hay lắm đấy, anh Tùng mà cầm đàn vừa đánh vừa hát chưa em nào chứng kiến mà lại chưa đổ :D

Bao giờ anh Tùng về trường gảy tụi em nghe nhéa!
Nhưng mà sao anh Tùng lại quan tâm đặn biệt tới các em lớp 11a3 thế? Còn các lớp khác thì sao??
À anh Chi ơi, hồi còn học ở trường anh Tùng đã gảy đàn làm ai đổ chưa??

Tran Thuy` Linh đã viết:
Em hỏi thật anh Tùng 1 câu,hơi xúc phạm tị .....nhưng anh ơi,anh có bị vấn đề về não ko thế?
ko phải có vấn đề...mà là quá có vấn đề.........:D:D:D:D:D:D

Lê Minh Hoàn : không đếm được em ạ...

Đêm qua anh không ngủ được.. thức trắng đêm sáng tác được 1 bài tặng các em A3...rất là tâm đắc :D

Ha ha .Cái bài đấy ở trong tưởng tượng hả anh .
Đêm wa anh nằm mơ thấy sáng tác được một bài thơ tặng các em , đang đến đoạn hào hứng thì cái đồng hồ nó kêu Reng Reng => phải dậy rồi => Thế là ko sáng tác được nữa => Ức

Ha ha .Cái bài đấy ở trong tưởng tượng hả anh .
Đêm wa anh nằm mơ thấy sáng tác được một bài thơ tặng các em , đang đến đoạn hào hứng thì cái đồng hồ nó kêu Reng Reng => phải dậy rồi => Thế là ko sáng tác được nữa => Ức Haha

Rất là tâm đắc cơ đấy.....thế thôi,tớ khuyên thật tình mọi ng`,ko nên nghe.....

Bùi Lê Chi đã viết:
Lê Minh Hoàn : không đếm được em ạ...

Đêm qua anh không ngủ được.. thức trắng đêm sáng tác được 1 bài tặng các em A3...rất là tâm đắc :D

Khổ, ko đếm được bao nhiêu lần thất bại trong tủi nhục, đau khổ, chỉ hận là quá ugly ko thể quyến rũ, hấp dẫn các bạn nữ.

Anh mới sáng tác được một bức thư tuyệt mệnh vì ko cưa được ai cả hả. Ấy, ấy đừng, đời còn đẹp lắm anh ạ. Còn rất nhiều người phù hợp với anh mà. Em khuyên anh đừng leo cao quá kẻo ngã đau đấy, hay thậm chí nặng hơn có thể thiệt mạng như chơi đó.

hhee tại các em chưa nghe thôi .. em nào nghe rồi mà không đổ anh nguyện đi theo em đó suốt đời :D

Chứng tỏ ko em nào đổ nên anh Tùng vẫn phòng ko nhà chống, mà đi theo các em ko đổ. Tội nghiệp. Em rất hiểu đấy!

he he vì anh chưa bao giờ hát cho em nào nghe:)

Sẽ chỉ hát cho riêng người yêu của anh thôi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên