Giao lưu với các thí sinh tuần 3 (từ 24/3 đến 28-3)

Đinh Trọng Tiến Dũng
(Jack)

Điều hành viên
Do có 1 số thay đổi nên poll của tuần 3 sẽ chỉ kéo dài trong 5 ngày, mọi người hãy vote cho thí sinh mình yêu thích ngay từ bây giờ đi nhé. Và đây là topic để dành cho khán giả giao lưu với các thí sinh:

1. Vũ Phuơng Chi

2. Đào Huy Kiên

3. Duơng Quang Long + Lê Đào Huơng Thảo

4. Lê Việt Ngọc Mai + Ngô Duy Biên

Chỉnh sửa lần cuối:
Vào mở màn phát :p

Chưa kịp thay cái bản lỗi tùm lum kia = bản mới thu lại thì đã bị up lên rùiT__T , thế mà mọi ng vẫn ủng hộ --> sướng sứong sứong :x..Thôi thế đã đủ mãn nguyện ;))

cho hỏi Kiên tại sao có thể sáng tác được bài hay thế :x có phải chỉ là vì cảm hứng quá mạnh saukhi xem phimko?
ấy có thể đưa lời lên cho cả nhà cùng hát không :x

thanks Nga vì đã ủng hộ spiderman. Tớ rất thích phim này. Nhớ hồi đấy là hồi lớp 11 đạp xe đi ngang qua cái panô spiderman2 ở rạp quốc gia tự nhiên lẩm nhẩm thế nào ra được 5 câu điệp khúc. Cuối cùng đến giờ Toán thì phải,ko học mà viết nốt lời cho cả bài. Các bài hát của tớ thì phần nhạc đều chỉ lưu lại trong đầu thôi vì chả biết nốt nhạc mặt mũi ra sao.
Còn đây là lyrics:
1.
Có một người anh hùng
Anh bay nhảy như chim anh tóm gọn kẻ ác
Ai cũng muốn biết mặt anh
Ẩn dưới lớp mặt nạ kia
Có một chàng trai nhút nhát
Anh yêu thầm một người con gái mà không dám nói
Không một chút tài năng
Chẳng ai nhớ khuôn mặt anh
Hai người đàn ông một trời một vực
Nhưng họ là một mà thôi
Chorus:
Tài năng càng lớn
Trọng trách càng cao
Vinh quang hiển hách
Nhưng anh cô đơn
Anh là spiderman
2.
Người con gái luôn đợi chờ anh
Nhưng anh chẳng thể làm bạn cùng ai
Vì họ sẽ gặp bao hiểm nguy bao hiểm nguy bao hiểm nguy
Ơi người anh hùng mang trên vai một nhiệm vụ nặng nề
Ai cũng muốn làm spiderman
Có một người anh hùng
Vinh quang thật lớn lao
Nhưng giờ này
nhưng giờ này anh ngồi một mình bên khung cửa sổ

Repeat Chorus

Tài năng càng lớn
Trọng trách càng cao
Anh là spidermannnnnnn

Chỉnh sửa lần cuối:
Bài này không tập theo hát hơi phí anh ạ :p

Thế nhạc bài spiderman này là ai đánh thế em? :D

phối khí là người ở bên studio chơi organ. Em cũng chưa ưng ý với cái bản phối khí này đâu. Bài này phải cho "The wall" chơi mới đúng phong cách nhưng thôi xài tạm vì cũng amateur thôi mà

hehe, cho tao rap lại nhá Kiên ơi...:D...

cũng được nhưng phải trả tiền mua bản quyền đấy :D

đùa thui chứ tao chỉ lấy ý thui, chứ lyrics của mày hok rap ngay dc...:D...ko sao, nếu tao viết xong mà có Productions nào nhận mua thì tao trả tiền mày...:))...

Đề nghị đầu tư cho Kiên vứt đi phối lại :)) Nó sẽ bớt mộc mạc nhưng sẽ ảo hơn nữa, đồng ý không khổ chủ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
kiên cho thêm vài bài nữa đi, ví dụ

batman
cat woman
superman

....

thằng Bách chỉ được cái vớ vẩn. Mấy cái phim kia xem chán phèo, chỉ có spiderman mới có thể khiến tao dâng trào cảm xúc để viết nên tuyệt tác thôi :))

thằng Bách chỉ được cái vớ vẩn. Mấy cái phim kia xem chán phèo, chỉ có spiderman mới có thể khiến tao dâng trào cảm xúc để viết nên tuyệt tác thôi :))

thế mày còn fim gì làm dâng trào cảm xúc ko ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) -- hentai ah`\:d/ \:d/ \:d/

ôi.. thế hóa ra Spiderman và hình tượng Con chuột chết đều ngang ngửa nhau xét về độ làm bạn Kiên dâng trào cảm xúc mãnh liệt :x
J/k :p:">

còn bài nào nữa ko, bạn Kiên đưa link trước cho moị người cùng thưởng thức rồi đăng kí thi cũng ko muộn đâu :">

tớ muốn nghe bài Kiều ở lầu Ngưng Bích
Khả năng chắc là bạn Kiên cũng phải rất thích đoạn thơ này rồi đây b-)

Con chuột chết cũng ko phải là thứ gì thấp hèn để so sánh như thế đâu :)

Bạn Đức bây giờ thần tượng Spiderman quá nhỉ. Nhìn avatar kìa :))

Back
Bên trên