GAME 05 08 nèo !!!!

gà thật, riêng về khoản ném rổ phải gặp tao, 10 phát thì 9 phat zào, lên rổ thì thằng nào chả làm được :D:D

tao thic dday cơ, có thằng nào dday pro`, vào đây bàn với tao :((, chứ đi đánh với mấy ông khối 10 dday toàn chấp 2 chấp 3 chán lắm ( trừ bác quân hóa 1, chỉ chấp được 1,5 thoai :D)

hic, tao thấy chơi mario 4ever còn thú vị hơn trò đó :(

tát lệch mặt bây h [-x
nói thế tức là chưa thử trò này [-x
thử đi mọi ng` :D :x đừng nghe cái thằng ở trên nói vớ vẩn :D nó noobie thôi :D

nhìn có vẻ nhắng nhắng phết
không biết down bao nhiêu
thử phổ cập cái trò này đi

chơi hay lắm :D hay hơn mario nhiều :D cái này là game online nhưng mà lại dùng bàn phím là chính chứ k dùng chuột như mấy kiểu Mu, Ptv, Vltk... blah... Hình vẽ thì super kute :) có rất nhiều event hay :) mà chơi cái này nhẹ nhàng, dễ hiểu ^^ hiện tại đang có tớ và 3 bạn nữa lớp tớ chơi trò này, tớ bán pro rồi *** *** *** *** :D who wanna join :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
lậy bố, quê như con vịt, LOR xưa hơn trái đất, KN online thì ... dài ơi ... xưa hơn cả PTV .... trong ngõ tao đầy hàng khủng ( dù tao ko chơi )

M story ??? hình 2 D xấu òm, cách chơi ko co gì chiến thuật ( chỉ là ấn sang trái sang phải roài ấn nut đánh :p :(, chơi chả có hứng thú ), cho trẻ em 3 hoặc 4 tuổi chơi .....

----------

thằng đức anh thic đi "chăn gà game" thì ra 4rum khac :)), trong này có tao ko chăn được đâu, toàn mang game cũ xi` ra khoe :D

ác mộng aduka
ngoài ta ra có ai làm được
ảnh chụp 100% không dùng ảnh ghép

có gì đâu ?? chẳng qua mạng ko lag --> dam cũ chưa mất --> mà vẫn bắn được lượt nữa --> dam đè lên thoai ...

mie, mày bot chứ có gì đâu ?? tao có lần lên 3,2k -> thường

Gamer 05-08 chú ý chú ý

Hiện h đã có 1 chương trình LAN ảo có tên là hamachi. Chương trình này cung cấp cho mọi ng` 1 mạng LAN ảo trên mạng y xì mạng LAN thật. Nghĩa là mọi ng` có thể share files ( cái này hơi lâu :p còn tùy đường truyền :p), chat

ĐẶC BIỆT : có thể chơi tất cả các games có hỗ trợ LAN vs bạn bè của mình mà ko hề có tình trạng lag. Xin nhắc lại : KO HỀ LAG:D. Tường tưởng một ngày đông rét mướt, bạn muốn chơi war vs 1 ng` bạn mà ngại đi ra ngoài. Ko sao hết, đã có hamachi b-) Bạn muốn bắn HL mà hết xiền ra hàng. Thoải mái đê :)) ( mỗi tội phải hẹn trước kẻo lên lại dek có thằng chó nào :D )

Đến đây chắc mọi ng` đã thấy cái lợi của chương trình này zo`i chứ :D Zay thì còn chờ j` nữa, down thôi :D

http://files.hamachi.cc/priv/HamachiSetup-1.0.0.42-en.exe

Sau khi down zia`, chạy file để cài. Nó sẽ ra như sau

Cài xong ( đừng bảo ko biết cài nhá :)) ) thì ra vầy

Ấn vào nút tròn tròn ý, power ý ( cho đứa nào mù tiếng Anh hoặc là ngại đọc cái hướng dẫn của nó :p)

Đăng kí ID

Đăng kí xong đợi nó connect, connect xong thì ấn cái nút hình tam giác ý :D. Chọn creat new network hoặc là join existing network ( chả biết viết đúng chính tả ko nữa :p)

Tốt nhất là tui sẽ tạo 1 cái network cho cả nhà để tập trung dễ hơn nhá

name :hao0508
pass :hao0508

Enjoy!!!

Chú ý : hiện h HL đã lên bản 1.6 và War TFT đã có patch 1.20c. Đề nghị bạn nào còn xài các bản cũ hơn thì nên up lên để tránh tình trạng xung khắc giữa các phiên bản 8-}

Link up war 1.20c
http://ftp.blizzard.com/pub/war3x/patches/PC/War3TFT_120c_English.exe

Bạn nào đã có sẵn các bản 1.20 a & b thì ko cần up lên vì chơi trên hamachi vẫn bình thường :D

HL 1.6 tự mua đĩa mà cài nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
anh ơi, tha cho em ....

luc bảo cài thì : " mie, sao tao ko cài được .. "

....

nói chung là hôm nay, trên battle net :D, foot men, chic khủng luôn, 3 3 3 3
vào : 2 thằng đồng đội tao quit.... tưởng đến đó là chấm dứt ... nhưng cuối cùng với sự pro`, anh đã loại được 6 thằng ... với hero có chỉ số 32k máu, damage >1k ... amor 50 ... upgrade quân tauren full ... nhưng thua 3 thằng kia ... ( chúng nó 2 thằng up full quân ... 1 thằng chon shadowhunter --> cho tao làm kiếp hải cẩu suốt đời ... :(( ---> nhưng mà tai tao sắp phải di học -> liều chiến xông lên :D --> thua ---> đố nó phá được nhà tao :D )

vl nhảm 8-}

thằng nào hamachi ko ?

Kệ tao chứ :p

Lúc đấy khác, h khác

Mãi sau mới biết là do cái norton internet security 8-}

là lá la ... sau 1 tuần ngồi train, anh đã thành gosu foot men 8-}

chic là gosu footmen, dday, enfo và fuzza là lá la 8-}

tao cũng hamachi nhưng chỉ có patch 1.18 up patch thi ngại lắm

Back
Bên trên