Giải bóng rổ nam Hn-Ams!!!HOT!HOT!HOT

Nguyễn Thế Quang
(ZEROntq)

Member
Hôm nay vừa chia bảng xong. Theo như lời Long con-đứa chia bảng thì giải lần này các bảng khá công bằng. Tuy nhiên dễ thấy bảng 4 đội 12 Hóa 1-12 Lí 1- 11 Toán 2 và 12 Sinh là bảng gay go nhất.
Thứ 4 ngày 8-2 sẽ bắt đầu mở màn giải với trận CK sớm và hứa hẹn là trận đấu hay nhất giải giữa 12 Hóa 1 và 12 Lí 1. Riêng tui thì thiên về 12 Hóa 1 hơn, dù gì Long thú cũng là thần tượng của mình mừ :p, thêm bé Kế nữa, hi vọng sẽ dành được chiến thắng chung cuộc :D.
Các thông tin về giải sẽ được update liên ục, mong bà con tham gia sôi nổi bình luận cho giải lần này.

à mà hình như bảng nó có thế đâu nhỉ hình như là 12h1-11h1, 12ly1, 10 gì đó thôi thay đổi rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai đó post lại danh sách và từng lượt đấu hộ cái :(

Chứ gà ơi , bao h mình đấu , mà bảng mình có những đội nào thế ...
Trận chiều nay chắc ko đi xem được rồi :( ....

Nghe thấy bảo Lý thắng, cách biệt 13 điểm gì đấy, không được xem 2 hiệp cuối, xem 2 hiệp đầu thấy Lý đánh hay quá! :|

Lý thắng ah? bất ngơg phết nhi? ko hiểu bao giờ đội mình mơi đánh. Long con làm ăn chán quá.

Hôm nay mẹ bắt ở nhà, ko cho đi xem :(( :(( :((. Vừa hỏi được xong, Lí thắng 46-35. Man of match là Thành choi, 21 điểm, 10 steal, 2 ass :-o

Long thú hết 2 hiệp đầu mới đến , Long con thì ốm vật mây ngày hôm nay rồi
Lám sao àm đánh được . Dự bị thì ko có . Nhưng thua thì vẫn là thua !
Nhưng mà thế nào thì đội 11H2 cũng chỉ sợ mỗi đội Long thú
Tình hình là em còn chưa biết bảng chia ntn và bao h đội em đấu :((

Hôm nay ko phải ngày của 2 bác Long rồi , khổ thân Long con viêm phổi ...

Hôm nay Hóa thua :(:( . Buồn ơi là buồn . Anh Long thú đi khám đến hiệp 2 mới đến . Long con thì viêm phổi ( tuy nhiên cũng ghi được khá nhiều điểm ) . Bé Kế thì cũng ốm mà nên đánh cũng bình thường :( :( . Dự bị thì cũng ko có . Bên đội kia anh Thành là ngôi sao tỏa sáng :D:D
Chia bảng lại rồi Quang ơi . Toán 2 mà ở bảng đấy chắc thua đứ đừ :p :p

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay tự hào nhất là hiệp 3 đội bạn có đội hình mạnh nhất,đội mình kô có choi lỳ mà vẫn hoà điểm :))

Toán 2 cùng bảng với Hóa và Lý 1 ( thằng Bìu bảo thế ) :(( :(( Quả này chắc lớp mình thua thật rồi .

hấp dẫn quá , em tìm cả ngày nay mà ko thấy cái tờ chia bảng với lịch thi đấu đá ở đâu cả :(( Ai có pót lên đi

Yep, yep. Chia lại bảng rùi, 12 Sinh đổi cho 11 T2, khổ thân lớp bạn Chi :D.
11H2 cùng bảng 11P2, còn 1 đội lớp 10 nữa ko đáng quan tâm đâu :D.

Thế đội mình tên là gì thế hả Gà , Gà con và những người bạn à , hay bách hóa tổng hợp ...

Bảng của Pháp2 thì có thêm 11Hoá2, 11Lý2 và đội 10Hoá1
Biết mỗi vậy!

@Hiển: Gặp anh zai gì lớp 12, đầu vuốt keo, năm ngoái làm BCH Đoàn trường mà xem chia bảng! Lớp mày cùng bảng lớp tao (ở trên ý:D)

Nguyễn Thế Quang đã viết:
Yep, yep. Chia lại bảng rùi, 12 Sinh đổi cho 11 T2, khổ thân lớp bạn Chi :D.
11H2 cùng bảng 11P2, còn 1 đội lớp 10 nữa ko đáng quan tâm đâu :D.
Hix hix . Đánh đấm thế này thì toi rồi Long con ơi . Chỉa bảng sao mà oái ăm thế ko biết nữa thế là lớp mình 0:) 0:) . Thế bảng lớp tớ là có những đội nào ?? 11 Hóa , 12 Lý , 11 Toán 2 và đội nào nữa hả Quang ??
@ Hiển : lớp mày cùng bảng với 12 Pháp 2 ( biết mỗi thế :D ) .
@ Minh : Tớ thích cái tên Gà con và những người bạn đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp 11h2 qua vòng bảng là chắc rồi không biết tứ kết với ai thôi

sao lại bảo thế ? Phải bảo là đội mình vào CK gặp ai chứ :))
Làm quả đội hình 5 ngoài đi :)) C ném 3 điểm:))

Mk, đội 11H2 chúng mày mạnh quá đấy. Thằng Hiển sang đội tao đi, thiếu C trâm trọng. Sang đây tao cho mày bắn 3 thoải mái, miễn rebound tốt thôi :D.
Cn này 9h LQ 11Li- toán đánh, có đứa nào đi cổ vũ cho tao ko :D

Back
Bên trên