girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chào các em lớp Văn 04-07, chị học 11 văn , thấy các em bàn luận sôi nổi quá đâm cũng tò mò ;;) à mà chuyện thầy Hùng chủ nhiệm lớp các em có chắc chắn ko? sao chị thấy mấy đứa lớp chị bảo là ông ý năm nay chủ nhiệm lớp bọn chị nhỉ?về thầy Hùng thì chị thấy thầy ý dạy... siêu buồn ngủ luôn( chia buồn trước nếu các em được thầy ý dạy), nhưng được cái dễ tính, hiền hiền--->dễ bắt nạt :)) ;) .ah mà lớp các em năm nay ko có con trai là may đấy, zai lớp văn thì..... :-s [-( , thà ko có còn hơn em ạ, đến mấy dịp 8/3 hay gì gì đấy, chị nghĩ toàn con gái tổ chức với nhau cũng vui cực( như lớp chị nè),chứ nhận quà mà giống như nhận....lương thực phát khẩn thì lấy làm cái giề cơ chứ? |-) |-) |-)

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
oh! bạn Phương thật là chí lý.Chỉ có những người trong cuộc mới hiểu mà thui :)>- :-$

nói chung là cũng là số ít rồi, nhưng dù sao thì cũng hơn lớp Văn nhưng bây giờ thì ko phải là ko cón con trai rồi nhé, có thầy nè:D
chắc mùng 8 tháng 3 thầy sẽ chi mua quà cho cả lớp thôi!:D

nói như mày thì cũng như chưa nói ! nhưng mà ko sao sau bao đêm trằn trọc băn khoăn giấc chẳng lành thì tao đã nghiêm ra một điều rằng : có hay ko cũng mặc kệ.Con gái lớp văn sẽ tự tạo ra một vương quốc MẪU QUYỀN :TÂY LƯƠNG NỮ QUỐC :)>- :-$ ;;)

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
nói như mày thì cũng như chưa nói ! nhưng mà ko sao sau bao đêm trằn trọc băn khoăn giấc chẳng lành thì tao đã nghiêm ra một điều rằng : có hay ko cũng mặc kệ.Con gái lớp văn sẽ tự tạo ra một vương quốc MẪU QUYỀN :TÂY LƯƠNG NỮ QUỐC :)>- :-$ ;;)
Hic! Đúng là gái lớp Văn. Thế TÂY LƯƠNG NỮ QUỐC là gì thế hả mày? :eek:

lớp văn không có con trai nhưng còn con trai các lớp khác và các anh lớp trên, lo rì:mrgreen: :mrgreen:
To Huy: mày không xem Tôn ngộ không à, chán quá cơ, là cái vương quốc toàn nữ, thầy trò Đường tăng đi lạc vào đấy xong rùi thế nào nữa ý :confused: , heheh, có đàn ông con trai nhưng chỉ được làm nô lệ thôi:p:p

hic híc! thì đấy chỉ là cái tên thui mà , các anh các chị làm gì nhảy vào xâu xé kinh thế 8-|
to Chi: làm gì có con trai àm sai làm nô lệ cơ chứ :(( .Nếu có thì tui cũng sẽ làm thế hahahah :))

heheh, Ngân ơi, đã bảo không nhớ mà, nhưng nghe nod cứ Tàu tàu thế nào ý:D:D:, nên ghép xừ vào Tôn ngộ Không, mà trong TNK cũng có một nạn ông ĐTăng đi lạc vào vương quốc toàn nữ, heheh nếu Văn-ams năm nay có một thằng con trai thì chắc là nó đi lạc vào dấy:):)
Con trai trong lớp khác thì kô biết thế nào nhưng vào lớp Văn là phải theo luật lớp Văn, nếu thầy hùng chủ nhiệm thì bắt nạt thầy ý, các thầy dạy Văn hiền lắm :mrgreen: :mrgreen:

hay =D> sắp đi tập trung rùi, là biêt luôn ấy mà :)) Chẳng biết mặt mũi thầy thế nào nhẩy?7.30 sáng thứ ba... ;;)

Lê Thu Phương đã viết:
hay =D> sắp đi tập trung rùi, là biêt luôn ấy mà :)) Chẳng biết mặt mũi thầy thế nào nhẩy?7.30 sáng thứ ba... ;;)

bạn Phương có vẻ hồi hộp ghê, mình cũng thế thấy cứ hay hay:)

thấy thầy rùi! trông cứ hư là giáo sư tiến sỹ ý! thầy có vẻ hiền và dễ tính , nhưng nói bé quá hà, căng thủng cả lỗ tai mới nghe câu dược câu mất :)) [-x

Hi`... cũng có hộ khẩu bên chị em lớp Văn, nhưng cuối cùng học Anh ^_^ Lớp Văn quen Tân và Ngân, sau này chắc sẽ thân nhiều hơn, girl Văn cute nhắm nhắm nhắm... :p

êu! lớp văn có 4 ngân lận( huhuhu mất độc quyền rồi) nên quen ai rứa, nói thử cả họ xem nào

Thu Ngân <ngó cái là biết không phải bà rồi mà còn hỏi ^____^>

Thầy dạy Văn học hay lắm :), cũng đã từng học thầy rồi, nhưng mà học đội tuyển được có vài tháng, còn ở trường từ lớp 1 đến giờ học các cô :D... Các cô thì... ặc, có cái request là con gái lớp Văn hand-writing phải sạch đẹp, ghê nhắm... T_____T

Ờ,con bạn mình phải đi tạp viết chữ đẹp rồi đấy.
@ Mai Phương:hơi ngoài lề 1 tí,có phải cậu là Kingandqueen đúng ko? :D

ghét nhất ai tên Tú Anh :)):)):)) kẻ thù 2 năm trời đau khổ :)):)):))

thích nhé, có thấy giáo làm CN, tao thích được như thế HLVNgan ạ!!!:D
cô giáo cũng hay nhưng mà thầy thì hay hơn:D

Oẹ, tưởng Văn năm nay nàng Tú Anh chủ nhiệm mà, thầy quái nào ở đây bé kia :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
thấy thầy rùi! trông cứ hư là giáo sư tiến sỹ ý! thầy có vẻ hiền và dễ tính , nhưng nói bé quá hà, căng thủng cả lỗ tai mới nghe câu dược câu mất :)) [-x

thế ko phải là bạn Ngân nói chữ THẦY đó chị:)

công nhận tao cũng thấy thế! lớp đã có 34 đứa con gái rồi, lại thêm một cô chủ nhiệm nữa, làm sao sống nổi, ít ra là thầy thì còn đễ tính và chiều học sinh hơn :))
Mà sao học sinh lớp văn ít online vậy nè,chán quá đi!!!! :((

Năm ngoái cô ý cũng chủ nhiệm các chị 11 Văn năm nay mà, các em yên tâm, cô ý cũng hiền thoai :D:D:D nhưng lớp mà có đứa nào mất dậy,láo láo quậy quậy, hay bùng học kiểu như chị thì bị cô ý chù dập cho đến đêm ngủ ác mộng luôn :)):)):)) năm lớp 9 hãi hùng của đời tôi, [-o<[-o<[-o<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên