Giao lưu với thí sinh L. Đức Phương, L.Trọng Tú, N.Đăng Linh, Lê Tuấn, N.Tiến Đức

Nguyễn Mỹ Hạnh
(NMHanh)

Bạn là người hâm mộ các thí sinh thi Mr. HAO? Bạn muốn giao lưu và tìm hiểu về thí sinh bạn yêu thích? Bạn muốn đảm bảo rằng người bạn vote xứng đáng với lá phiếu của bạn? Còn chần chừ gì nữa, bạn hãy đặt câu hỏi cho thí sinh bạn yêu thích tại đây.

Đây là thread giao lưu với:
SBD 40. Lê Đức Phương
SBD 41. Lê Trọng Tú
SBD 42. Nguyễn Đăng Linh
SBD 43. Lê Tuấn
SBD 44. Nguyễn Tiến Đức

BTC được quyền xóa tất cả các câu hỏi, nhận xét xúc phạm đến danh dự hay đời tư của thí sinh mà không cần báo trước. Thí sinh được quyền không trả lời bất kì câu hỏi nào mà thí sinh không thích. Nếu thí sinh chọn không giao lưu với khán giả, BGK sẽ không đánh giá thí sinh thấp đi về điều này, tuy nhiên có thể ảnh hưởng tới số lượng vote của bạn đọc cho thí sinh

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Giao lưu với thí sinh L. Đức Phương, L.Trọng Tú, N.Đăng Linh

Mình có một vài câu hỏi muốn hỏi thí sinh Lê Đức Phương:

1. Với tư cách là admin Ban biên tập, Phương cảm thấy khó khăn nhất hiện nay là gì?

2. Khi giao một nhiệm vụ cho một thành viên nào đó, Phương sẽ để họ tự kiểm soát công việc của họ hay sẽ luôn theo dõi, nhắc nhở, kiểm tra?

3. Phương có xem lại các bài viết sẽ đưa lên trang chủ do các biên tập viên lựa chọn không?

Cảm ơn Phương nhé!

Anh Phương hè này có về VN ko? ;;)

Em Đăng Linh bao giờ thì sang Sing? ;;)

bác sĩ :|
bác sĩ đã nghĩ ra cách nào cứu nhà em chưa ahh :((

@ Chị PHương: em không sang Sing nữa chị ạ, tình hình là em đi chỗ khác :( tiếc không đc gặp chị

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Giao lưu với thí sinh L. Đức Phương, L.Trọng Tú, N.Đăng Linh, Lê Tuấn

Chào anh Lê Tuấn!
Em để ý đến anh vì anh là người đến muộn nhất, xếp cuối cùng trong danh sách. Em đã đọc qua profile của anh, thấy rất ấn tượng!!! Em có rất nhiều điều tò mò về anh.
Anh là một cái tên mới, ít thấy xuất hiện trong HAo, vậy điều gì khiến anh quyết định dự thi HAO???

Em cũng có câu hỏi cho anh Lê Tuấn. Trong đơn đăng ký của anh, anh có nói
Học bổng du học Mĩ không kém gì các bạn hay được đăng trên dantri.com.vn
Vậy hiện anh đang học trường ĐH nào ở Mỹ? Anh làm thế nào xin được học bổng thế ạ? :D

Đào Việt Nga đã viết:
Mình có một vài câu hỏi muốn hỏi thí sinh Lê Đức Phương:

1. Với tư cách là admin Ban biên tập, Phương cảm thấy khó khăn nhất hiện nay là gì?

2. Khi giao một nhiệm vụ cho một thành viên nào đó, Phương sẽ để họ tự kiểm soát công việc của họ hay sẽ luôn theo dõi, nhắc nhở, kiểm tra?

3. Phương có xem lại các bài viết sẽ đưa lên trang chủ do các biên tập viên lựa chọn không?

Cảm ơn Phương nhé!

Em xin đi từ từ ạ:

1. Khó khăn lớn nhất hiện nay là vấn đề nhân sự bởi hầu hết các thành viên BBT đang trong giai đoạn thi cử tương đối vất vả. BBT cũng đã đăng thông báo tuyển thành viên mới và tự tìm nguồn nhân lực cho mình nhưng kết quả chưa được như ý muốn. Chị biết đấy, yếu tố con người luôn đóng vai trò quyết định phải không ạ? Hay là chị Nga nhập hội đi :p

2.Mỗi tuần, Admin BBT sẽ giao công việc cụ thể cho từng người và yêu cầu hoàn thành công việc trong tuần. Dĩ nhiên là cũng không thể quá cứng nhắc nhưng em luôn nhắc mọi người, đây là một công việc hoàn toàn nghiêm túc, do đó mọi người phải luôn ý thức được trách nhiệm của mình. Còn việc các BT viên thực hiện công việc của mình thế nào thì em có thể tin tưởng, bởi đơn giản 1 điều: We are Amsers!

3. Tất cả các bài viết được các BTV lựa chọn đều được ko chỉ em mà còn tất cả các thành viên BBT cho ý kiến và tham gia biên tập lại. Thậm chí thỉnh thoảng vẫn có người nhà (Anh Hà, chị Giao vv...) ghé thăm và cho chỉ đạo. Do đó theo em là đảm bảo chất lượng và tính khách quan của bài viết.

Cảm ơn chị Nga ạ :D

Đặng Minh Phương đã viết:
Anh Phương hè này có về VN ko? ;;)

Anh đang đợi ngày đăng quang, sống chết gì cũng về :> :D

Phan Thanh Hoa đã viết:
bác sĩ :|
bác sĩ đã nghĩ ra cách nào cứu nhà em chưa ahh :((

Cả ngày hôm qua, thề với em là bác sĩ lang thang hết các bệnh viện to đùng trong thành phố, nhưng thuốc cho nhà em hiếm quá, tìm không ra được. Thôi còn nước còn tát, để bác sĩ cố thêm vậy :)

Lê Đức Phương đã viết:
1. Khó khăn lớn nhất hiện nay là vấn đề nhân sự

Vấn đề này nan giải đây. Thiếu người ở những bộ phận nào thì không biết em đã post trong Box BBT chưa, nếu chưa thì viết cụ thể nhé, để BDH có hướng giải quyết hoặc điều động tạm nhân sự ở Ban nào đó trong trường hợp chưa tuyển được thêm người.

2.mọi người phải luôn ý thức được trách nhiệm của mình. Còn việc các BT viên thực hiện công việc của mình thế nào thì em có thể tin tưởng

Em có tư chất của nhà lãnh đạo đấy ;)

3. Tất cả các bài viết được các BTV lựa chọn đều được ko chỉ em mà còn tất cả các thành viên BBT cho ý kiến và tham gia biên tập lại. Thậm chí thỉnh thoảng vẫn có người nhà (Anh Hà, chị Giao vv...) ghé thăm và cho chỉ đạo. Do đó theo em là đảm bảo chất lượng và tính khách quan của bài viết.

Cái này có vẻ hơi phức tạp nhỉ! Để đảm bảo chất lượng và tính khách quan của công việc không nhất thiết là tất cả mọi người đều có thể tham gia, như vậy sẽ phá vỡ cấu trúc của một tổ chức. Chị sẽ nghiên cứu lại việc này và sẽ đưa ra đề xuất trong box BDH.

Cảm ơn em Phương đã rất nghiêm túc trong công việc, phát huy nhé!

1. Vấn đề nhân sự hiện đang đợi các thành viên cũ vào điểm danh, sau đó xét trên tình hình thực tế sẽ có các phương án giải quyết cụ thể ạ

2. Chị cứ nói thế! Ngượng chết ạ!

3. Em sẽ nghiên cứu thêm về vấn đề này ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

Trước hết là cám sự quan tâm của các bạn.
Xin cứ gọi mình là Jimmy Tuấn.
1. Nói mình là thành viên mới thì cũng ko đúng. Mình từ lâu đã theo dõi sát sao các hoạt động của diễn đàn, ví dụ như cuộc thi Miss HAO và trang Gai Xinh 1, 2... Mình cảm thấy diễn đàn rất thú vị và bổ ích. Nhưng vốn ko phải cựu học sinh của trường, tự nhiên nhảy vào nói lung tung thì cũng ko duyên. Nay có cơ hội đóng góp một cách trực tiếp, thì mình ko thể bỏ qua dù đang rất bận với Hiệp Hội các doanh nghiệp vừa và nhỏ. Mục dích chính của mình là giao lưu và học hỏi. Qua đây mình cũng muốn thử sự tự tin của bản thân. Như đã trình bày trong profile, ước mơ của mình là làm người mẫu đóng phim và ca hát, cho nên sự tự tin là một tố chất rất cần phải rèn luyện.

Nãy giờ thấy mọi người hỏi nhiều thứ liên quan đến BBT quá, Cho em hỏi cái anh Phương nhé ;)
1. Anh định làm gì trong tương lai... 10 năm nữa chẳng hạn
2. Bên lề một chút, anh thik có một gia đình như thế nào :p

Em xin chào anh Jimmy Tuấn ạ, em đã nghe tiếng anh ở nhiều diễn đàn khác nhau. Em có một số câu hỏi cho anh:
1. Anh thích đóng loại phim như thế nào?
2. Anh quan niệm thế nào về tính yêu đẹp?
3. Cô gái lí tưởng của anh có những đặc điểm như thế nào?
4. Sau khi đi du học về, anh có những kế hoạch gì để đóng góp cho đất nước ngoài việc ca hát làm người mẫu và đóng phim?
5. Anh cho biết bí quyết của anh để có thân hình hoàn toàn lí tưởng?
Xin hết.

Chỉnh sửa lần cuối:

chị Nga đã viết:
Em có tư chất của nhà lãnh đạo đấy
Hihi, thế chị Nga chưa đọc bài thơ này của bạn hiền Phương của em rùi :p

Tôi là anh bí thư

Tôi là anh bí thư
suốt ngày ôm khư khư
một cái chức to bự
tôi là anh bí thư

Trông tôi dáng lừ đừ
học hành cũng chẳng cừ
sao mọi người vẫn cứ
bầu tui làm bí thư?

Làm cái anh bí thư
nhiềi lúc thấy mệt lử
vì đống bài to bự
và thời gian chẳng dư

Nhưng cũng hay lắm chứ
vì được làm sếp mừ
được quát tháo, ậm ừ...
ai bảo tôi _ bí thư

Tôi là kẻ tôn sư
chăm dùi mài kinh sử (đùa đấy)
vì vậy trong sổ tử
không thể có bí thư (lại đùa nữa)

Nhưng về khoản riêng tư
tôi lại phải từ từ
vì phải lo nhiều thứ
bởi vì tôi _ bí thư

Hôm tôi lên tầng tư
thấy một Lý Sư Sư
bị một thằng to bự
đang giở giọng lão Trư

Tôi liềm không chần chừ
lao đến như Ma Bư
cho thằng kia một hự
làm cho nó đứ đừ

Nàng thấy vậy cười trừ
"Nó_ người iu em mừ"
sao anh lại sử sự
như thằng vô gia cư?

Tôi thấy vậy từ từ
chào tạm biệt tiểu thư
phải rút lui nhanh chứ
nó mà dậy, bỏ xừ

Từ hôm đó xem như
tôi hết làm bí thư
thầy bảo tôi quá hư
lỗi lầm không tha thứ

Tôi nhắc ai đang thử
Muốn trở thành bí thư
đừng như tôi nữa nhứ
kẻo lại thành bí nhừ

hư hư hư hư hư

P.2002

Chị thấy bạn hiền của em giỏi ko ? :D :p

:x

Ồ, bạn hiền của Quỳnh kỳ diệu thật 0:) đáng nhẽ chị phải nói thế này "Phương có tư chất làm lãnh đạo từ trong trứng nước" mới đúng đường lối của bầu sô Quỳnh, nhở :D

Cổ vũ thí sinh Lê Đức Phương cái nào :drummer: :guitar:

thơ anh Phương hay quá :x

Gia đình xin chân thành cảm ơn và hậu tạ :)>- :* :x

Hỏi Phương một câu: Phương có thể làm ngay một bài lục bát ca ngợi vẻ đẹp hình thể của một cô gái được không? Tả càng kỹ càng tốt.

Back
Bên trên