Gallery - Album ảnh khóa 05-08

khiếp, lớp này xôm nhờ 8-}
lúc trong hội trường thấy bạn Linh cứ nhổm lên nhổm xuống chụp như lấy được 8-}, bị cái ông nào đuổi xuống dưới đek cho chụp :)):))
tao cũng bị cái lão đấy đuổi xuống vì nói chuyện quá nhiều :)), đến nhục :)):))

8-} lớp này cũng hay phết đấy chứ
mà con huyền trang hồi đầu cứ chê 8-}
ít ra lớp đấy số trai gái còn ko quá chênh lệch như lớp tao 8-}

lớp nào có tổ chức gì hay ho cứ post lên đây hết nhé
nhìn vui phết

Chu Thị Phương Mai đã viết:
Mai linh thật là ham chơi đấy
không hiểu Ngọc linh có biết chuyện đấy không nhỉ
:)) bạn ấy suốt ngày khen âys học giỏi đấy:x

Thế ah? Hóa ra là ấy cũng biết tớ... :D Ngượng quá! :)

Bạn Ngọc Linh cũng biết đấy... Bạn ấy chỉ hỏi là : " Thế bố mẹ mi ko nói gì ah? ". Thế thôi. Nhưng mà đi chơi vui mà...

Yêu Hóa 2 lắm... :x

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp pháp 2 cũng muốn đóng góp vài cái ảnh, liệu có được không vậy

Ha ha chơi vui wa' >.<

Hôm đó đi chơi vui hơn hôm ni T.T
Tên Linh nó bỏ ko đi làm ko thể mà chụp được mất hết kỉ niệm
Chùi T.T mặc dù ko ổn lắm
Chỉ tội trượt patanh ngã đau về ai nấy đều thương binh cả lũ, què tay gẫy cẳng mất T.T Trang cụt bảo cẩn thận gẫy tay là đúng--------> thâm thúy từ bài học kinh nghiệm

Hix! Tớ vừa mới chê lớp mình ko bằng hóa 2 mà đã có mấy bạn định xông vào "làm thịt" tớ rồi. Sợ quá! Thôi ko chê H1 nữa, nhưng vẫn phải khen H2 (cái này thì ko "phạm uý" chứ :D).
H2 sướng nhỉ, đi chơi tưng bừng vui vẻ thế kia (chả bù với H1 :p)... Hình như hôm nay hội trường xong dân tình H2 lại kéo đi đâu tiếp thì phải. Ngậm ngùi quá!

Trần Thùy Trang đã viết:
Hix! Tớ vừa mới chê lớp mình ko bằng hóa 2 mà đã có mấy bạn định xông vào "làm thịt" tớ rồi. Sợ quá! Thôi ko chê H1 nữa, nhưng vẫn phải khen H2 (cái này thì ko "phạm uý" chứ :D).
H2 sướng nhỉ, đi chơi tưng bừng vui vẻ thế kia (chả bù với H1 :p)... Hình như hôm nay hội trường xong dân tình H2 lại kéo đi đâu tiếp thì phải. Ngậm ngùi quá!

"Phạm húy" chứ nhỉ?

Hôm nay hội trường xong lại đi chơi tới phới... :D Đi trượt patin... Ngã đau quá, bây h về tím bầm cả tay :(( >>> Tay to tay nhỏ.... :((

Rồi còn lên bờ hồ ăn kem...

Tớ cứ phải kể ra cho Giun thèm... :))

Tình hình là Tết Âm lịch sẽ lên Công viên Vầng trăng!!:D

Lớp mình đc mấy cái ảnh Halloween với hội trg`, tha hồ xôm!

Thằng Linh chết tiệt ! Hôm qua nấu ăn cắm hoa thì mày đi bắn GB làm không ai chụp ảnh cho các bạn nữ khéo tay của lớp mình ( không có tớ nghe ) ! Mỳ chụp ảnh hơi rung Linh ah ! Nhiều kểu rất đẹp bị mày chụp xấu đi bao nhiêu ! Tay nghề kếm qua ! Hôm qua các bạn đi chơi có chụp ảnh ko ? Upnoots lên đi !

em xin nỗi cả nàng...hum trc em hết pin...nhầm...máy em hết pin + lười + đang chán đời + ... => em ko chụp dc...
sozy nhìu cả nàng nhé...

:D
Noel A2 năm nay tổ chức trong hoàn cảnh mọi đèn đóm đều đã bị bảo vệ cắt nên có chụp cũng chỉ thấy 1 màu đen :))

i_luv_my_boy

ảnh girl lớp địa với 2 girl ở P2 và A2 nè........

Chỉnh sửa lần cuối:
Lần sau chụp hình đứng yên nhé...rung rung hoài xấu thế...

Back
Bên trên