Giao lưu Toán - Nga!

Nguyễn Ngọc Anh
(Nguyễn Ngọc Anh)

Chưa biết thế nào cả. Bọn lớp tớ nghe có vẻ hào hứng lắm nên chắc là sẽ ok hơn lần giao lưu với lớp văn. Tớ nghĩ là nên tổ chức vào khoảng 24-25/12, tiện dịp kỉ niệm trường luôn, đi chơi cho nó khoái. Còn nếu không được thì chắc là phải sang học kì II thui vì học kì vừa rùi lớp tớ có nhiều hoạt động wa, học hành bị trì trệ lắm! Mọi người có ý kiến gì cho lần giao lưu này thì cứ nói nhé!

Thế vào 24-25 thì đã có ai có tiết mục gì chưa, xin cho ý kiến, có nên tiệc tùng ăn uống gì không ? :))

tình hình hay là làm vào đầu tuần đi,nghỉ cả 5 tiết luôn(đây là iem cao hứng nghĩ thía ,giống như A1 nó làm năm ngoái ,biết là bất khả thi roài,tiết KA thì làm sao mà nghỉ đc:(( ).Chọn hôm nào rỗi rỗi ,có lẽ sau thi HK là đc,ko cần phải 24-25 đâu .Hôm ấy đông lắm ,mà sợ mọi người cũng đi bù khú với bạn ,chưa chắc đã tổ chức đc .Anh ui ,anh nghĩ trò chơi j đi??
Ps:hay qua anh1 ngay cạnh lớp toán mà chả biết ai cả(ah,quên :Đậu Lan-con mình)

Uh, chắc là nên tổ chức vào sau khi thi học kì nhưng trước 24-25 thì hợp lý hơn:)). Mà mình cũng chả biết bạn nào lớp Nga cả :))

Lớp Nga hình như tớ quen Phan Anh với Nghiêm Long thì phải:))
Ko sao ko biết thì giao lưu mới thêm phần thú vị

Chính xác "Không biết thì giao lưu mới thêm phần thú vị". Tớ cũng nghĩ giống bạn, mặc dù tớ cũng biết khá nhiều bạn lớp Toán. Nhưng chỉ biết thui chư ko quen nghen. Mà hôm nay cũng vừa gặp mấy bạn đi học thêm đấy thui!
Uh, mấy đứa lớp tớ cũng bảo là nên làm ngay sau thi. Mọi người nghĩ sao? Tất nhiên là màn ăn uống ko thể bỏ qua. Tớ cũng muốn "cua" một cái đầu hoàn hảo của lớp Toán. Được ko? Có ai chê ko vậy?

Hơ ,lớp ta làm giao lưu với Toán là ntn thế ?
Ở lớp Toán quen mỗi Thanh Đức .Ko biết ai cả ?
Mà các bạn định làm giao lưu thế nào thế ? Có xin được nghỉ tiết ko ;;) ?
Mà làm vào HKII chứ HKI sắp thi rồi còn gì :( .

Hehe, chẳng có cái đầu nào ở lớp Toán là hoàn hảo đâu :)) :p Bị Toán học phang hết roài, càng chăm càng bị phang nhiều :p

Đâu nào , ít nhất thì tớ vẫn đủ lý trí để thấy rằng quả giao lưu này có vẻ thú vị .
Lớp Nga chỉ quen Phân và Nghiêm Long ( vẫn buồn cười quả áo hồng của Nghiêm hôm trước hoho )

Giao lưu thì lúc nào cũng được
Chính ra lúc thi mới là lúc chơi nhiều, nhất là tuần thi tập trung:))
@ DA: thì có ai hoàn hảo đâu cơ chứ đâu chỉ riêng lớp toán:D

Hehe, chẳng có cái đầu nào ở lớp Toán là hoàn hảo đâu Bị Toán học phang hết roài, càng chăm càng bị phang nhiều
DA nói thế có chết không cơ chứ, thế cậu vứt tớ đi đâu rồi :)), tớ chả biết ai cả. Mà thi xong mới làm cơ mà, sắp thi rồi, nghe đâu 28 là thi rồi :))

Hịc nhưng có tiết mục hát hò gì không hả các bạn? Khoản này là hơi bị vấn đề đấy nhá :))

haha giao cho văn ha` chắc là okay đó :D
lớp minh` chắc được 1 tiết mục :D

Cả Thanh Đức nữa , bổn cũ soạn lại , ko biết các bạn gái lớp Nga có lăn ra chết ko ( hiểu cả nghĩa đen và nghĩa bóng )

Chắc chắn là ko chết nhưng có vào bệnh viện hay ko thì còn phải xem đã. Đùa tí thui! Thế này nhé, bọn tớ nghĩ là ngay sau hôm thi toán, hoặc là thi toán xong cũng được, bọn mình làm giao lưu luôn. Tình cảm là chính phải ko, vậy thì mọi người thấy đi hát thì thế nào. Lớp tớ hay đi hát, ah, cũng ko hay lắm nhưng mà cũng biết chỗ này hát hay, giá phải chăng mà cũng lịch sự lắm. Nếu được thì thi xong đi chơi luôn nhé! Tớ cũng rất hi vọng hai lớp sẽ kết giao ... chẳng bít dùng từ gì cả. Nói chung, mọi người cố gắng nhé!

Ừ , nghe được đấy , lớp tớ ko hay hát nhưng có một số nhân hát hay . Thế thì thi xong nghiên cứu đi hát nhé .

Nhớ hôm hát karaoke ở nhà chú Minh voi mình được 98 điểm nhắng không chịu được :)), năm nay chắc lớp mình có một số nhân hát hay như lớp trưởng chẳng hạn , Văn Hà lên hát rap, Minh Quân lên "Đan Trường", Minh voi lên hát bài "con vỏi con voi" ha :))

Yêu cầu anh Trúng Tri ko nhiều chuyện , vì mày cũng phải lên hát đấy .

Back
Bên trên