Gallery - Album ảnh khóa 05-08

thằng Châu Giang trông quen quá
cấp 2 học NTT à?

Các bạn jai ôm các bạn gái tình cảm wá :D :D
Ngoại trừ cặp Hà Linh - Phạm Hà và Hùng vương - Thành Trung

lò mò cả lớp đi về...một lũ ở lại nhặt rác + buôn chuyện tiếp...
nhưng dù sao...đã tổ chức Xmas rất hay...
cay nhất là vụ thằng Võ Nam bật quạt...mất công đi mượn chổi lao công rùi quét lại...
anyway...cheer....

New Year làm tiếp ko???

đống ảnh đến đây là hết...thực ra còn rất nhiều ảnh, nhưng do 1 phần quá nhòe... phần khác quá nhàm -> ko dc đưa lên...

cảm ơn quý vị và các bạn đã mất time theo dõi...

đống ảnh dc thực hiện bởi...Sora, Fix, Trang zi và Rama Kiên...

xin cảm ơn và hẹn gặp lại lần sau....
em chỉnh lại mấy cái link
có cái đơ rồi
lần này rồi còn lần sau nữa chứ
nhưng new year của phương đông
còn 1/1 dương lịch tao thấy ko cần

kể ra poz ảnh lên trông lớp mình cũng vui vãi đạn.....:)) Ko sao....Iu hóa 2 nhất!!:* :* :* :x :x :x :x Hóa 2 là nhất rùi....chỉ mình hóa 2 thui....:)) :* :x

Thằng Linh còn mấy cái ảnh nữa poz nốt lên đi....:D Đằng nào hiện tại cũng có mỗi lớp mình poz ảnh....:)) Đợi lúc nào topix chuẩn bị xuống thì mày poz vài cái lên....:D Ráng đi chụp trộm bọn lớp mình và bọn lớp khác cũng đc...:x Vui vãi hàng...:x :D

Hôm nào đi nấu ăn ấy nhỉ??:-? Hôm ấy cũng phải đem đi mà chụp....:-? Có bạn MH làm bếp trưởng thì nhất rùi...:)) :D

thế tại sao trông nó quen nhờ???:-/ :eek: tớ thề là trông nó quen lắm ý

:D con biết sao mẹ thấy quen đấy.... Mẹ học cùng lớp cô HL với nó mà....:)) b-) Thế mà ko nhớ....[-x Phìu! :p

ôi lớp các cậu tổ chức vui thê..........chẳng bù cho lớp tớ j cả........giáng sinh là một ngày bình thường như bao ngày.....học đủ năm tiết....không tổ chức bánh trái j sất........:(:)((chán,đã thế còn trả bài thi văn nữa chứ..........tội lỗi .........:((

Điểm văn thi HK năm nay là 1 cơn ác mộng kinh hoàng của bao học trò :(( :((
Nói nữa chỉ thêm đau đớn, buồn khổ, chán đời.

Khủng quá nhỉ!!!!!!!!!!!!!Hóa 2 máu ghê.Miễn so sánh với Pháp 1.(Vui nhưng mà dê :)) )
@Nguyễn Thu Trang:Dân NTT đây mà ko hỏi.Ngày xưa bác Trang học lớp nào thía? Tui là dân lớp Pháp mồm to nói nhanh nói lắm nói nhiều....cười duyên đây.
Bạn "Trâu" Giang hóa 2 cấp 2 học lớp 9A trg` Ams mà(đúng ko nhỉ???Cùng lớp với bạn Trung Anh lý 2 mà). Nhìn cái bạn Trung Kiên kia mới thấy quen quen.Ko biết cấp 2 học trg` nào,lại bảo NTT thì vui quá! :D

tớ học lớp H
dạo nayd đi đâu cũng thấy quen quen :)) 8-}

Re: Gallery ảnh H2-Xmas

Đào Đức Linh đã viết:
và 1...hộp sữa Cô gái Hà Lan có đường nhỏ bằng lòng bàn tay...thằng nào chơi thâm nhá...
:)) hộp sữa ấy là của thằng Trung Dũng, thế ra thằng Linh trưởng lại bốc được quà ah?? cho tao hỏi, đứa nào bốc được 2 cái kẹo của tao nhỉ??:> quà noel năm nay toàn đồ chống đói tiết 5 không hà[-x , nhưng mà ăn thì okie hết:)>-

----------

tình hình là tối qua lên Tràng Tiền tao gặp một lũ H1, đi cũng đông ra phết, thế mà hôm qua lớp mình không ở lại đi tiếp tăng 2 nhỉ??:))
ah, thằng Trung Kiên hồi cấp 2 học ở Ams, còn hình như là học chuyên Toán thì phải:-s ,

Trời ơi, dân NTT cấp 2 còn tui, còn 4 bà khác lớp tui nữa nè, dụ bạn Nga vô topix NTT cấp 2 chỗ Nối vòng tay lớn trên HAO đi, 27 này bà con NTT học Ams cấp 3 gặp nhau đó. Đi nhá mấy bạn :D ( trường mình có đông anh em quá :), bạn Lân H2 cũng là nhân NTT- cùng lớp tuI :D

Ơ, dân NTT đông thế nhỉ? Lớp Hóa 2 cũng có nhiều bạn lắm đấy!

@Trang: Ấy học lớp H ah? Thế thì cùng lớp với bạn Hương lớp tớ đấy nhỉ? Cả bạn Thành Trung ( béo xì-tin ) nữa. Mà ấy chắc cùng lớp cả bạn Đào Trang, Thu Hà, Trà... nhỉ? :x

Re: Gallery ảnh H2-Xmas

Trần Thùy Trang đã viết:
Kinh! Hóa 2 trông thế mà hoành tráng nhỉ! Đúng là ăn đứt hóa 1 rồi! Xấu hổ ghê! Ko sao, chắc hết học kỳ này tớ cũng bị tống cổ khỏi H1 thôi. Hy vọng lúc đó sẽ được H2 chào đón (nếu ko thì chả biết đi đâu nữa, hix).
tớ thấy lớp mình có chán lắm đâu hả Trang Chẳng qua hôm đấy phải thi lí nên khâu trang trí không được hoành tráng lắm Nhưng trò chơi của lớp mình hay đấy chứ
Phải công nhận các bạn hóa 2 chơi rất tự nhiên tớ đặc biệt thích màn ôm của các ấy :D

ấy tưởng tự nhiên cái nỗi gì.Bị chúng nó đẩy vào đấy ạ.:(( Thằng Link sao mày chụp tao xấu thế ko biết.Lần sau trả thù vậy.:((

Chỉnh sửa lần cuối:

[/IMG]

----------

Hóa 1 xin góp vui mấy cái ảnh hôm nào có tiếp sẽ post tiếp ảnh đặc sắc nhất là cảnh ôm nhưng tớ phải hỏi ý kiến khổ chủ đã và ảnh biểu tượng của con trai và con gái hóa 1 :D

----------

Hóa 1 xin góp vui mấy cái ảnh hôm nào có tiếp sẽ post tiếp ảnh đặc sắc nhất là cảnh ôm nhưng tớ phải hỏi ý kiến khổ chủ đã và ảnh biểu tượng của con trai và con gái hóa 1 :D

:D ko hiểu sao ko xem đc mấy cái ảnh trên...chắc net nhà tớ dởm...:p

Mà ôm đấy do thằng Hoài Nam với tở khởi xướng....:)) Tưởng độc ai dè về sau bạn nào cũng mạnh dạn chơi tất...:)) đùa tí chứ có mỗi bọn con trai ôm thoải mái thui....8-} Con gái thì cứ co rúm người vào vì.............:-s hãi....:))

Ảnh thằng Linh trưởng ôm Đào Trang đâu ý nhỉ???:-? thằng này giấu là chết...[-x

Back
Bên trên