.::::: Giải bóng rổ ams 07- 08 ::::.

Lớp Tin kia là ông nào thế nhỉ??? Hạch sách ít thôi, có cần phải mời đi đánh nữa ko??? Bóng rổ nhạt phèo thì đừng chơi nữa tốn thời gian. Giỏi rồi thì ra sân mà thể hiện. Mệt./:)

nản
thế lúc bốc thăm không biết chia ra ah
nếu ko muốn hạt giống thì mỗi bảng 1 đội cấp 2 1 đội 11 1 đội 12 đã
sau đấy còn lại đội nào thì chia nốt ra
chả phải khó khăn gì
để cái bảng ntn cũng chả sao nhưng nhìn bất công vãi
đội 10l2 coi như ko đánh cũng được vào tứ kết trong khi chỉ hơn được 2 đội lớp 7
mà từ đầu đến h anh mới chỉ xin chuyển trận với 12p2 sang thứ 4 chưa đòi thêm j` --> yêu sách???
thấy viết lịch khó hiểu thì hỏi lại thôi
nếu mà cá nhân không thì anh cũng chả muốn đánh ở nhà ngủ cho sướng
nhưng mà đây liên quan đến cả lớp nên cố gắng thôi
em cũng đừng có nói cái kiểu " ko đánh thì nghỉ"
bóng rổ bây h nhạt feo`

dau tien xin loi cha hieu sao ko type dc TV
T1: anh ko biet boc tham the nao , nhg ma neu ma boc tham ma ai cung chung kien thi ai vao bang nao thi chiu thoi chu sao, em da thay giai nao` ma sap xep bang de doi manh ko phai gap doi manh o vogn bang chua. The thi bao h moi co bang tu than. Nen theo anh nghi thi neu vao bang nao thi chiu thoi em a. Voi ca doi minh manh thi ngai eo bo con thang nao nhi, gap doi nao hiep doi y sao phai nghi~ :D :D

T2: bong ro nhat pheo` thi em trinh bay ve lich liec lam gi, :D o nha ngu cho ngon, , cang thang ve chuyen lich liec lam gie

T3: theo anh biet thi de thay doi lich mot tran cung kho, anh cung cha biet lich giai truong the nao nhg ma neu khong doi dc thi minh danh chiu thoi chu em, lam gi nogn tinh the

thoi minh gia roi, ko dam trinh bay nua, anh hoi trc chi can ai to chuc giai bong ro thoi la cung vui lam roi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
1. Theo quy định của HAO thì k được dùng chung nick :D, anh report lên BQLNS rồi nhé ;) mong em nào đấy về nick của mình mà dùng :)

2. Bóng rổ nhạt phèo: :D mỗi người một quan niệm, anh cũng chả dám yêu cầu j thái độ j của em về bóng rổ cả, nhưng nếu đã có quan niệm như thế thì em ở nhà luôn đi cho đỡ mệt :D trình bày các thứ làm j cho tốn nơ-ron thần kinh ^^"

3. Mối lần đổi lịch là liên quan k phải chỉ 1 2 người, hẳn điều này em cũng biết. em cứ yêu cầu cho đội em nhưng cũng đâu có để ý đến người khác có yêu cầu của họ như thế nào đâu :D. Mà chuyện bốc thăm là do tay tiên của từng thằng :)) đổ tại clgt :D?

4. nói riêng: lớp tin trước khóa bọn em, thường thì cả lớp may ra mới có 1 2 thằng chơi bóng rổ. đến khóa em có cả 1 lớp chơi :D, tuy lớp em khá là cách biệt với khóa anh 0407 và khóa trên 0306, nhưng mà như thế vui bỏ mịa :)). anh nh lúc ước được đánh dưới tên lớp lắm :D nhưng k có hi vọng :D. Vậy thì đừng làm anh-nói-riêng cảm thấy khó chịu về lớp em thế chứ ^_^ <nhắc lại, đây là cảm nhận cá nhân>

suy nghĩ cho người khác một chút em ạ ^^

Tóm lại là do bốc thăm, người xếp lịch là em Dung ko ở trong đội nào nên hoàn toàn công tâm ko thiên vị. Quyết định là ko thay đổi j nữa!

Ờ cái vụ đồng phục áo có số này là bắt buộc ko nhỉ?Được thế thì cũng tốt nhưng liệu các đội có đáp ứng được hết ko?
Hèm,4h30 chiều thứ tư.Đánh cái thể loại giờ gì thế nhỉ?Đi sao được?

nói với mọi người là từ đầu em mới chỉ xin đổi 2 trận thứ 4 và cn cho nhau
lớp 12 ai cũng biết là rất bận nên đánh vào cn rất khó khăn
còn đến lúc lịch được đổi lại thì em thấy đánh 2 trận 1 ngày nên hỏi lại xem có nhầm j` ko + ý kiến của em về bảng đấu thôi chứ có đòi đổi lại lịch hay bảng j` đâu
thấy em dung bảo yêu sách j` đó thì ko hiểu :-??
vì đây là chuyện của lớp nên phải hỏi cho kĩ :)

@ anh ha`: em ko lên hao mấy nên mượn tạm nick con bạn hỏi mấy câu thôi :-j
bây h có chuyện j` với nick nó thì thì nó đập em chết 8-}
thôi em stop post bài cho nó lành ;)

ah nếu mà đổi hộ anh trận sang' cn sang đấu lúc 10h thì anh cảm ơn
hôm đấy sợ đi không đủ 1 đội

Chỉnh sửa lần cuối:
okie bỏ qua đi ^^
Em đổi trận của 12 tin sang 10 h rồi đấy.
Lịch từ nay sẽ fix kô có sửa nữa nhé ;)

Nếu có sự thay đổi về nhân sự đề nghị các đội báo về btc trước thứ 6 ngày 2/11
Các đội chưa hoàn thành đăng kí màu áo đề nghị hoàn thành nốt
Thứ 7 3/11 các đội sắp xếp cử đại diện để cùng với btc chuẩn bị sân và những thứ liên quan. ( cái này sẽ thông báo sau )

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng An máu chiến vừa thôi :| Thag Việt hay sao ý mà :|

lolz
tao làm sao mà không được hỏi??? 8-}
đã bảo thôi rồi mà cứ nói nhiều....zzzz

có tí đề nghị đc ko trận đánh chiều chủ nhật có thể dịch lên 2h đc ko :D

A hỏi 12 Tin :D họ đồng ý thì okie

Chỉnh sửa lần cuối:
SÁNG MAI ĐÚNG 10H ANH EM TẬP TRUNG TẠI SÂN BÓNG RỔ TRONG CỦA TRƯỜNG ĐỂ KHAI MẠC GIẢI, YÊU CẦU MỖI ĐỘI CÓ ÍT NHẤT 5 NGƯỜI MẶC QUẦN ÁO THI ĐẤU ĐỂ KHÔNG KHÍ THÊM PHẦN TRANG TRỌNG!!! THÔNG BÁO THAY CHO GIẤY MỜI.

--->An: 20K chơi ko :))

ặc, copy về làm wallpaper chứ tao có xí xớn cái poster đâu.
mà lớp 12T2 đóng trước 64k tiền giải rồi đấy nhé. giải trình bên topic bóng rổ.

Logo là phải 10k ;)) H có công ước Burne hay Byrne rồi a ạ ;)) Cái j cũng phải có bản quyền ;)) heh
Mai các đội thi đấu tốt ^^ Mọi ng check lịch chuẩn ở poster bảng tin :x

cần thì đây:
12T2 vs 11 Lý 2
25 - 45
Trong số 25:
An béo = Trung cún = 8
Sơn lông = 5
Sơn Tùng = 2
Đạt = 2

Back
Bên trên