~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhìn ngoài đã thấy hơi xập xệ :-s
Oai, Trung thu kìa :x thèm thế =P~

;));)) Anh Lộc anh ý mở lời rồi kìa chị Ly !!! Gật đầu một cái cho chàng đỡ sốt ruột chị nhỉ ^^ !!!!!! :D:D:D
Trung Thu muôn năm !!!
Các bạn P2 vào kể vụ Trung thu bên đấy đi !! Bí ẩn quá !!!

Anh Lộc trung thu cho em sang bên đấy nhá :D Anh em ta giao lưu võ thuật luôn :))

Bùi Mai Linh đã viết:
Hôm nay lớp em làm " thỏ" đồng bộ chị ạ !!! :D:D Thỏ luôn cả trong giờ :)) !!! Đứa đứng lên đọc bài cũng là thỏ :)) ^^. Trung Thu vui thế !!!!!!!!!! :D:D:D !!! Mọi người Trung thu vui vẻ nhá !!!!!!!!!! :D:D:D: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
cái j thế nè,thế các giáo viên 0 nói j à,hay cũng đc các bạn tặng cho 1"thỏ":)):))

hehe, cô sợ mất hình tượng các bạn ạ !! ^^ :D:D
Cô còn giơ cả máy di động của cô lên để chụp cả lớp :)). Chỉ tội di động cô chụp ko đẹp lắm :)) ^^. Tội cô ghê !!! :D:D:D
@ Thắng: tớ mời cô đeo " thỏ" từ ngoài hành lang cơ ^^ !!! Nhưng mà cô cứ ngại, chán ghê :p !!!

Fa?i cô chị là đeo ngay ;;)
Lại còn cái nổi nhất, to nhất í :)) chụp cũng nh` ảnh nhất luôn @-)

thật à, thik thế :x
cô lí bọn em nhất quyết ko đeo
vì * đấy là thứ của trẻ con* :(
ko sao, miễn cô cho đội trg h! :)) :))

:)) Ly ơi, làm như ai cũng đc NA của chúng mình ý :)) :)) =))

8-| cô nhớn rồi 8-} các bạn phải thông cảm cho cô chứ :-j

cái rạp công nhân đấy nhìn ngoài trông kinh khủng lắm (hôm trc' em vừa đi qua xong) chả hiểu bên trong trông nó thế nào 8-|
nhưng méo mó có hơn ko :-j

Kể cả có nhớn thì vẫn có cô nhí nhảnh lắm em ơi [-x
VD kể trên :))

Quân hâm đã viết:
Anh Lộc trung thu cho em sang bên đấy nhá Anh em ta giao lưu võ thuật luôn
Lon ton vô tận đây để spam à:D.Thui về 2pic kim dung mà spam tiếp đê(tôi sang 2pic lớp tin câu nhờ!thế là hòa^_^)

Kim Dung gì đấy! Quân biết đánh chưởng ah?:-s
Thôi thôi! Đừng có sang, đời anh còn đẹp lắm.:((

Quân ko đá đấm gì đâu anh lộc ạ,chỉ spam thôi:D .Anh yên tâm

Hôm nọ anh Lộc gặp em còn định xài Taekwondo còn gì :|. VỤ đuổi hình bắt chữ tiếc cho anh nhờ, căn bản anh dốt nhạc quá ha :))

HAi anh em nhà này vào box 'đuổi hình bắt chữ' chắc mình cũng phải vào đấy chơi:D

Ku Quân nói nhầm rồi.[-x
Anh là nhạc lý tốt nhất lớp hồi trc đó.[-(
Chẳng qua hôm đó HAO bị đơ thôi, sau đó anh Nam đố lại anh trên YM, và anh đã giải đc độc lập với chị Thư đó.:)>-
Anh Nam sẽ đánh giá bài tốt cho anh đấy nhá.:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên