GAME 05 08 nèo !!!!

ừ , giang thì ... lúc nào cũng " chẳng qua tao ko để ý thôi nhớ " ;;)

8-} Tình hình là hôm qua mình mới làm được lần đầu tiên quả ghi bàn từ giữa sân. 56m thì phải8-}
PS2, WE9

ý bác là Pro Evolution Soccer 5 hay Winning Eleven 9 International???
Vì cái PES5 nó đá phạt rất dễ...căn chuẩn lực là khả năng vào = 70-80%...còn chuẩn lực ra sao thì chắc phải...tự tay mới biết dc...

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
ừ , giang thì ... lúc nào cũng " chẳng qua tao ko để ý thôi nhớ " ;;)
Còn mày thì cái gì chả gosu, đíu thấy su gì cả...còn SC thì sao hum nọ rủ đánh lại thì lại chối...

Rõ ràng là Winning Eleven 9 rồi, vì cái kia có biết là cái gì đâu.WE9 mà

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Còn mày thì cái gì chả gosu, đíu thấy su gì cả...còn SC thì sao hum nọ rủ đánh lại thì lại chối...

à ừ lại chả ko chối, tao bỏ star từ hồi mày chưa biết chơi ;;) ( 4 năm trước thì phải ;;) ) thế mà đến lúc chú ti toe ra hàng đánh với mình thì ;), tao ko cày star thôi ;) ko thì ... ;) như gunbound í, tao bắn từ đầu hè năm ngoái đến giờ mà mới lên rìu vàng ;) ---> nhưng thắng tao đi ;) ( 2 tháng ko chơi gb roai :| )

----------

nói chung là, tết các bác cố cài war hoặc star đê + hamachi --> tha hồ mà chiến ;)

chúng ta cùng J.Forg

Đuợc tìm thấy trong tận cùng hang băng sâu thẳm Miramo,J.Frog đã hòan tòan tỉnh dậy sau giấc ngủ đông dài.J.Frog được xem như tổ tiên của lòai ếch nhái :D J.Frog săn mồi bằng cách nhả ra những chùm nước dãi đậm đặc nguy hiểm sẽ phát nổ sau 1 thời gian ngắn Năng luợng của vụ nổ thì cực mạnh do đó nó có thể làm tan chảy những kim lọai rắn chắc nhất.
Khả năng của J.Frog:

Sức công phá :
5x

Khả năng phòng ngự:
4x

Năng lượng
4x

Khả năng di chuyển
3x

Ưu điểm
Xác xuất bắn trúng rất cao với chỉ số Phòng thủ và Năng lựơng cao hơn bình thường.J.Frog có vũ khí đặc biệt (SS) cực ký lý tưởng để tấn công các mobile đứng trên bề mặt hẹp và nổi.
Khuyết điểm
Cần tính tóan thời gian và khỏang cách cẩn thận để tránh những viên đạn lăn trúng đồng đội thay vì trúng kẻ địch.Những viên đạn của J.Frog không phát nổ khi vừa tiếp xúc,mà phát nổ sau một thời gian nhất định nên bạn cần phải cẩn thận

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại Tuấn Hoàng đã viết:
à ừ lại chả ko chối, tao bỏ star từ hồi mày chưa biết chơi ;;) ( 4 năm trước thì phải ;;) ) thế mà đến lúc chú ti toe ra hàng đánh với mình thì ;), tao ko cày star thôi ;) ko thì ... ;) như gunbound í, tao bắn từ đầu hè năm ngoái đến giờ mà mới lên rìu vàng ;) ---> nhưng thắng tao đi ;) ( 2 tháng ko chơi gb roai :| )

----------

nói chung là, tết các bác cố cài war hoặc star đê + hamachi --> tha hồ mà chiến ;)
Bắn đi tao mà phải sợ mày chắc tao bỏ GB từ lúc thi xong tốt nghiệp cơ em ah ??? bắn lun sợ ...

Mà ông to còi + nổ vừa thôi ông ah

chuyện, chú quá khen :|

----------

đã bảo anh ko chơi GB mà ;)

chick gosu =))

Ối zo`i đất thánh địa quỷ thần ơi =))

Chick mà gosu thì tao là grubby b-)

Mà hình như cái danh từ gosu ko dành cho thằng nào chơi custom ;)

Hum nay thấy nó đánh footmen cũng ra dáng gosu lắm chứ ...:))...Toàn chửi đồng đội noob với stupid ko ah`...:)).....ah` lại con` "lmao" nữa chứ...:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Gosu như thật ý :))

Bác CG hôm nào giao lưu cái nhỉ :D ;)

Tò mò quá :D

Hay là lập clan 05-08 đê =))

Nhà tao hỏng war >>> ko train được >>> gà...:(

Có đánh star thì đánh thôi....:D

mấy thằng trong guide bảo nghĩa đó bậy hơn ;;)

----------

out = hole đi :|

www.warrock.net --> tao mới lập acc thôi, có vẻ hay :|, ai biết gì rồi thì chỉ giáo :|

Hix

Tình hình là hamachi hay thế mà ít ng` vào nhể :|8-}

Gamer 05-08 đi đâu cả zo`i T_T

Back
Bên trên