~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
8-| mày nói thế là có ý gì hả kon kia 8-|

nếu bán vé thì để tao làm casting cho =p~ sở trường của nàng mà ;;)

Lê Minh Hằng đã viết:
Con Miu như rơi từ trên trời xuốgn ý nhờ .................

Cố gắng xin đc bán vé là hay nhất ....... đc dịp rủ bạn bè đú đởn về chơi luôn :D :D
Mai Linh cố nhé :)
Mẹ Mai Linh cố chứ ;;) ;;) :D. Nhưng thôi:D được các bạn cổ vũ, tớ sẽ cố uốn lưỡi chăm chỉ để ra toàn lời hay ý đẹp :))

Các em nhiệt tình nhận chân bán vé làm chị vui quá :)). Riêng chị xí trước chân đi đặt in vé nhớ ;;) ;;) ;;), cái đấy nó mới "màu mè" :)). Nói thế chứ chị em chúng ta dân đen, ngồi bàn nhau đây rồi lại chưng hửng chẳng được làm gì :|, còn các anh chị lớp 12 quyết định, còn sự bon chen của "1 số người" 8-}.
All: các em làm ơn đừng gọi chị là Thùy linh nhớ :-s, gọi là Linh thôi, k là Lùn thì càng tốt ;;), từ lâu rồi, ngoài giáo viên ra cứ ai gọi chị là TLinh là chị cứ rờn rợn /:). Em nào có tên gọi thân mật thì ban bố cho tất cả biết đi nhớ, gọi thế cho nó tình cảm. Với bọn còn lại các em cũng cứ gọi thế đi, chị bảo kê chị Hương Ly là chị Ly mọi . Chị Hà Thu gọi chị , cái này chắc biết hết rồi.Anh Tú b cứ gọi là anh B thôi cho ngắn gọn, chị Cẩm AnhCẩm lùn hay còn là Cảnh . Chị ĐẬu Linh Chi thì là Đậu, có mỗi chị Vân Anh là chưa ai đặt tên cho, khổ thân thế.

nếu em 0 nhầm,chị Vân Anh là chị Vịt mà(đúng 0 hả chị Vịt:)):)))

:| bàn tới bàn lui cuói cùng vẫn chưa ra quyết định cụ thể quả là truyền thống của 9x teeny :)) =))

mà tại sao lại gọi đ/c Ly là mọi :| nick tôi từ trước đến giờ đều là heo mọi đấy :| 8-|

Vân anh tên là Vịt lúc nào thế nhỉ?
K nên gọi chị Vân anh là vịt vì lớp 11p2 có 2 chị sinh đôi, 1 chị ngan, 1 chị vịt rồi.

Ah uh nhỉ?
NHưng tên Vịt là do bạn Cảnh đặt thì phải.
Gọi là "Vịt vịt" mà.

Linh đã viết:
Em ko nói là khi mình đồng ý góp quĩ thì sẽ chỉ góp để gọi là danh nghĩa. Tất nhiên khi mình đã đồng ý làm việc như vậy mình sẽ phải làm cho nghiêm túc ! Có lẽ chỉ hiểu sai ý em mất rồi.
:( chị sin nỗi :(
@ Miu: Đ/c là Miu mọi, tôi là Ly mọi :| đẹp chưa :|
Rủ nốt đ/c Hằng lập tiểu đoàn mọi 8-} :))

Chỉnh sửa lần cuối:
iem là iem thấy chị Vân Anh rất chi là giống Vịt

Em có nhiều biệt danh lắm nhưng toàn tên xấu thích nhất tên mèo.Nhưng có bạn Miu mọi rồi:D nên chưa có tên

=)) tao ghét mèo =)) nhưng ba mẹ tao đặt cho tao cái tên này đấy chứ =))

@Đ/c Ly: con Hằng nó sạch sẽ lắm, chả biết nó có chịu gia nhập tiểu đoàn/đội của chúng mih` ko nữa 8-|

Báo cáo các đồng chí là mẹ tui vừa điện thoại về :D. Nội dung như sau: thứ nhất, chúng ta sẽ ko xin được giấy phép để bán vé đâu vì như vậy sẽ là một hình thức kinh doanh, và nếu cố tình bán vé, sẽ có thanh tra xuống kiểm tra, lúc đó mọi chuyện sẽ rắc rối . Thứ 2, nếu chúng ta vẫn thiết tha chuyện bán vé:D thì sẽ phải đứng dưới tên một đơn vị khác. Giả dụ là mình diễn ở nhà hát Tuổi Trẻ chẳng hạn, thì sẽ là nhà hát Tuổi trẻ đứng ra xin giấy phép bán vé, còn chúng ta, vì ko có đầy đủ chức năng nên ko được phép ... chẹp chẹp! Và trong việc này thì thầy cô của chúng ta sẽ đi nói chuyện với rạp hát để bàn tính vấn đề đó!

tức là ko được bán vé à? :(
bán chui được ko? Cho các lớp khác ở Ams muốn xem chẳng hạn! :-?
thế thì đào đâu ra kinh phí bù lỗ bi h? :(

Mọi người quen nhau nhiều thế! Cho em làm quen với! em học 10P1

Hôm nay chị gọi điện cho cái chú Tấn hay Tuấn gì đấy ở cục nghệ thuật biểu diễn, chú ý bảo là sáng cũng có cô gọi đến hỏi :)), có phải mẹ em Mai linh k? ;;).
Cái này chắc là mình phải nhờ cái rạp mà mình sẽ thuê thôi, có thể là rạp Thanh niên. Mẹ chị Tít lớp chị đã hỏi thử bác phó giám đốc nhà hát tuổi trẻ rồi, bác ý bảo k thuê đc :). Mà hình như bác ý nói thêm là giáy này nên xin ở sở văn hóa thông tin. Mai họp hành bàn luôn 1 thể.
Em Mai linh về nhớ gửi lời cảm ơn của khối pháp đến mẹ em nhé :)>- .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên