Gửi người yêu anh chưa gặp mặt....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúng mày tự khen nhau nhiều quá mất hay,phải để người ngoài tự tìm tòi và khám phá,mới thấy được hết vẻ đep của từng người.Nói dăm ba câu sao hết được những vẻ đẹp bên ngoài cũng như bên trong của T2,phải để các em ý tự khám phá,nó khách quan hơn.

Hơ, Kiên cho tớ khám phá cái vẻ đẹp bên cạnh của cậu được không. He he, cái avatar trông được đấy chứ, tò mò quá .. :mrgreen:

Vào đây không hề thấy ngộ độc mà như được mở rộng thêm tầm mắt về các anh T2. Hình như anh nào cũng hay cả . Lưỡng lự quá!
Anh Thanh cho lời khuyên đi. Hic! Anh là người đầu tiên khen cái sign của em hay! Cho anh một tràng vỗ tay vì cái nhìn tinh tế!
Dân KHKT thì ngay thẳng thật thà , vậy dân KHXH thì dối trá, điêu ngoa?

Mày đúng là một giuộc với anh THanh rồi, tại sao tao không phát hiện ra điều đó sớm hơn nhỉ, bản chất con người, quả thật là phức tạp [-( :mrgreen:
Sao mày lại có ý nghĩ dân KHXH điêu ngoa hả, chúng ta thế nào thì chúng ta biết, không làm gì đáng để xấu hổ cả (trừ việc câu bài :p). Với lại các anh chị ở đây cũng đâu có ý nghĩ thế, mày đừng nên suy nghĩ lệch lạc thế, không tốt cho người ta :))

Anh đang đọc bài của Linh nên nhắc Linh luôn ở đây nhé, em cũng biết là em câu bài huh? :D Ở một số topic em viết 2 bài liền nhau, thì em sửa bài rồi viết tiếp chứ đừng viết 2 3 bài liên tiếp em nhé...:D:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Dân nào cũng có cái hay của nó em ạ.Dân KHKT thi nhiều lúc bỗ bã vì suốt ngày phải đụng đến máy móc, nhưng tốt tính(cũng tùy người),sống thẳng thắn thật thà và nhiều lúc rất galang,con dân KHXH thì tinh tế,dịu dàng,nói chung bọn anh ai cũng tốt cả,tất nhiên cũng có những tật xấu nhưng nhìn một cách kĩ lưỡng thì 10 phân vẹn 10.Ko tin hãy chọn một anh trong các anh đây va hãy thử tìm hiểu,đảm bảo sẽ biết ngay mà...

Nói hay lắm. Hiểu đời lắm ..... :))
Dân KHKT, đúng là hơi bốp chát tí. Bọn anh, chân tay thì táy máy tò mò, lời nói thì cộc cằn thô lỗ. Cái gì cũng muốn vạch ra cho thật rõ dưới ánh sáng minh bạch. Tiếc thay, con gái lại có nhiều điểm xấu, vì thế đôi khi không tự tin lắm & cảm thấy ngượng ngùng xấu hổ. Có lẽ cũng chính vì thế mà bọn KHKT ít có được các em theo đuổi như bọn KHXH
Còn dân KHXH thì lại khác. Chúng nó, miệng lưỡi ngọt ngào, tay chân khéo léo, ánh mắt lẳng lơ. Hic, thế mà gái chạy theo ầm ầm, rũ ra không hết nổi.
Riêng phần anh, chẳng giỏi dang gì, cũng xin tự nhận mình là một nhà khoa học chân chính. Vì có một điểm quí báu nhất đó là rất táy máy, tò mò. Tương lai có thể làm được nhà khoa học. Em Lý nhảy vào đây :mrgreen:

Vừa ăn được tí mì, lên đọc bài anh Thanh xong lại phun hết sạch. Mình hình như không phải T2.

EM cũng đoán thế anh Nam ạ, đấy là một điều may mắn đấy /:)
Sợ mấy anh này quá, cứ như bài đăng quảng cáo tìm ban bốn phương ý :))

Thế con gái học KHKT thì sao nhỉ ? VD như trường Xây Dựng :D

Em nghe nói con gái BK, XD ko xinh nhưng mà cá tính :D:D

Em thấy con gái BK, XD khô thì phải!
to anh Thanh: Anh bảo em nhảy vào đâu?

Khô hay không thuộc về bản chất của từng người, không thể nhận xét một cách chủ quan như thế được :nono:

Con gái khối KHKT cũng có nhiều cái hay lắm chứ ko khô khan như em nghĩ đâu.Đã bảo ai cũng có cái hay riêng,nhưng phải biết tìm tòi và mình có hợp với cái đó ko thôi.

Có bài thơ tặng Thanh này,ngồi một mình buồn quá nên xuất khẩu thành văn vậy...

Vì sao tâm trí bồi hồi
Đi qua đi lại đứng ngồi không yên
Miệng thì lẩm bẩm gọi tên
Tên người con gái mới quen hôm nào
Trời ơi....chẳng hiểu vi` sao?????
Bây giờ ôm gối với bao nỗi sầu
Em giờ em ở nơi đâu??????
Để anh không ngủ bạc đầu nhớ em

**** u mec, không ai hiểu tôi bằng cậu rồi Kiên ơi. Cậu làm thơ hay thật đấy, đúng tâm trạng lắm. Hôm nào gặp cậu nhất định tôi phải thưởng mới được. hic, thơ hay quá.

Ngô Thu Lý đã viết:
to anh Thanh: Anh bảo em nhảy vào đâu?
Anh xin lỗi. :( Lần sau anh không thế nữa. Anh xẽ xửa. :(

:cry: :cry: :cry:

Anh Thanh viết sai lỗi chính tả!
Có thể con gái mỗi người có một tính cách thật nhưng con gái mỗi khối phải có sự khác biệt chứ! Đấy là ý kiến chủ quan của em!

Bản chất mỗi người thì khác nhau rồi, còn học ở đâu thì có thể bị ảnh hưởng một cái gì đó gọi là " phong cách" thôi, em nói đúng không ạ :)

Thấy mọi người có quá nhiều ý kiến về chị em , Thủy cũng xin được góp chút ý kiến nhen : Con gái kô cần phải đẹp mới được nhiều anh theo đâu , chỉ cần trông dễ thương và có cá tính là đã khiến cho các chàng phải chết mê chết mệt rồi ;) (đó là theo quan điể ở trong đây đó ...)

Hờ, con trai bây giờ cũng có nhiều loại chị ạ, sở thích của mỗi người khác nhau mà :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên