Giao thừa 8 / 2 năm con gà

Phan Hồng Hạnh
(Fox)

Điều hành viên
em nghe thằng bạn nói là ở Frankfurt am Main làm to lắm ạ? Cả nhà có ai lên đấy ko thế ạ?

rồi cô thì sướng rồi...lúc đấy tao còn đang chuẩn bị thi....vuằ mới sang hồi đầu t11 mà, ai cho về nữa mà về...đâu được dắt tay nhau về như ai đó đâu hì hì...hè ơi đến nhanh lên cái nhỉ...

hehehe.... thông tin gì nhay thế nhỉ.... tôi đâu đã tiết lộ gì đâu mà cô biết tôi về với ai đó... 3h chiều nay tôi thi Toán này nhưng bây giờ vẫn ngồi đây đây... hư quá...huhuhu...
Nhưng cứ nghĩ được về VN ăn Tết lại...xúc động rơi nước mắt....huhuuhu... sao con lai được về đúng Tết cơ chứ.....
Nhưng dù sao cũng chúc cho bà con ở lại ăn Tết vui vẻ...:D

Tết này chắc là buồn như con chuồn chuồn rồi :((.

MÀ không sao, tết này có Bánh trưng tự làm là ngon rồi :D ... hehe

Việt Anh biết tự gói bánh cơ a? Thế gói luôn cho chị một cái nhé?:D

Anh cũng đăng kí một cái, em Việt Anh khéo tay nhẩy! Ủng hộ đồng bào xa tổ quốc một cái bánh nhé ;)

ớ cho chị đăng kí 1 cái nữa, đàng nào cũng gửi xuống Sued thì tiện gửi cho chị 1 cái luôn ;) EM VA này đa tài quá...

Mọi người nhầm roài, bạn VA gói bánh "trưng" đấy chứ có phải bánh "chưng" đâu :D (j.k)

Prosit Neujahr!:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe the cuoi cung da ai o dau lam dc buoi lien hoan Tet nao chua vay? Ke len day cho moi ng huong ke ko khi voi, nhat la nhung chua chua co ti ko khi nao nhu Van ne huhuhu :((

Nghe em Vân khóc lóc tội nghiệp quá nhỉ, Tết năm nay rơi vào ngày trong tuần thì chịu rồi, làm ăn được gì đâu. Ở chỗ anh cũng tụ họp một chút gọi là năm mới, xem VTV4 Gặp nhau cuối năm, hôm đó có ai xem không, kịch nhắng nhít phết! Hôm đó tớ cũng có thu lại, mỗi tội nặng quá, hơn 1GB (đấy là mỗi cái kịch táo quân thôi đấy), không thì cũng gửi cho anh em xem!

Sắp tới em Vân về VN chuẩn bị bê tráp cho chị Ngọc Anh đi, tiện thể làm quen luôn mấy anh bê tráp khác, theo thông tin mật chị Ngọc Anh cung cấp cho anh, các anh bê tráp toàn thuộc loại trẻ tuổi, đẹp trai, phong độ ngời ngời đấy :D.

Uẩy thế ah thề em về VN cái lao đi bê tráp ngay :D mà ngày nào vậy hả anh Hoàng Anh?

Ặc ặc :)) thật thế đấy ah :)) Thế em có đc ăn vét ngày nào ko vậy?

Chỗ anh giao thừa người ngoài đường đông nghịt, pháo hoa đẹp ơi là đẹp.

Chú thích: "chỗ anh" = bến Bạch Đằng, TPHCM :)

:( Em lại tưởng chỗ anh là Hồ Gươm nhà mình chứ
Anh Duy có đón tí ko khí Tết bắc nào ko vậy?

chỗ chị à nhầm chỗ tớ thì cũng như HA, gọi là liên hoan tí chút cho nó lấy vị Tết xong hôm sau lại đi học như bth hic hic. Nói chung là không hoành tráng bằng hồi ở Leipzig. Anh Duy suớng thế...

Back
Bên trên