.::::: Giải bóng rổ ams 07- 08 ::::.

Em đã đổi và đây là lần cuối ^^
Các đội check lại lịch ở trang trước.
Hết

hiz 12 tin thiếu 1 trận hoặc là đánh 2 trận 1 ngày????
với cả trận 12 tin-12 p2 quan trọng sao lại đánh sân ngoài :|
hik nhìn bảng A và bảng D thấy vô lí ko chịu được
lại còn bảng tử thần nữa =))
khó đỡ

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn nào cho tớ hỏi nếu ko bao h chơi bóng rổ thì tỉ lệ đứng ở vị trí 2 điểm(ném với mọi tư thế),ném 10 quả trúng bn? :|

Còn tùy vào tố chất...

trong 1 ngày đẹp trời với xác suất trạch đẻ ngọn đa thì có thể :))
Khó lắm Nga ạ, trúng đc 3 quả là siêu :d

Uh 3 quả là đã đc 6 điểm rồi :|
Có cách nào ko phải tập cũng ném trúng ko? :|

có đấy
bao h tập được nhịn ăn nhịn uống mà vẫn vào WC đều đều thì cũng làm được cái kia thôi :-j
ko ai giải quyết lịch cho 12 tin ah

hiz 12 tin thiếu 1 trận hoặc là đánh 2 trận 1 ngày????
với cả trận 12 tin-12 p2 quan trọng sao lại đánh sân ngoài :|
hik nhìn bảng A và bảng D thấy vô lí ko chịu được
lại còn bảng tử thần nữa =))
khó đỡ
Bảng là do các đội tự bốc lại còn khải niệm vô lí và khó đỡ. Sao anh kô đi hỏi luôn công ti xổ số kiến thiết thủ đô xem ngày nào cung mua xổ số nhưng sao kô bao h trúng đi 8->
12 Tin đánh trận khai mạc sân trong và kô hề thiếu 1 trận nào!
Trận đấy đánh chiều cn vì 12p2 có tuyển bóng đá, đã là ưu tiên đặc biệt rồi, chẳng nhẽ lấy luôn sân trong của Cdunk đánh giải trẻ Hà Nội để đánh ạ? Tiện thể là như thế 12 Tin là 3 trận sân trong luôn.
Em thấy các đội nên yêu sách vừa phải thôi, Btc đã cố gắng đề chiều lòng hết các đội rồi. Bây h đội nào còn yêu cầu thay đổi cái này cái khác nữa thì chắc xác định luôn " đánh thì đánh không đánh thì nghỉ" !
Các đội nên nghĩ đến cả cái khó của btc nữa
Em cảm ơn
Hết ạ
P/s: 12 Tin có muốn vào luôn btc k?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã bẩu là đánh sân ngoài mới thể hiện đc đẳng cấp mà b-) mấy bố cứ tranh nhau cái sân trong vừa bụi vừa bẩn, vừa đánh vừa quét làm gì >:) Mà đánh sân ngoài có cây cối trong lành, rất có lợi cho sức khỏe ;;) giải fong trào, gì mà máu thế :D
Tố chất = 0 thì thế nào? :| Liệu có trúng đc 5 quả ko?
Cứ cho là 1 người kô biết gì có thể ném 100 quả ăn 10, thì khả năng ném 10 quả ăn 5 sẽ là ...0.1%, còn khả năng ăn 3 là 5.7% :-B Nhìn chung muốn trúng nhiều thì fảii luyện nhiều :D ở trường mình chưa thấy ai ném trăm quả 99 trúng nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nản
thế lúc bốc thăm không biết chia ra ah
nếu ko muốn hạt giống thì mỗi bảng 1 đội cấp 2 1 đội 11 1 đội 12 đã
sau đấy còn lại đội nào thì chia nốt ra
chả phải khó khăn gì
để cái bảng ntn cũng chả sao nhưng nhìn bất công vãi
đội 10l2 coi như ko đánh cũng được vào tứ kết trong khi chỉ hơn được 2 đội lớp 7
mà từ đầu đến h anh mới chỉ xin chuyển trận với 12p2 sang thứ 4 chưa đòi thêm j` --> yêu sách???
thấy viết lịch khó hiểu thì hỏi lại thôi
nếu mà cá nhân không thì anh cũng chả muốn đánh ở nhà ngủ cho sướng
nhưng mà đây liên quan đến cả lớp nên cố gắng thôi
em cũng đừng có nói cái kiểu " ko đánh thì nghỉ"
bóng rổ bây h nhạt feo`

Thôi các a các bác mỗi ng nhường nhau tí :|
bác j lớp tin bớt nóng :| Chuyện ông bảo chia 10 11 12 ra tôi thấy cũng hợp lý nhg sự đã rồi thì thôi đi
@BTC: cho tớ góp ý tí đc ko..Tình hình là nếu bác nào chơi sân ngoài nhiều hẳn biết cái góc trái của cột rổ gần chỗ nhà xe ý,cây cối rất um tùm,cảnh cây xà xuống rất thấp,ảnh hưởng rất lớn đến việc ném rổ từ góc ấy thế nên nếu có cak j khắc phục đc thì..có thế giúp ae đc ko :-/

:-j
tôi thấy bất công cho lớp ông thôi
lớp ông vào bảng đấy thì nhất bảng rồi :))

Uhm,cuối cùng lịch kia là lịch chuẩn rồi đấy huh?7-11 khai mạc à?Tưởng thứ tư này luôn?Hehe lớp mình vào cái bảng có vẻ ổn

nản
thế lúc bốc thăm không biết chia ra ah
nếu ko muốn hạt giống thì mỗi bảng 1 đội cấp 2 1 đội 11 1 đội 12 đã
sau đấy còn lại đội nào thì chia nốt ra
chả phải khó khăn gì
để cái bảng ntn cũng chả sao nhưng nhìn bất công vãi
đội 10l2 coi như ko đánh cũng được vào tứ kết trong khi chỉ hơn được 2 đội lớp 7
mà từ đầu đến h anh mới chỉ xin chuyển trận với 12p2 sang thứ 4 chưa đòi thêm j` --> yêu sách???
thấy viết lịch khó hiểu thì hỏi lại thôi
nếu mà cá nhân không thì anh cũng chả muốn đánh ở nhà ngủ cho sướng
nhưng mà đây liên quan đến cả lớp nên cố gắng thôi
em cũng đừng có nói cái kiểu " ko đánh thì nghỉ"
bóng rổ bây h nhạt feo`

Thứ 1 em kô phải người lo bốc thăm
Thứ 2 em chả hiểu cái dụng ý chia bảng của anh làm j :| Nếu chia như thế thì xác định là 2 đội lớp 7 loại này, 10 L2 này :)) j nữa k nhỉ. Ah mà 11 12 cũng đánh xấp xỉ nhau đấy ^^
Hóa ra là vẫn ấm ức chuyện hạt giống :)). Dù chia bảng thế nào thì cũng phải lấy hạt giống. Hạt giống chỉ để chia tỉ lệ sân trong sân ngoài. Cái sân làm j mà quan trọng thế :-j
Chuyện cá nhân hay tập thể là việc của anh, nói cho em làm j :-j Tham gia giải cũng là chuyện tập thể, mỗi đội đã phải thiệt đi 1 tí, đội nào cũng muốn thuận lịch hết với mình làm sao được ? Bây h chuyển 1 trận của anh thì phải tính lại cả bảng của anh chuyển đi chuyển lại. Vì có những đội thích đánh 2 thứ 4, đã phải có đội phải đánh 2 cn rồi đấy thôi ? Đằng nào cũng phải đánh 1 trận cn sao cứ phải kén chọn thế nhỉ
Còn cái câu đánh thì đánh k đánh thì nghỉ ý anh vào box brổ mà xem nhé.. ai cũng nói thế đấy.

@Anh Tú B: Trước giải btc sẽ có 1 ngày để chuẩn bị sân. Anh yên tâm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên