girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lê Thị Thu Phương
(phuongams)

:9.*::ĐẳNg CấP cHyÊn NgHiỆp - ĐẳNg CấP 10 VĂN::*.9:

hoành tráng :eek: =D> Lớp VĂn năm nay toàn con gái, không có lấy một mống nam nhi 8-} . Chẳng biêt năm nay ai CN lớp Văn đây, mông là thầy để chúng con còn....
nào, hình như chưa có mống nào lớp mình vào box này thì phải, cứ lập để xí chỗ trước nhẩy :x
Welcome to VĂN 04-07

Chỉnh sửa lần cuối:
không phải là member của Văn nhưng tớ cũng thuộc loại: Sống trong Văn , chết vùi trong toán, một trái tim thấy Lý/hóa kinh hoàng:mrgreen: :mrgreen:
heheh, thế thì gurl văn tha hồ mà cá tính nhá, đừng để như mấy khóa trước , có chị cầm hoa pig shit chạy loanh hành lang 8-}
For girl only:x:x

aaaaaaaaaaaaaaaa! hu hu hu hu! thật vậy ao.Chẳng lẽ lớp văn của minh ko có đứa con trai nào thạt sao.Đau khổ quá đi!!!! vậy thì ngày 8/3 ai tằng quà cho chúng tôi đây.Lớp mà ko coa con trai thì chán chết!!! :((
to Phương: có phải P a1_nsl ko????? :-/

Em này khéo có họ hàng với thằng Hồ Lê Việt Long:))

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
aaaaaaaaaaaaaaaa! hu hu hu hu! thật vậy ao.Chẳng lẽ lớp văn của minh ko có đứa con trai nào thạt sao.Đau khổ quá đi!!!! vậy thì ngày 8/3 ai tằng quà cho chúng tôi đây.Lớp mà ko coa con trai thì chán chết!!! :((
to Phương: có phải P a1_nsl ko????? :-/

mày lúc nào cũng quà với cắp, khổ
bọn mày tự mua với nhau cũng được thôi:)):)):)):))
với lại lớp văn mà có nhiều con trai thì chắc đâu còn là lớp chuyên Văn nữa!:D

hik, công nhận nhưng cũng phải có thèng con trai nèo để bắt nạt bọn nó chứ, không có bọn nó nhìu khi cũng buồn lắm Khanh ơi:(:(:(:((
hehhe, tặng quà thì mấy bẹn sẽ được lũ độc vật lớp bên cạnh( but U must have beaty:D:D)

to Ngân: không phải đau, cấp II tớ học AMs cơ.
to Khanh: đúng đấy, lớp bon ấy có con trai thì lo gì, còn bọn tớ thì....hix..hix... đến là đau khổ..

lớp tớ con trai cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi
sao hôm nay CHi gọi Khanh nghe tha thiết thế:D

To Khanh: tất nhiên là phải nghĩ đến chuyên tặng woaf rùi!, với cả lớp ko có con trai thì chán chết :((
To Dũng: em cũng nghĩ thế, hay là có họ hàng nhỉ :-? :))

Con Ngân, gọi nốt mấy mống lớp mày lên đi! Tình hình là hay thật, lớp Văn không có con trai mới thích chứ, chứ kiểu 4 "dương" chọi với một đống "âm" lớp mày ngày xưa thì có mà chết à? Chắc chắn năm nay thầy Đỗ Thái không chủ nhiệm lớp Văn đâu vì thầy còn đang chủ lớp 12 Văn để năm nay thi ĐH!
To Khanh: Chính ra cái vấn đề con giai lớp mình cũng đáng lo ngại đấy nhờ!

ừa, sư phụ tớ năm nay không chủ nhiệm được lớp văn, tuy không học nhưng cũng thấy tiêc hùi hụi cho bọn ấy
To Khanh: tại bà nhạy cảm đấy chứ, ai gọi bà tha thiết đâu:p:p

huhuhuu!bi h lớp ko có con trai, mới thấy hồi xưa có 4 đứa là vui lắm rùi!!!!Mà sao mày ác mồm ác miệng thế hả thằng Huy kia! Ko biết động viên an ủi thì thôi , lại còn thêm dầu vào lửa. [-(
Thế có ai biết năm nay chủ nhiệm lớp văn là ai ko??????? :-?

thế lớp P của bọn mày có bao nhiêu đứa con trai, mà sao kêu gào thảm thiết thế :)>-

hơ, mà hình như toàn là dân NSL đúng không:>:>?
hì, lúc đầu bà chưa quen thôi Ngân ạ, đã học chuyên Văn thì fai? chấp nhận bệnh nghề nghiệp là for girl only:x, lúc đầu chưa quen nhưng sau rồi sẽ quên thôi mừ

to chi: uh! cũng mong là vậy, rồi sẽ quen.thế cấp 2 Chi học trường nào
to Khanh: cháu ơi! một lớp có mỗi gần 30 đứa, mà lớp cháu có đến 10 đứa con trai, nghĩa là non nửa lớp rồi còn đâu.Vậy mà còn than vãn gì nữa :)>-

:(( thế mà bạn Khanh còn bảo hơn lớp VĂn có mấy người??? 10 so với 0 hả???? :((

oh! bạn Phương thật là chí lý.Chỉ có những người trong cuộc mới hiểu mà thui :)>- :-$

Năm nay lớp Văn thầy Hùng chủ nhiệm, tên lạ hoắc ạ. Thế là cũng có man rồi nhé. Mà các bạn mong đông con trai làm giề, con zai lớp Văn thì cũng có khác gì con gái đâu :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên