~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi ng nhân lúc VA k lên HAO mà nói xấu tớ thế ah? :(( , tủi thân wa. Tớ dg dg là ng thế này cơ mà, CA ghen ăn tức ở nên mới nói linh tinh thế.
@em Thắng: em "dễ thương" quá đi mất, giống ở điểm nào thế em??
@Ly: hồi đấy hình như luc đầu tg dc rồi nên cứ bán, dc 1 cơ số rồi mới biết k dc, thế là gạch giá đi..............bán tiếp :))

Giấy phép làm chương trình đấy em ạ. Ng ta phải duyệt nội dung chương trình của mình mà em :d.
Theo thông tin mới nhận đc thì cái 60% thành công của chị Hương lớp 11P1 đã hoàn toàn thất bại. Bây h cô Kim Đức lại quen trên sở văn hóa thông tin, chỉ mất 5 ngày để làm giấy tờ. Nhưng mà /:) chưa gặp được thầy Điện để thầy đứng ra bảo lãnh cho chương trình của mình. Mong là làm nhanh cái giấy tờ.
Trường hợp xấu nhất là phải làm ở sân khấu của trường thì mất thêm khoản âm thanh với ánh sáng và :| sợ nhất là điều kiện thời tiết.

Sợ thứ 2 là đến điện đóm 8-}
@ Đ/c Hằng: Xin để duyệt nội dung bài hát :| xem có đồi trụy, fa?n quốc, hay nhố nhăng j` 0 @-)
Này đ/c, tiểu đội thế nào ;;) :))

[-( đấy [-( tôi đã bảo là đ/c Hằng khinh tiểu đội mọi của hcij em mìh rồi mà [-( đ/c Ly hỏi mấy lần mà đ/c í có thưa đâu [-( định lờ lớ lơ đi đấy [-(

2baif cảu lớp em, 1baif về ma, 1 bài về đi chơi đêm, có sao ko :| :-s :-ss

Yên tâm lúc dịch lời bọn nó đã 'nói giảm nói tránh' rùi mày cứ yên tâm:D

Em Miu nhớ nhiệm vụ của mình nhé ;;) ;;) ;;) ;;) tin tưởng em Miu lắm :x :x :x :x

Hằng mọi 8-} 8-}

Cho em hỏi là đã thuê đc rạp chưa ạ ?? thấy hnay mẹ em gợi í là mẹ em có thể xin cho biểu diễn ở Rạp Công Nhân ( ở Tràng Tiền í với giá rẻ nhất có thể...... mẹ em sẽ hỏi lại cụ thể xem thế nào ạ :D

Lê Minh Hằng đã viết:
Em Miu nhớ nhiệm vụ của mình nhé ;;) ;;) ;;) ;;) tin tưởng em Miu lắm :x :x :x :x

Hằng mọi 8-} 8-}

Cho em hỏi là đã thuê đc rạp chưa ạ ?? thấy hnay mẹ em gợi í là mẹ em có thể xin cho biểu diễn ở Rạp Công Nhân ( ở Tràng Tiền í với giá rẻ nhất có thể...... mẹ em sẽ hỏi lại cụ thể xem thế nào ạ :D
Ờ hỏi lại cụ thể xem thế nào nhá bạn Hằng nhá :D!!!
@ bà con P1: bài lớp mình trong sáng, hồn nhiên, vô tư như anh Đăm Săn đẹp trai thì sao mà phải sợ :)) nhờ ;;) ;;)
@ chị Lùn : hì, em đã gửi lời cảm ơn rồi chị ạ :D! Mẹ em cười một cái thật tươi :D:D ^^ hì
@ All: mời đồng bào ngày mai đến lớp tớ Trung thu phát :D! Mang theo cái gì đấy ăn được thì tốt :D ! Trung thu P1 !!!! Dzo dzo !!!!!:x :x :D

He he ko hiểu các bạn p2 đi chơi đâu bỏ lại p1.=.=.Ko sao mai quậy tưng bừng nhé:D

@ Hằng: e cứ nhờ mẹ hỏi thử đi :D vì bây h chắc là cứ cái nào rẻ hơn thì mình thuê thôi, chị thấy rạp công nhân cũng được, lại gần chỗ bán kem :x.
@ Mai linh: mình mà có đc cái giấy phép bán vé thì ưu tiên tặng cho em ngay 1 cái về gửi mẹ, còn nếu bố em hay người nhà mà muốn đi xem thì em nhớ bán vé gấp đôi thu lợi nhuận em ạ ;;) :)).

làm kinh tế ghê quá chị ơi!! :))
@ All: tin h chót: Hà Lê chưa mua thỏ ngọc!! :(
chắc sáng mai nó phải lo ! :|

Trịnh Hà Lê đã viết:
He he ko hiểu các bạn p2 đi chơi đâu bỏ lại p1.=.=.Ko sao mai quậy tưng bừng nhé:D
P2 sau 1 hồi bỏ phiếu quyết định đi loăng quăng với nhau:D

P2 thik đi chơi ở ngoài đường hơn .....................
em Lê cố gắng chịu khó mua thỏ ngọc nhé ;;) ;;)

cho em hỏi là chính xác là hôm nào biểu diễn để mẹ em còn đi hỏi ??

H trg` mình có mốt thỏ ngọc hay sao í nhờ 8-|
Đâu cũng thấy :D các c 04-07 cũng có hẳn 1 tiểu đội đeo tai thỏ xanh đỏ các màu @-) làm mình cứ liên tg? Playzai :))
Có c còn có quả kính lợn mọi gập ra gập vào 8-} :))

Hôm nay lớp em làm " thỏ" đồng bộ chị ạ !!! :D:D Thỏ luôn cả trong giờ :)) !!! Đứa đứng lên đọc bài cũng là thỏ :)) ^^. Trung Thu vui thế !!!!!!!!!! :D:D:D !!! Mọi người Trung thu vui vẻ nhá !!!!!!!!!! :D:D:D: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

:X hôm nay vui vãi :x

mà cái rạp mày bảo có phải cái rạp gần L'espace ko hả Hằng 8-|
tao chưa vào đấy bao h 8-|

Híc trông ngoài tệ lắm Miu ạ.Nhưng tao cũng chưa vào bao giờ:D

Tớ nhớ là rạp đó tớ từng vào rồi ^^. Vào từ hồi bé tí cơ, ko biết bây h nó xuống cấp hay là được nâng cấp rồi !! :D Mà thôi, có rạp là tốt rồi !!!:D Lại còn rạp ở ngay trung tâm thành phố, cũng oách chán !! :D

Đó là cái rạp Công nhân, chỗ mà hồi lớp 5 trg` mình làm bế giảng đó ML.:D
Chỗ đó trc là rạp thời Pháp, nhưng đúng với cái tên thì.....ko thể mê đc.8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên